Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pโอ๋

เรื่อง"เล่า"ไม่มีปัญหาเราจัดการเองเพื่อนเอก

Pโอ๋

หนุกหนานจังมากันตั้งลุย
ยินดีต้อนรับทุกคนนะศุกร์หน้าเจอกัลใหม่นะครับ

hmee

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 09:00:13 ก่อนเที่ยง
ยินดีต้อนรับทุกคนนะศุกร์หน้าเจอกัลใหม่นะครับ
หนุกปันนี้  นัดหน้าไปกันหวา  อิอิ

suppawat

ได้ Nova Dash คันนึงครับ รอ ตกแต่งเพื่อความพร้อมครับ ชี้แนะด้วยครับ

hmee

อ้างจาก: suppawat เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 06:20:16 หลังเที่ยง
ได้ Nova Dash คันนึงครับ รอ ตกแต่งเพื่อความพร้อมครับ ชี้แนะด้วยครับ

ได้มาเท่าได คับ

micronz

suppawat

ได้มาแพงนิดนึงครับหมื่นต้นๆครับพี่

kapooklookzaa

อันดับแรกเลย จัดการโอนเปลี่ยนเจ้าของก่อนครับ อิอิอิอิ ล้อเล่นนะครับ

เครื่องฟิตไหมครับ น่าจะเริ่มที่เครื่องก่อนนะครับ แล้วค่อยมาภายนอก เปลี่ยนสี หรือทำสีชิ้นส่วนที่ชอบ

และอย่าได้แคร์สื่อครับ อิอิอิอิอิ :( :( :(
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 09:20:26 หลังเที่ยง
อันดับแรกเลย จัดการโอนเปลี่ยนเจ้าของก่อนครับ อิอิอิอิ ล้อเล่นนะครับ

เครื่องฟิตไหมครับ น่าจะเริ่มที่เครื่องก่อนนะครับ แล้วค่อยมาภายนอก เปลี่ยนสี หรือทำสีชิ้นส่วนที่ชอบ

และอย่าได้แคร์สื่อครับ อิอิอิอิอิ :( :(

ทำยังกะมันเป็นดารา เอาอีกแล้วโม่ง

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 09:00:13 ก่อนเที่ยง

พูดแบบนี้เสี่ยโอ๋ มีความประสงค์จะเลี้ยงอีกแล้วครับเพื่อนๆ

Pโอ๋

มาแลเรารอคุณเสมอ

อ้างจาก: hmee เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 11:46:07 ก่อนเที่ยง
หนุกปันนี้  นัดหน้าไปกันหวา  อิอิ

Pโอ๋

มั่นใจสุดๆ"อย่าได้แคร์สื่อ"

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 09:20:26 หลังเที่ยง

และอย่าได้แคร์สื่อครับ อิอิอิอิอิ :( :( :(

Pโอ๋

มิใช่ปัญหาครัฟ
ซิบๆเอ้ยจิบๆ
ยินดีครับมิได้มากมายอะไรเงินทองหาใหม่ได้
แต่มิตรภาพหาซื้อมิได้ครับท่านเอก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 11:04:02 หลังเที่ยง

พูดแบบนี้เสี่ยโอ๋ มีความประสงค์จะเลี้ยงอีกแล้วครับเพื่อนๆ

Pโอ๋

ถามหน่อยซิ
จานหลังNsrใช้จานหน้า Nova ได้ใช่มั้ยครับ

suppawat

ครับเครื่องดีมากครับสตาร์ททีเดียวติดเลยครับ คาร์บูเป็นของเอ็นครับ สีโอเคแต่สติกเกอร์ติดมาไม่ค่อยดีต้องสั่งใหม่มาติดครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 01:09:33 ก่อนเที่ยง
มิใช่ปัญหาครัฟ
ซิบๆเอ้ยจิบๆ
ยินดีครับมิได้มากมายอะไรเงินทองหาใหม่ได้
แต่มิตรภาพหาซื้อมิได้ครับท่านเอก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 11:04:02 หลังเที่ยง

[/quot

จัดไป นั้นรอบหน้าเหมือนเดิม ตามปกติ

nakares

ดีครับ ผมเรศ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

Pโอ๋

kapooklookzaa

แด็ชท่านเดิมๆมากครับ แตกต่างกะของผมตอนได้มาอย่างแรง  ใส่คาร์บูเอ็นมา เลยกลับไปดูรูป

เปลือยกรองซะด้วย คงจะเป็นอย่างท่านบอกจริงๆด้วย ขอถามนิดนะครับ ว่าจะเอาไว้ใช้งานประเภทใหน

ถ้าแว๊นๆ ก็อีกแบบนึงก็ไม่ต้องใส่กรอง  ถ้ากะว่าออกทริปได้ คาร์บูเดิม นมหนูทั้งน้ำมันและอากาศสามารถที่จะ

รับได้ถึงลูกสูบแท้เบอร์ 100 ครับ ถ้าเสื้อยังไม่เคยแยงพอร์ทมา (ของแท้มีถึงเบอร์100) นอกนั้นของเทียมครับ

และเปลี่ยนคาร์บูมาแบบนี้ความประหยัดหาไม่เจอแน่นอนครับ คาร์บูเดิมหม้อกรองเดิม ประหยัดกว่ามากครับ

ปล.ต้องขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าแบ่งปันความรู้กัน ไม่ได้อวดรู้ หรือว่าอะไรทั้งสิ้น และไม่ได้บังคับให้ทำตามที่บอกไป ของอย่างนี้ชอบซะอย่าง อย่าได้แคร์สื่อครับ  :( :( :( :(
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน