Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

เอาละโว๊ยยยยย ลุงไมค์นายหัวใหญ่ อย่าให้ล่มนะครับลุง แล้วจะรอชมภาพ

hmee

รอชม คับท่านไมค์  เดี๋ยวครั้งหน้าทีมผมพร้อม  จะไปร่วมแจมด้วย

suppawat

พี่ๆครับชี้แนะหน่อย Nova Dash เค้าซื้อกันเท่าไหร่ครับ

Pโอ๋

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ
วันเสาร์นี้ผมไม่ว่างนะครับ
นายลงมาตรวจร้าน
เต็มที่กันเลยนะครับไม่ต้องรอผม
เพราะดูแล้วยาว ชิวชิว

micronz

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 02, 2011, 08:55:43 ก่อนเที่ยง
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ
วันเสาร์นี้ผมไม่ว่างนะครับ
นายลงมาตรวจร้าน
เต็มที่กันเลยนะครับไม่ต้องรอผม
เพราะดูแล้วยาว ชิวชิว
กรรม คนแรกก็ขาดซะแหล่ว นัดรอบนี้จะล้มเหมือนรอบที่แล้วไม้หว่า
ที่เหลือช่วยแจ้งผมหน่อยครับว่ามาได้บ่ได้  เพราะมีกันไม่มาก ถ้าขาดเยอะก็คงต้องเลื่อนต่อไป
  หรือถ้ามากันน้อยก็อาจพาไปแจมนั่งกับกลุ่มอื่นๆๆ เช่น CBR หรือฟรีด้อม  แหละครับ

micronz

อ้างจาก: suppawat เมื่อ ธันวาคม 02, 2011, 08:06:07 ก่อนเที่ยง
พี่ๆครับชี้แนะหน่อย Nova Dash เค้าซื้อกันเท่าไหร่ครับ
รอช่างโม่งมาตอบละกันครับ รุ่นนี้ อิอิ

nai95

ใครจะไปไหนนะครับ ผมทำงานครับไม่ว่างเลยช่วงนี้

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

โอม

แถวๆนี้เคยเห็น SP-1 อยู่สองคัน สภาพเดิมๆดีมาก แต่คิดว่าเจ้าของคงไม่ขายแน่ๆครับ

Pโอ๋

ผมเห็นKR Se ใส่หัวVicter แถวหนองนายขุ้ย จอดอยู่หน้าโต็ะนุก ไม่กล้าเข้าไปถาม
ดูแล้วไม่ใช่รถวัยรุ่นนักแต่ใส่อามดามก้อเลยมองว่าเป็น KR Se
เห็นแล้วแบบอยากได้อ่ะ

hmee

วันนี้ไป ลัก zx แถวบ้านท่านไมค์
สำเร็จแล้วคับ 5555555

micronz

กรรม ขาด 2 แหล่ว นนท์  ที่รายงานตัวมา ว่าไม่ว่าง
ช่างโม่งมีแววไม่ว่างด้วย  เช้ค ตาย 3 หง่าๆๆๆ
---------------------------------
สรุปงั้นเลื่อนไปสัปดาห์ หน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ทุกท่านช่วยเคลีร์คิวให้หน่อยนะครับ
ได้เจอๆๆ ครบๆๆๆกันสักที    สัปดาห์ หน้า
ไหนใครบอกพร้อมๆๆๆๆๆ เนี่ยเห้อ  อิอิ
---------------------------------
สงสัย มีแววพานาย นนท์ นั่ง กลุ่ม cbr นินจาแร้วหล่าว  ถ้าจะมาอ่ะนะ   

micronz

อ้างจาก: hmee เมื่อ ธันวาคม 02, 2011, 06:23:44 หลังเที่ยง
วันนี้ไป ลัก zx แถวบ้านท่านไมค์
สำเร็จแล้วคับ 5555555
พรื่อได้รถแร้วเหรอ ยินดีด้วยคุณหมี

kapooklookzaa

ราคา แด็ช ตามที่เค้าซื้อ-ขาย ตอนนี้ ไม่เกิน 5000 ไม่ว่าจะสภาพใหน แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับว่า

เจ้าของเค้าตั้งราคาไว้เท่าไหร่ ลองคุยกันดูครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Pโอ๋

เจอสภาพดีๆบอกบ้างนะอยากได้รุ่นตูดแหลมอ่ะ
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 03, 2011, 12:26:14 ก่อนเที่ยง
ราคา แด็ช ตามที่เค้าซื้อ-ขาย ตอนนี้ ไม่เกิน 5000 ไม่ว่าจะสภาพใหน แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับว่า

เจ้าของเค้าตั้งราคาไว้เท่าไหร่ ลองคุยกันดูครับ

nai95

ช่วงนี้งานเข้าไม่ว่าง ผมขอถอนตัวก่อนแล้วกัน  8)

ใครนิ โทรมาทำไมเราไม่ว่าง

CHINWARIT

เมื่อคืนผ่านแถว มอ. สวยๆทั้งนั้น เป็น เอกเทศดีครับ ท่านๆพี่ๆน้องๆ ทั้งหลายก่อร่างสร้างตัวขึ้นมาเป็นกลุ่มตัวเอง
นี้ซิที่เรียกว่า "กลุ่มของเรา2stหาดใหญ่"นับถือ นับถือ ไม่จำเป็นต้องจำนวนมากครับ.ที่สำคัญเราต้องเป็นผู้นำครับ ไม่ใช่ผู้ตาม ครับผม   
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

Pโอ๋

ตามสโลแกนTzm "รุ่นใหญ่ตามใครไม่เป็น"อ่ะป่าวครับ
ถ้าเห็นและสะดวกก้อแวะทักทายกันได้นะครับ

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ ธันวาคม 03, 2011, 11:57:06 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนผ่านแถว มอ. สวยๆทั้งนั้น เป็น เอกเทศดีครับ ท่านๆพี่ๆน้องๆ ทั้งหลายก่อร่างสร้างตัวขึ้นมาเป็นกลุ่มตัวเอง
นี้ซิที่เรียกว่า "กลุ่มของเรา2stหาดใหญ่"นับถือ นับถือ ไม่จำเป็นต้องจำนวนมากครับ.ที่สำคัญเราต้องเป็นผู้นำครับ ไม่ใช่ผู้ตาม ครับผม   

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 03, 2011, 01:19:48 หลังเที่ยง
ตามสโลแกนTzm "รุ่นใหญ่ตามใครไม่เป็น"อ่ะป่าวครับ
ถ้าเห็นและสะดวกก้อแวะทักทายกันได้นะครับ

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ ธันวาคม 03, 2011, 11:57:06 ก่อนเที่ยง

ตามนั้นครับ หมู่บ้านเล็กของเรายินดีต้อนรับครับ  ???