Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ko- tong

ขอบคุณคับบัง วัสดีปีใหม่เช่นกันคับ
อ้างจาก: thaworn เมื่อ ธันวาคม 31, 2012, 11:01:02 หลังเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ

rigcoor

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ มกราคม 01, 2013, 10:36:51 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณคับบัง วัสดีปีใหม่เช่นกันคับ
อ้างจาก: thaworn เมื่อ ธันวาคม 31, 2012, 11:01:02 หลังเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ๆ น้องๆครับ ทุกๆคนเลยนะครับ

jacky

Phantom-SKA

Phantom-SKA

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ มกราคม 01, 2013, 10:36:51 ก่อนเที่ยง

ตามโกต้องมา สวัสดีปีใหม่ครับบัง

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

kapooklookzaa

แจ้งท่านไมค์ ไทสันครับ รถเช็คแล้ว กล่องไฟเสียครับ จะดำเนินการอย่างไรให้รีบด่วนครับ จะซื้อใหม่ สั่งของมือสอง ก็เลือกเอาเลยครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Phantom-SKA

(
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ มกราคม 02, 2013, 10:59:53 ก่อนเที่ยง
แจ้งท่านไมค์ ไทสันครับ รถเช็คแล้ว กล่องไฟเสียครับ จะดำเนินการอย่างไรให้รีบด่วนครับ จะซื้อใหม่ สั่งของมือสอง ก็เลือกเอาเลยครับ

เบิกใหม่ดีกว่า ระบบไฟถ้าให้ดี ดูตัวชาร์ทอีกทีก็ดีนะ  :-*

micronz

ครับ งานเข้าแวร้ว เห้อ  เปลี่ยนกล่องไม่รุ้จะจบไม้นะ เนี่ย รถเก่าขอเบี้ยแร้ว สิ เอก

มีตติ้งวันไหนแจ้งมั่งเนาะ  งานใกล้เสร้จแหร่ว ปั่นหัวฟุ กันล่ะ ช่วงนี้นอนเช้าเกือบทุกวัน แต่ใกล้ว่างแระ

เกือบลืม ไป  หวัดดีปีใหม่ทุกท่าน ขอให้ปีนี้เป็นปีที่สมหวังทุกคน เงินทอง การงานครอบครัว จงได้ดังใจหวัง

nakares

มาหวัดดีปีใหม่ ด้วยครับ พี่น้อง ทุกๆท่าน

Phantom-SKA

อ้างจาก: nakares เมื่อ มกราคม 03, 2013, 06:26:23 หลังเที่ยง
มาหวัดดีปีใหม่ ด้วยครับ พี่น้อง ทุกๆท่าน

อิหายไปเลย ซุ่มทำอะไรอยู่หรือ   >:(

kfc

สมัคสมาชิกใหม่ครับ...อยู่เขาแดง...อ.สบ้าย้อยครับ

ตนเมืองมังกรนครสวรรค์

Phantom-SKA

อ้างจาก: kfc เมื่อ มกราคม 05, 2013, 06:52:00 หลังเที่ยง
สมัคสมาชิกใหม่ครับ...อยู่เขาแดง...อ.สบ้าย้อยครับ

ยินดีต้อนรับครับผม ???

rigcoor

อ้างจาก: kfc เมื่อ มกราคม 05, 2013, 06:52:00 หลังเที่ยง

ยินดีต้อนรับเช่นกันครับผม ^_^

rigcoor

มีใครรู้บ้างมั้ยครับว่า150 cc สามารถเติมแก๊ซโซฮอว์ลได้มั้ยครับ  >:(  >:(  >:(

kfc

เติมได้ครับ....ของผมเติมทั้ง..2คันเลยครับ....แต่ไม่ขอแนะนำเพราะถ้าปล่อยแช่ไว้ในถ้วยคาบูเกิน..30..วันโดยที่ไม่มีการทำงานของเครื่องยนต์..น้ำ้มันมันจะเสื่อมคุณภาพมีลักษณะเหนียวติดมือ(เอนโปรมีอาการนี้...แต่..เซอse98ไม่มีอาการนี้ครับ)
แต่ปัจจุบัน..เบนซิล91แน่นอนที่สุด

ตนเมืองมังกรนครสวรรค์

สน โคราช

ko- tong

ยินดีคับ98สวยจัง

ko- tong

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co