Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 11:36:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 07:50:16 หลังเที่ยง
ถึงบ้านแร้วเลยมารายงานตัวก่อนครัีบ ระหว่างทางมีฝนนิดนึง
ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ

ไม่ยอมมาสายใหม่ อัดรถกันสนั่นไปเลย!  >:(
55 รู้ด้วย

nakares

ko- tong

ทักทายยามบ่ายคับ สำหรับเมื่อคืน ความแรงไม่เคยปราณีใคร มันจริงๆ

Jed 3G+

รอบหน้าขอแก้ตัวครับ จะเตรียมรถให้พร้อมไว้ไล่กลุ่มคาวา :(

Jed 3G+

เดี๋ยวต้องหาหมวกกับชุดหน้าๆ ซะหน่อย เมื่อคืนเสียวมากมาย :(

ko- tong

อิอิ คาวา ไม่แรงหลอกคับแต่บังเอิญผสมถังไปหลายขวด(เบียร์)รถเลยแรง
อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 03:36:35 หลังเที่ยง
รอบหน้าขอแก้ตัวครับ จะเตรียมรถให้พร้อมไว้ไล่กลุ่มคาวา :(

nakares

อัพรูปแล้วน่ะครับ อยู่ห้องชิวๆ เชิญดูได้ครับ

nakares

อิอิ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 05:39:26 หลังเที่ยง
อิอิ คาวา ไม่แรงหลอกคับแต่บังเอิญผสมถังไปหลายขวด(เบียร์)รถเลยแรง
อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2012, 03:36:35 หลังเที่ยง

micronz

พรุ่งนี้ เอา เอ้นโปรไปร้าน ช่างโม่ง ครับ กะว่า เปลี่ยนอะไหล่ ชุดคาร์บู ซักหน่อย  ของเก่้า มันชอบค้าง บ่อยจิงๆๆ

ko- tong

รายงานตัวยามเช้าคับ ช่างโม่งพอจะหาสเตอรหลัง40ฟันแบบทึบได้ม้ายจะเอาไปกลึงใส่ล้ิns1

nakares

สวัดดีครับ +1 ทุกๆท่าน   เดินกันต่อไปครับ

ko- tong

+1แมวทั้งหน้าไปเลยคับ ไปมิตติ้งแล้วกลับมานั้งโม้กันที่บ้านบังริทมันจริงๆ ท่านใดขึ้นหน้า80เป็นรายแรกรับไปเลยนำ้มัน2t. ฝาครึ่งงานนี้ผมแจกเอง

nakares

อัพๆ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 11:25:34 ก่อนเที่ยง
+1แมวทั้งหน้าไปเลยคับ ไปมิตติ้งแล้วกลับมานั้งโม้กันที่บ้านบังริทมันจริงๆ ท่านใดขึ้นหน้า80เป็นรายแรกรับไปเลยนำ้มัน2t. ฝาครึ่งงานนี้ผมแจกเอง

kapooklookzaa

หาดูก่อนนะครับโก ว่ามีไหม 428ใช่ไหมครับและ+1ทุกท่านครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

micronz

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 11:25:34 ก่อนเที่ยง
เสี่ย แจกเอง เลยนะครับ อิอิ
อ้างจาก: nakares เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 12:52:50 หลังเที่ยง
อัพๆ

ปั่นๆๆๆ
-------------------------
แจกแมวเอ้ยม้ากันไป

nakares

pai_mai

ไว้ค่อยเข้าไปรวมกลุ่มด้วยนะคับ ตอนนี้กำลังหารถอยู่ ที่ดูไว้ก็ KR
เห็นเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปกันเป็นกลุ่มอบอุ่นดี
เจอกันก็ทักได้นะคับ.. ผมใช้โซนิคสีดำ ล้อทอง

;D ;D

Phantom-SKA

อ้างจาก: pai_mai เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 02:44:25 หลังเที่ยง
ไว้ค่อยเข้าไปรวมกลุ่มด้วยนะคับ ตอนนี้กำลังหารถอยู่ ที่ดูไว้ก็ KR
เห็นเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปกันเป็นกลุ่มอบอุ่นดี
เจอกันก็ทักได้นะคับ.. ผมใช้โซนิคสีดำ ล้อทอง

;D ;D

ยินดีต้อนรับครับ  ???

nakares

ยิดีต้อนรับอีก 1 เสียง

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 04:33:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pai_mai เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 02:44:25 หลังเที่ยง

;D ;D

ยินดีต้อนรับครับ  ???

Jed 3G+

ช่างโม่ง ดูให้หน่อยว่าชุดสวิซต์กุญแจ nsr ราคาเท่าไหร่ :(