Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: suppawat เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:59:52 หลังเที่ยง

เอารูปมาฝากครับต้องลื้อทั้งคันครับกว่าจะลงตัวเหนื่อยเลยครับ
ถังน้ำมันสนิมอย่างเยอะเลยครับแต่จัดการไปเรียบร้อยแล้วครับ

สวยจัง หรอยนิ

...ท่านนี้อยู่ที่ อ.สิงหนคร รึปล่าวครับ ??

mra68

อ้างจาก: suppawat เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:59:52 หลังเที่ยง

เอารูปมาฝากครับต้องลื้อทั้งคันครับกว่าจะลงตัวเหนื่อยเลยครับ
ถังน้ำมันสนิมอย่างเยอะเลยครับแต่จัดการไปเรียบร้อยแล้วครับ
สวยเหมือนกันนะเนี้ย

suppawat

micronz

ตาโน้ต จัดทำเฟสบุ้ค cbrthailand south &2T renovateแล้วนะ
ครับใครมีเฟสบุัคอยากเข้าร่วมกลุ่มไปคุย กรุณาส่งชื่อ อีเมล์ที่ใช้ในเฟสบุ้คให้ผม
เพื่อให้ โน้ตเค้าแอด เพื่อได้คุยร่วมกลุ่มกันนะครับ
-------------------------------------------
  ขออภัยนะครับ ขอเฉพาะผู้ที่ได้เจอตัวเป็นๆๆ ดิ้นๆได้ กันก่อนนะครับ สำหรับผู้ที่ยัง
ไม่ได้มีตติ้ง ต้องขออภัย จริงๆๆ ขอมีติติ้งพบตัวจริง กันก่อน เป็นนโยบายความมั่นคงครับ

ment2007

มาทักทาย ชาวหาดใหญ่ คับ
..........................
ส่วนท่านใน ช่างโม่ง
ผมประสานที่พัก ให้แล้วคับ
...............................
เรื่องเสื้อง โชนภาคใต้ ที่ผมทำแบบ (ก้อรีบเหมือนกัน )แต่พยาม ประสาน ทางโซน
อยากให้เป็นสิ่งตอบแทน (การเดินทางไกล้) ช่วยแบ่งบัน

micronz

^^
ครับคุณเม่น ขอบคุณครับ
ส่งตัวแทนไปแทนนะครับ ผมคงไม่สะดวกไปช่วงนี้ แบตตารีี่อ่อน ครับ 555+
แล้วเอารูปมาลงดู กัน ครับ

id2524

สวัสดี่ พี่น้องโซน สงขลา หาดใหญ่ครับ

4 กันยา มากันเยอะมั้ยครับ

nai95

ตอนนี้ที่ยืนยัยนอนยันแล้วว่าจะไป ร่วมงานวันที่ 4 กันยายน นี้มีสองคนผมกับช่างโม้ :D ส่วนท่านเอกกำลังรอเครีย์งานก่อน+คนที่บ้าน >:(

micronz

ตามนั้นไปกัน 2 ท่านครับ อิอิ
-----------------------------------
เอ ตกลง นัยเสาร์นี้ที่จะถึงจะมีติต้ิงอีกมะนะ

nai95

Mtz

ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีจะสั่งของจากร้านนี้ พอมีใครไปอุดหนุนมาหรือยังครับ

http://bj-bikeshop.weloveshopping.com/store/contact/
   ขอบคุณพี่น้องชาวสงขลาครับ

mra68

micronz

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ สิงหาคม 31, 2011, 11:38:35 หลังเที่ยง
ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีจะสั่งของจากร้านนี้ พอมีใครไปอุดหนุนมาหรือยังครับ

http://bj-bikeshop.weloveshopping.com/store/contact/
   ขอบคุณพี่น้องชาวสงขลาครับ
อยู่ อ นาทวี ครับ ร้านนี้ของเค้าขายต่างชาติ มาเลย์เยอะ
ก็เพื่อน ๆๆในกลุ่ม ทั้ง 2T และ CBR ไปสั่งของเพียบครับ เมื่อวาน ช่างในกลุ่มก็พึ่งไปเอาของมา
  เอ ไมไม่สั่งแถว กทม. ครับ มาสั่งเอาซะร้าน ตจว.  หรือว่าของถูกครับ ผมก็ยังไม่เคยสั่งนะ
แต่เพื่อนๆๆ ไปร้านนี้บ่อย มาก (เราตังค์ไม่พอ ซ่อมรถไปก่อน ของหล่อค่อยว่ากัน)

Mtz

พอดีผมเห็นเขาขายเสื้อยามาฮาFIAT สวยดี ราคาพอรับได้ แต่ไม่รู้ว่าใน กทม. มีลายนี้ไหม เลยว่าจะสั่ง แต่อาทิตย์นี้ว่าจะไปเดินสำเพ็ง ก็เลยสืบๆไว้เป็นทางเลือกที่2ครับลุงไมครอน ขอบคุณมากๆครับ  ลุงไมครอนมาตอบแบบนี้ ผมสบายใจเลย +1แรงม้า

micronz

ครับผม ลองดูละกันครับ
ถ้าเป็นร้านอื่นๆๆผม นี่ไม่มีข้อมูลเลย แต่บังเอิญเป็นร้านนี้ก็ พอตอบได้บ้าง

Phantom-SKA

ออกเดินทางกันแล้วครับ ตัวแทนหาดใหญ่ 1ท่านนัย 2ช่างโม่ง 

ball hy.

:'(
แล้วเจอกันที่อ่าวนางคับ หาดใหญ่เหมือนกันคับ!

jacky

2คัน ผ่านมาตรังเเล้ว....ครับ
.............................
เห็นว่าจะเวาะไปหาคุณยุทธ( เหนือคลอง ).....กระบี่

id2524

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ กันยายน 03, 2011, 03:48:28 หลังเที่ยง
ออกเดินทางกันแล้วครับ ตัวแทนหาดใหญ่ 1ท่านนัย 2ช่างโม่ง 

แวะทักทายกันนิดหน่อย ก็มุ่งหน้าไปที่พักที่อ่าวนางแล้วครับ  สำหรับ ท่านนัย  และ ช่างโม่ง  เปียกปอนกันทั่วหน้า แหะๆๆๆ  ฝนดันมาตกอีก วันนี้ เศร้าเจงๆๆๆๆๆ

ยุทธ  เหนือคลอง  กระบี่

mra68