Main Menu

NSR โซน เฉพาะกิจ

เริ่มโดย minnsr, มกราคม 15, 2012, 09:17:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minnsr

ตกลงเสื้อที่สั่งทำได้สรุปแล้วดังนี้นะครับทุกท่านขอเปลี่ยนจากแบบปักษ์มาเป็นสกรีนนะครับ่เพราะแบบปักษ์แพงมากครับเลยเอาแบบสกรีนมาลองดูก่อนกลัวจะสู้ราคากันไม่ไหวค่าบล๊อกสกรีนนะครับ 850 บาท ค่าเสื้อ150 ค่าสกรีนหน้าหลัง 70 บาท ต้องรอยอดทั้งหมดกับท่านที่จะเอาก่อนนะครับแล้วจะทำการสั่งทำ แล้วจะเฉลี่ยกันว่าราคาเสื้อจะตกที่ตัวละเท่าไหร่ ต่อ 1 คน ลงชื่อกันได้เลยนะครับ ไซค์เสื้อมี M.L.XLและXXL.นะครับ เอาไซค์อะไรกันบอกด้วยนะครับ แบบเสื้อมีแบบเดียวนะครับ

sarawutch

รอดูแบบครับผม ไม่เกิน 300 จัดแน่นอนคับ
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

benzu474295

รอดูราคา อิอิ แต่จองไซด์ m นะครับ อิอิ
ขอถามหน่อยนะครับ n pro ผมวิ่ง120 อยู่รอบที่ 7200 รอบนิดๆ มันผิดปกติไหมครับ
ขอบพระคุณครับ

DEDOR

อ้างจาก: Nok150 เมื่อ มกราคม 28, 2012, 09:20:17 หลังเที่ยง
รอดูราคา อิอิ แต่จองไซด์ m นะครับ อิอิ
ขอถามหน่อยนะครับ n pro ผมวิ่ง120 อยู่รอบที่ 7200 รอบนิดๆ มันผิดปกติไหมครับ
ขอบพระคุณครับ

ใช้รอบขนาดนี้  ก็ปกตินะครับ  ของผม 110 อยู่ที่ 6500 รอบครับ  รอราคาเสื้ออีกคนครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

NIWAT

ราคาเสื้อคงอยู่ราวๆ250 บาทต่อตัว...คิดที่10คน ถ้ามากกว่านี้ก็จะยิ่งถูกลงนะ...สรุปผมเอา 1 ตัว size M ครับ ???

ควีนส์ปาร์ค

เข้ามาดูเสื้อ โซน เฉพาะกิจครับ
k a w a s a k i

nr2

เอาแบบไม่ลังเล  1 ตัว size  L มาตรฐานนะ  เพราะบางที มันเท่า M หรือ XL  ให้ชัวร์เอาความกว้างไหล่หรืออก มาเลยครับ จะได้สั่งถูก
  Dtac   085 6807916  ,  9.00น-20.30

ที่เก็บเงิน     ธ.กรุงไทย  413-0-24582-1 สาขาหนองคาย ชื่อ บัณฑิต

dam_pee

ขอทราบรอบ อกของ xl - xxl หน่อบคับสนใจเสื้อครับ

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เอาเรื่องโซ่มาบอก สมาชิก NSRครับ

ท่านใดยังใช้สเตอร์เดิม ๆ คือ 520 อ่ะครับ

ถ้าหาซื้อโซ่ จัดที่ศูนย์บริการได้เลย นะครับ^^ DID แท้ๆ ไม่ต้องไปลุ้นมากมาย

ว่าสรุป แท้หรือเทียม

แต่ที่จะมาบอกคือ

1. โซ่ตรงรุ่น เป็น DID 520/108L VC.5 Japan โอริง ใช้กับNSRทุกรุ่น

2. โซ่ทางเลือก เป็น DID 520/108L VF.5 โอริง เป็นของCBR250I

ซึ่งสองตัวนี้

ถ้าท่านใดไม่มี ปัญหาเรื่องเงิน

จัดของ ตรงรุ่นเลยดีกว่าครับ เท่าที่จับดู งานดีกว่าเยอะครับ ของCBR ดูเหมือนอะไหล่ลดต้นทุนสุดๆอ่ะครับ

แต่ราคาต่าง กัน 50 เปอร์เซ็นด์ ครับ

micronz

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 28, 2012, 11:01:50 หลังเที่ยง
เอาเรื่องโซ่มาบอก สมาชิก NSRครับ

ท่านใดยังใช้สเตอร์เดิม ๆ คือ 520 อ่ะครับ

ถ้าหาซื้อโซ่ จัดที่ศูนย์บริการได้เลย นะครับ^^ DID แท้ๆ ไม่ต้องไปลุ้นมากมาย

ว่าสรุป แท้หรือเทียม

แต่ที่จะมาบอกคือ

1. โซ่ตรงรุ่น เป็น DID 520/108L VC.5 Japan โอริง ใช้กับNSRทุกรุ่น

2. โซ่ทางเลือก เป็น DID 520/108L VF.5 โอริง เป็นของCBR250I

ซึ่งสองตัวนี้

ถ้าท่านใดไม่มี ปัญหาเรื่องเงิน

จัดของ ตรงรุ่นเลยดีกว่าครับ เท่าที่จับดู งานดีกว่าเยอะครับ ของCBR ดูเหมือนอะไหล่ลดต้นทุนสุดๆอ่ะครับ

แต่ราคาต่าง กัน 50 เปอร์เซ็นด์ ครับ
แจ่มเป้ดเรือย น้อง

Man nsr

เรื่อง เสื้อผม เอาเปน XXL ครับ

DEDOR

อ้างจาก: thanawat เมื่อ มกราคม 29, 2012, 07:09:46 ก่อนเที่ยง
เรื่อง เสื้อผม เอาเปน XXL ครับ

ของผมขอ XL ครับ รอดูราคาที่ลงตัวอีกทีครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Valen

เข้ามารายงานตัว ตง ครับผม สายไหมครับ

ไปไหนก็ไป ถ้ามี 2 ล้อคู่ใจไปด้วย

micronz

เสื้ออยากได้กันครับ แต่ว่า แถวบ้านผมหลาย คลับ ที่ไปเที่ยวอยู่ทำเสื้อกันเพียบเรย  ขอเป้น ล้อต 2 อีกทีละกันนะครับ เห้อ
NSR สู้ๆๆๆ

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

Man nsr

รอชม เสื้อ เปนๆ ครับ จะงาม มาก แน่ เลย ครับ

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

dam_pee

Man nsr

NSR โซน  จงเจริญญญญญญญญญญญ

TUMNS15RR