Main Menu

NSR โซน เฉพาะกิจ

เริ่มโดย minnsr, มกราคม 15, 2012, 09:17:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dj_jerd

เข้ามารายงานตัวครับ จ.เจิด เอ็นโปรเชียงราย ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

Uploaded with ImageShack.us

bangpoo 88

เอามาให้รำลึกความหลังกัน..

เครดิตมาจากเว็ป 2 ล้อ โคราชครับ

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

TUMNS15RR

มีแต่คันสวยๆเลย รถผมขี้เหร่ที่สุดเลย

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เอ้า เดี๋ยวจะหาว่า หามาแต่LS ไม่สนใจNSR

จัดมาให้แล้วนะ เอาแค่ NSR-RRตากลมแอ๊บแบ๊วไปก่อน

เชื่อว่า มีคันนึง ที่ต้อง มีคนไม่เคยเห็น ผมพูดถึงคันไหน ไปดูกันเอาเอง

ใครมีสีนี้ ครอบครองบ้าง

ตั้งแต่เกิดมา ผมเห็น อยู่ 1 คัน เท่านั้น

Man nsr

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 27, 2012, 07:10:50 หลังเที่ยง

ตั้งแต่เกิดมา ผมเห็น อยู่ 1 คัน เท่านั้น

ไม่ เคยเห็น เลย แฮ่ อิอิ สงสัยเกิดไม่ทัน

boonchu

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 27, 2012, 07:10:50 หลังเที่ยง

nsr 150 rr ตากลมบ๊องแบ๊วตัวนี้ คือ ตัวท้ายของตากลม ไม่มีอะไรพิเศษเดิมๆทุกอย่าง ชุดสีก็มาแค่สีเขียวสีเดียวเท่านั้น  ก็ไม่เข้าใจในเจตนารมย์ของ ฮอนด้า เหมือนกัน เพราะในช่วงที่ไอ้เขียวนี้ออกมา n pro ก็ออกสู่ตลาตแล้ว เป็นปี

sarawutch

จริงครับ สีนี้เคยเห็นตัวเป็นๆ แค่ ครั้ง เดียว เอง
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3

TONLOVENSR

ผม อยากเห็น N ทุกรุ่นมา รวม กัน  หน้าจะ สุดยอดมากๆ เลย

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

อยากรู้ในเว็บใครมีครอบครอง

ผมว่ามันโคตรสวยเลยสีเขียว

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

boonchu

TUMNS15RR

แถวบ้านมี1คันครับ ของตำรวจ เดี๋ยวถ้าเจอจะถ่ายรูปมาให้ดู

The Mach Team

แถวบ้านมีแต่เป็นซากไปแล้ว  :P พิษน้ำท่วม

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

DEDOR

อ้างจาก: boonchu เมื่อ มกราคม 27, 2012, 11:04:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มกราคม 27, 2012, 10:59:26 หลังเที่ยง
อีเขียว  อิอิ
แมนหยังหละอ้าย...หื๊อว่ายู่บ้านกะมี

เคยซื้อมือ 2 มาใช้อยู่ครับ สีนี้ 5 พัน  สภาพเน่ากำลังดี ก็เลยจัดการเปลี่ยนสีให้ซะเลย  เชยมาก

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Man nsr

ทำมัย รถผม บิดที่ รอบ 8000 พอจอดมีกลิ่น ไหม้ ขึ้นมา ครับ

minnsr

อ้างจาก: thanawat เมื่อ มกราคม 28, 2012, 05:49:38 หลังเที่ยง
ทำมัย รถผม บิดที่ รอบ 8000 พอจอดมีกลิ่น ไหม้ ขึ้นมา ครับ
[/quote นาน ๆอัดมันทีก็งี้แหละน้องพี่ก็เป็นไม่ต้องตกใจ แต่ลองเช็กน้ำในหม้อน้ไหน่อยก็ดีนะเผื่อแห้ง

Man nsr

อ้างจาก: minnsr เมื่อ มกราคม 28, 2012, 07:30:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thanawat เมื่อ มกราคม 28, 2012, 05:49:38 หลังเที่ยง
[/quote นาน ๆอัดมันทีก็งี้แหละน้องพี่ก็เป็นไม่ต้องตกใจ แต่ลองเช็กน้ำในหม้อน้ไหน่อยก็ดีนะเผื่อแห้ง

อ๋อ ครับ แต่ผมดู แล้ว ก็ ยังไม่ค่อย ลด ลงมาก น่ะ ครับ

สงสัยคนขี่ จะ ใจ ร้อน อิอิ

Man nsr