Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milk1234

สวัสดีครับเพื่อนทุกคนในนาม ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011 ขอเชิญเพื่อนที่อยู่ในจังหวัดนครปฐมหรือที่อยู่ใก้ลเคียงได้มาทำความรู้จักกันแลกเปลี่ยนความคิดของคนที่มีใจรัก 2t เหมือนกัน  ประธานกลุ่ม 0899181373 เบิล
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

toaofficer

ยินดีที่ได้รู้จักครับจากกลุ่มเมืองกาญจน์ครับ
ต่อครับ0812094041 ser-se98ดูได้จากกระทู้เมืองกาญจน์ครับ

TouchIRRE61

นครปฐมรวมตัวกันที่ไหนเหรอคับ  วันไหนบ้างอยากพอปะเพื่อนแนวเดียวกันเยอะๆ

paper

อยู่ อ.กำแพงแสนครับ แต่ทำงานอยู่กาญจน์ครับ555เป็นเลขาอยู่โซนกาญจน์ ท่านประทานกลุ่มคุณ taoofficer ผมใช้ KRR SE 98 อยู่ครับ กลุ่มสระกระเทียมมีสมาชิคมากใหมครับคุณเบิล

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

milk1234

ดีใจที่มีเพื่อนๆเข้ามากลุ่มของเราจะรวมตัวกันในคืนวันเสาร์ที่ปั้ม ปตท.หนองดินแดง และในวันที่ 4 ธ.ค. 54ที่ผ่านมาเราได้ขับไปเที่ยวกันที่ ปีล๊อกจ.เมื่ิองกาญจน์ในวันที่5-6ก.พ.เราจะไปกินข้าวกันที่เขื่อนศรีนครินทร์และจะไปพักกันที่ห้วยแม่ขมิ้นขอเชิญเพื่อนทุกคนด้วยครับและยินดีที่ได้รู้จักกลุ่มเมืองกาญจน์ด้วยครับหวังว่าเราคงได้ไปสนุกด้วยกันถ้ายังไงโทรติดต่อกันนะครับในกลุ่มตอนนี้มีประมาณ10กว่าคันและที่กำลังปลุกผีกันอีกหลายคันจะทำให้เสร็จทันวันไปเทียวคงต้องดูกันวันนั้นยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ามารวมกลุ่มกับเรานะครับไม่ต้องอายเรามีใจเดียวกันคือ 2T แน่นอน
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

TouchIRRE61

อ้างจาก: paper เมื่อ มกราคม 14, 2011, 08:46:42 หลังเที่ยง
อยู่ อ.กำแพงแสนครับ แต่ทำงานอยู่กาญจน์ครับ555เป็นเลขาอยู่โซนกาญจน์ ท่านประทานกลุ่มคุณ taoofficer ผมใช้ KRR SE 98 อยู่ครับ กลุ่มสระกระเทียมมีสมาชิคมากใหมครับคุณเบิล
สวัสดีคับ ผมก็อยู่กำแพงแสน ที่ ม.เกษตรว่างๆมาพบปะพูดคุยกันนะคับใน ม.เกษตร ก็ได้หน้า 7-11 แล้วบ้านพี่อยู่แถวไหนคับ ผมชื่อทัศนะคับ
อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มกราคม 14, 2011, 10:46:01 หลังเที่ยง
ดีใจที่มีเพื่อนๆเข้ามากลุ่มของเราจะรวมตัวกันในคืนวันเสาร์ที่ปั้ม ปตท.หนองดินแดง และในวันที่ 4 ธ.ค. 54ที่ผ่านมาเราได้ขับไปเที่ยวกันที่ ปีล๊อกจ.เมื่ิองกาญจน์ในวันที่5-6ก.พ.เราจะไปกินข้าวกันที่เขื่อนศรีนครินทร์และจะไปพักกันที่ห้วยแม่ขมิ้นขอเชิญเพื่อนทุกคนด้วยครับและยินดีที่ได้รู้จักกลุ่มเมืองกาญจน์ด้วยครับหวังว่าเราคงได้ไปสนุกด้วยกันถ้ายังไงโทรติดต่อกันนะครับในกลุ่มตอนนี้มีประมาณ10กว่าคันและที่กำลังปลุกผีกันอีกหลายคันจะทำให้เสร็จทันวันไปเทียวคงต้องดูกันวันนั้นยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ามารวมกลุ่มกับเรานะครับไม่ต้องอายเรามีใจเดียวกันคือ 2T แน่นอน
รวมตัวกันทุกๆเสาร์เลยใช่ไหมคับแล้ว เสาร์นี้ไปบางทรายกันหรือป่าวถ้าไม่ไปจะแวะไปทักทายนะคับ รวมกันประมานกี่โมงคับพี่

milk1234

ไม่ได้ไปบางทรายครับรวมกันประมาณ20.00 ครับ

toaofficer

หวัดดีครับปํ๊มปตทที่เป็นปั๊มเจ็ตเก่าใช่ไหมครับถ้ามีโอกาสจะแอบเข้าไปทักทาย :(

milk1234

paper

อ้างจาก: toaofficer เมื่อ มกราคม 15, 2011, 12:24:17 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับปํ๊มปตทที่เป็นปั๊มเจ็ตเก่าใช่ไหมครับถ้ามีโอกาสจะแอบเข้าไปทักทาย :(
ผมไปด้วยนะ

milk1234

วันนี้เราได้ช่วยกันทำรถให้สมาชิกในกลุ่มกลัวจะไม่ทันไปวันที่ 5-6 ก.พ.(เสื้อสีดำประธานกลุ่มครับ  kเบิล)

ส่วนคันนี้รถผมเองโคตรเทพ55555

milk1234

paper

ว่างๆทำรถให้ผมบ้างสิยังไม่ลงตัวเลย

AOM77

LEK1LEK

C:\Documents and Settings\watcharapong\Desktop\ภาพ067.jpg

milk1234

ยินดีครับมีอะไรที่ช่วยได้บอกเลยครับ

TouchIRRE61

เสาร์ที่แล้วผมแวะไปที่ปั้มน้ำมัน ปตท ก่อนถึงลาดหญ้าแพรก ใช่ปั้มนี้ป่าวคับ 20.30 น. ไม่เจอพวกพี่ๆเลย ถ้านัดรวมกลุ่มอีกทีวันไหน แจ้งด้วยนะครับ

milk1234

milk1234

วันนี้เอารูปมาให้ดูขำๆ
เป็นรูปประมาณ 5 เดือนที่แล้ว

วันนี้จะพาเที่ยวสามชิกในกลุ่มนะครับ
มาดูการปลุกผีกันดีกว่า
บ้านช่างอั๋นสมาชิกในกลุ่ม

ในบ้านมีผีkawaประมาณ7คัน
ต่อมาบ้านช่างบุญชัยในกลุ่มเราสมาชิกในกลุ่มจะเป็นคนที่เล่นรถ2tมีความรู้เรื่องรถทุกคนสองคนมีอาชีพเป็นช่างจริงๆ

บ้านนี้ปลุกผีประมาณ4คัน
ยังมีอีกหลายบ้านที่กำลังปลุกผีกันอยู่กลัวจะไม่ได้ไปเมื่องกาญจน์

toaofficer

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มกราคม 19, 2011, 10:49:33 หลังเที่ยง
วันนี้เอารูปมาให้ดูขำๆ
เป็นรูปประมาณ 5 เดือนที่แล้ว

วันนี้จะพาเที่ยวสามชิกในกลุ่มนะครับ
มาดูการปลุกผีกันดีกว่า
บ้านช่างอั๋นสมาชิกในกลุ่ม

ในบ้านมีผีkawaประมาณ7คัน
ต่อมาบ้านช่างบุญชัยในกลุ่มเราสมาชิกในกลุ่มจะเป็นคนที่เล่นรถ2tมีความรู้เรื่องรถทุกคนสองคนมีอาชีพเป็นช่างจริงๆ

บ้านนี้ปลุกผีประมาณ4คัน
ยังมีอีกหลายบ้านที่กำลังปลุกผีกันอยู่กลัวจะไม่ได้ไปเมื่องกาญจน์
หวัดดีครับน้อง+1ให้เยี่ยมครับใว้กลับบ้านเมื่อไหร่จะไปทักทายครับ
เราโซนเดียวกันนครปฐม+กาญจนบุรีแต่ตอนนี้พี่ไม่ได้อยู่บ้าน
พี่ว่าเอาไปลงห้องอื่นด้วยจะได้เป็นที่รู้จักแนะนำตัวกันที่บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อน
มีอะไรโทรคุยกันได้081-2094041พี่ต่อครับ,แล้วเจอกันครับ