Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mra68

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:36:53 หลังเที่ยง
น่าว่าไม่พรือครับคนรู้จักกันทั้งเพ หนักนิดเบาหน่อยก็ต้องคุยกันครับ แวะมาเผื่อขึ้นหน้า80 +1ทุกท่านครับ
ขึ้นหน้าใหม่ ให้แล้วล่ะ.

maxdrs

ผมต้องขอโทษทุกท่านน่ะคับ ที่ทำให้ทุกคนพากันเข้าใจผิดกันใหญ่รวมถึงตัวผมเองด้วยที่เข้าใจณเรศผิด........   หลังจากได้คุยกับโกตอง  ถึงบางอ้อเลยผม 555555
.............ต้องขอโทษจากใจจริงอีกครั้งน่ะคับ..................

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:36:53 หลังเที่ยง
น่าว่าไม่พรือครับคนรู้จักกันทั้งเพ หนักนิดเบาหน่อยก็ต้องคุยกันครับ แวะมาเผื่อขึ้นหน้า80 +1ทุกท่านครับ
???  ???  :D  :D

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

maxdrs

ขอตัวกลับไปอาบน้ำก่อนเน้อ  ไปแย้ววววววววววววววววววววว
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

ko- tong

แบบนี้ต้องแจก2tฝกครึ่งตามสัญญาคับ
อ้างจาก: mra68 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 07:04:16 หลังเที่ยง
ขึ้นหน้าใหม่ ให้แล้วล่ะ.

ko- tong

+1แมวให้บังมะไปเลยคับ
อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 07:10:51 หลังเที่ยง
ผมต้องขอโทษทุกท่านน่ะคับ ที่ทำให้ทุกคนพากันเข้าใจผิดกันใหญ่รวมถึงตัวผมเองด้วยที่เข้าใจณเรศผิด........   หลังจากได้คุยกับโกตอง  ถึงบางอ้อเลยผม 555555
.............ต้องขอโทษจากใจจริงอีกครั้งน่ะคับ..................

nakares

ตามนั้นครับ  ยังเหมือนเดิมครับ  ลุงมะ

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 07:10:51 หลังเที่ยง
ผมต้องขอโทษทุกท่านน่ะคับ ที่ทำให้ทุกคนพากันเข้าใจผิดกันใหญ่รวมถึงตัวผมเองด้วยที่เข้าใจณเรศผิด........   หลังจากได้คุยกับโกตอง งง ถึงบางอ้อเลยผม 555555

CHINWARIT

คุยอะไรกันครับเนี้ยมามาวันนึงยาวเลย
ปล.+1 ลุงมะ พี่เอ๋ ท่านนคเรศ โกต้อง ท่านเอก ช่างโม่ง ท่านเจต และทุกๆท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

CHINWARIT

สวัสดีตอนเช้าทุกท่าน วันนี้ประเพณีวันลอยกระทงเอาทุกข์โศรกโรคภัยอะไรที่ไม่ดีให้ฝ่ากไปกับสายน้ำและให้มีสุขภาพแข็งแรงทุกท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Jed 3G+

เศร้าเลยครับ  :Pโดนรับงานแทนเพื่อน ต้องไป 8 จังหวัด ชุมพร สุราษฐ พังงา กระบี่ ต่อนคร พัทลุง มาหาดใหญ่ กลับไปตรัง ที่เศร้าสุดมิ๊ตติ้งใหญ๋ ตรงกับงานใหญ่ที่กระบี่พอดี 1-2 เฮ้อ :-*

Jed 3G+

ตอนนี้อยู่สุราษฐ หน้าห้าง central phaza

คืนนี้เก็บบู๊ท ยิงยาวเข้าพังงา

งานหนักจริงๆ+1แรงม้าครับ และทุกท่านด้วยครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

nakares

mra68

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2012, 12:27:29 ก่อนเที่ยง
งานหนักจริงๆ+1แรงม้าครับ และทุกท่านด้วยครับ
สวัสดียามเช้า  +1 ทุกท่าน
ช่วงนี้ฝนตก. บ่อยๆ ขับรถระวังๆกันหน่อยนะครับ

Phantom-SKA

พร้อมกันหรือยัง !!! สำหรับวันอทิตย์นี้  บวก+1 ม้า แก่ทีมงานที่เดินทางไป และกองเชียร์ที่ให้กำลังใจทางนี้  :D

nakares

ขอบคุณมากๆครับพี่เอกแค่นี้ก็ซึ้งในน้ำใจครับผม+1ทุกท่านครับ

mra68

ขอให้เดินทาง ไป-กลับ โดยสวัสดิภาพ ทุกท่านครับ.