Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

milk1234

chill..chill..ครับน้องยังหาLSไม่ได้ก็ไม่เป็นไรSRก็ไปได้
เพราะทุกคนเป็นพี่เป็นน้องเป็นเพื่อนกันอยู่แล้วทุกอย่างอยู่ที่ใจ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

tao3571138

ipodzaa

รายงานตัวครับ ชา เซอร์ปิโก้ เด็กซอย 1 โรงบาลเทพากร แต่ทำงานอยู่ศาลายา ครับ
อยากไปมีตติ้งด้วยแต่ยังไม่พร้อมครับ ขอแต่งองค์น้องเซอร์สักนิดนึง

ZX_B@LL

รถ เคอาร์ แม็คเขียว ใช้ยาง หน้า หลัง ขนาดเท่าไหร่ เหรอครับ

TouchIRRE61

เงียบจัง พี่ๆที่ไปเที่ยวกลับมากันหรือยังครับเอารูปมาโชว์หน่อย

milk1234

รถ เคอาร์ แม็คเขียว ใช้ยาง หน้า หลัง ขนาดเท่าไหร่ เหรอครับ
ยางหน้าจำไม่ได้ส่วนยางหลัง 130-70ครับ
เงียบจัง พี่ๆที่ไปเที่ยวกลับมากันหรือยังครับเอารูปมาโชว์หน่อย
กลับมาแล้วครับแต่ตอนนี้ยังไม่มีเวลาเอารูปมาลงให้ดูเลยครับต้องขอโทษจริงๆ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

TouchIRRE61

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2011, 09:43:56 ก่อนเที่ยง
ยางหน้าจำไม่ได้ส่วนยางหลัง 130-70ครับ
กลับมาแล้วครับแต่ตอนนี้ยังไม่มีเวลาเอารูปมาลงให้ดูเลยครับต้องขอโทษจริงๆ
รอชมครับ

milk1234

kook-yzf

เข้ามาได้แล้วครับเสี่ยเบิล ผม กุ๊ก กาญจนบุรี ครับ จำกันได้ไหม ไปเที่ยวน้ำตกห้วยแม่ขมิ้น ไม่ชวนกันบ้างเลยนะ ทราบข่าวจากเจ้าตุ่น ก็เตรียมตัวรออยู่ ไปเอาเจ้าkrรุ่นse มาคอย ที่ไหนได้ท่านไปนอนที่น้ำตกมา1คืนแล้ว ว่าจะโชว์รถซักหน่อย แถวๆท่าม่วงมีหลายคันแล้วแต่ไม่ได้รวมกลุ่มกัน จะเล่นแบบสภาพเดิมๆ จะได้ไม่แตะตาท่านตำรวจ นะครับ ไป-มาสะดวก ถ้าไปแต่งแบบพวกท่าน ถูกจับบ่อยแน่นอน ครับ ถ้าออกทริปไปเที่ยว ช่วยแจ้งด้วย จะได้ไปร่วมด้วย นะครับ

kook-yzf

ได้ข่าวแว่วๆมาว่า เสี่ยเบิลถอยเซอร์ฯมาทำอีกคัน แต่งจากสำนักช่างเย็น เสียด้วย ในชมรมได้ข่าวว่าได้ท่อจากน้าหั่ง ด้วย แต่คงแพ้ช่างอั่น นะครับ

milk1234

พี่กุ๊กประธานเบิ้ลบอกว่ารู้จัก ( เบิ้ล ลูก ก้าน ค้อ ) ป่าวพี่
..KR กลุ่มผมทำแล้วต้องสุดครับ..

milk1234

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 12:51:12 ก่อนเที่ยง
ขอโทษครับ ( เบิ้ล  ลูก ก้าน ข้อ )
เมื่อวานก็ยังคุยกับเจ้าตุ่น ว่าฉายา เจ้าเบิล ที่กวนๆว่าฉายาอะไร เป็น เบิล ลูกก้านข้อ แหม!กวน........จริงๆครับ
เมื่อคืนโทรมาคุยกับพี่คงเต็มที่กันแล้วซินะ ได้ยินเสียงคุยกัน คงจะอยู่กันครบแก๊งค์ เดี๋ยวได้รถใหม่ ได้จะไปแจมด้วยครับ
เรื่องการรวมกลุ่มของชาวกาญจน์ ก็กำลังทำอยู่ครับ แต่ผมก็ไม่ค่อยว่าง ตอนนี้กำลังยุ่ง กำลังประสานงานกับชมรมรถเอ็นดูโร
จะไปเที่ยวจะแก ทุ่งใหญ่นเรศวร ก็ไปกันหลายชมรม มีชมรมรถโฟร์วิลไปด้วย ก็ต้องยุ่งหน่อย จับงานเที่ยวหลายด้าน ชมรมสระกระเทียมสนใจ
ไหมครับ ทุ่งใหญ่นเรศวร ถ้าไปรถพวกท่านคงต้องกองทิ้งไว้ที่ปากทางเข้าแล้วครับ ต้องรถวิบาก เท่านั้น ครับ

milk1234

พี่เดียวผมจะเอารูปรถผู้ใหญ่ตุ่นที่กำลังทำอยู่บ้านช่างอั๋นมาให้ดู
พี่รถของพี่จะเป็นสภาพใหนครับ
แต่สโลแกนของกลุ่มเรา ทำแล้วต้องทำให้สุดครับพี่

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 11:40:23 ก่อนเที่ยง
พี่เดียวผมจะเอารูปรถผู้ใหญ่ตุ่นที่กำลังทำอยู่บ้านช่างอั๋นมาให้ดู
พี่รถของพี่จะเป็นสภาพใหนครับ
แต่สโลแกนของกลุ่มเรา ทำแล้วต้องทำให้สุดครับพี่
รถพี่ยังไม่เสร็จหรอกครับ ยังจอดคาอยู่ ขาดกระสุนครับ พึ่งซ่อมรถyzf250ไปเกือบ3หมื่นบาท ทำรถซุปเปอร์คัพ สปาร์ค135 หมดไปเกือบ7หมื่นบาท ไม่นับรถโฟร์วิลคาร์ริเบียนตอนนี้เบรคแตกและเกียร์สโลว์ค้าง รอซ่อมหลังจากไปลุยป่าแม่น้ำน้อยในเดือนธันวาคมที่ผ่านมา จับแพะชนแกะ เที่ยวหลายอย่างครับ หลายชมรม เลยใช้จ่ายเปลืองครับ
รถkr กำลังจีบข้างๆบ้านอยู่คันหนึ่งก็เป็นญาติๆเจ้าตุ่นด้วย สภาพเกือบ100% รุ่นssr แต่อย่าเท่าไปบอกเจ้าตุ่นนะครับ เดี๋ยวเขามาเอาตัดหน้าผมไปเสียก่อน ไว้ใจยากด้วย

milk1234

พี่กุ๊กผู้ใหญ่ตุ่นไปเอาserมาทำอยู่บ้านช่างอั๋นแล้วพี่ตอนนี้ร้านช่างอั๋นมีserทำอยู่3คันๆแรกเป็นของบังโจคันที่2เป็นของผู้ใหญ่ตุ่นสภาพโคตรใหม่เลยพี่555คันที่3เป็นของสมาชิกใหม่ผู้จัดการบริษัทแป๊ปซี่ได้คุยกับพี่เขาบอกว่าเห็นพวกผมรวมตัวกันมีรถหลายคันสีสวยๆทั้งนั้นเลยอยากมาสนุกด้วยคนพวกเรายินดีต้อนรับอยู่แล้วครับถามพี่เขาว่าจะทำสภาพแบบใหนพี่เขาบอกว่าทำแล้วต้องสุด5555okจัดไป(พี่กุ๊กต้องการอะใหล่อะไรบอกได้นะครับ)

ball_omyai

ซื่อบอลครับ บ้านอยู่อ้อมใหญ่ ขอเป็นสมาชิก ด้วยคนครับ

milk1234

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
จะมาเที่ยววันใหนโทรเบอร์ประธานเลยนะครับ

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 03:14:37 หลังเที่ยง
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
จะมาเที่ยววันใหนโทรเบอร์ประธานเลยนะครับ
แหม!เดี๋ยวนี้ท่านประธานเบิล โด่งดังแล้วนะครับ มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ก็ขอให้รวมตัวกันนานๆนะครับ อย่าเท่าแบบแก๊งค์น้ำบาน ในสมัยก่อน รวมตัวกันได้แป๊ปเดียว แล้วแยกย้ายกัน ท่านมิ้วก็ช่วยประสานงานด้วย เรื่องอะไหล่รถ รถพี่ยังวิ่งไม่ได้เลยครับ ต้องบูรณะทั้งคัน รถโทรมจัด ยังหาสภาพเดิมๆไม่เจอ วันนี้ก็ไปดูserมาคันหนึ่ง สภาพ80% ยังหาเจ้าของไม่เจอ ไม่รู้เขาจะขายเท่าไรด้วย ต้องควานหาต่อไปครับ

milk1234

พี่กุ๊ก โครง แคร่ง ทะเบียน serเรามีพี่