Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cozyjay

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 03:32:30 หลังเที่ยง
เขม่าน่าเข้าไปอุดตรงใบวาล์วแล้วครับ น่าจะต้องแยกชิ้นส่วนแล้วทำความสะอาดแล้วประกอบกลับ หรือไม่ถ้ารถยังขับได้อยู่ลองขับให้เกิน100ทุกวันดูครับ หากหายแสดงว่าปกติ รถพวกนี้ต้องขับเร็วบ้างครับ
ครับ เพราะมันเคยหาย ที่ผมเอาไปอัดโหดๆทุกเีกียร์มันหายสักพัก พอสักพัก มันก็เป็นอีก อะครับ T^T

Jed 3G+

กลับมาแล้วครับ วันอาทิตย์นี้ ถ้ารถยังไม่เสร็จ ขอเอารถยนต์ไปแทนนะครับ :(

hs9lcx

CHINWARIT

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 09:28:35 หลังเที่ยง
กลับมาแล้วครับ วันอาทิตย์นี้ ถ้ารถยังไม่เสร็จ ขอเอารถยนต์ไปแทนนะครับ :(
ท่านเจต ต้องทันครับ เดียวเข้าไปช่วยประกอบ ชวนพี่กรตไปอีก1ด้วยครับ
ท่านโด้ เชื่อว่าทำได้ครับ
เพราะเราเป็น2T ไม่ใช่ ที่เดียวครับ 555555555555
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

Phantom-SKA

อ้างจาก: hs9lcx เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 09:40:02 หลังเที่ยง
อืม zx เสร๊จไม่ทัน เดี๋ยวหาวิธีก่อน

หาวิธีด่วนครับ เพราะงานมันส์มากๆ

ko- tong

Phantom-SKA

nakares

ko- tong

เจ้าของห้องนี้ไม่สนใจร่วมสนุ๊กกันเหรอคับ

kapooklookzaa

น่าว่าเจ้าของห้องงานรุมแน่ๆเลยเงียบหายไปเลย กระผมมีรถว่างครับใครอยากขับไปมาเอาไปลองขับดูได้ครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

mra68

กลัวเงียบเหงา งั้นเอาม้าไปคนล่ะแรง ก็แล้วกัน  แจก +1 ทุกท่าน

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 12:38:09 หลังเที่ยง
น่าว่าเจ้าของห้องงานรุมแน่ๆเลยเงียบหายไปเลย กระผมมีรถว่างครับใครอยากขับไปมาเอาไปลองขับดูได้ครับ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 11:41:34 ก่อนเที่ยง
เจ้าของห้องนี้ไม่สนใจร่วมสนุ๊กกันเหรอคับ

จิงด้วย พี่แม๊กในตำนานไปไหนแล้ว อ่านแล้วตอบกลับมั่งพี่  8)

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ ชวนไปกันเยอะๆ นะครับ สนุกๆดี

Phantom-SKA

อ้างจาก: nakares เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2012, 07:58:39 ก่อนเที่ยง
สวัดดีตอนเช้าครับ ชวนไปกันเยอะๆ นะครับ สนุกๆดี

มากันเยอะๆ งานนี้หลังงานเลิกเตรียมขายขวดและกระป๋องได้เลยครับ น่าว่าได้หลายบาท  >:(

nakares

kapooklookzaa

สวัสดีครับทุกท่าน มากันเยอะสนุกเฮฮาแน่นอนครับ+1ทุกท่านครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

nakares

Phantom-SKA

Jed 3G+

เซ็งจัง เอาชึดสีไปทำที่ร้านเกือบเดือนแล้ว โทรไปเช็คยังบอกไม่เสร็จ นู้น นี่ นั้น เฮอ ได้ยืมvictor ช่างโม่งขี่แน่ๆ :(