Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

หวัดดีครับทุกท่าน ฝนตกเหมียนเดิม รักษาสุขภาพด้วยนะครับทุกคน
   หาดใหย่ หวางนี้งดมีตติ้งยาวแน่ ระวังน้ำท่วมหน่อยครับ

wanted

หวัดดีครับแวะมาทักทาย ผมคนสงขลาแต่มาทำงานอยู่ประจวบจนปักหลักอยู่ประจวบซะแล้วก๊าบบบบ  คิดถึงบ้านครับ  ;)

hmee

โอม

อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2011, 08:26:43 หลังเที่ยง
:)เงียบจัง สงสัยขุดคูน้ำ กัน   อิอิ

กั้น Big Bag แล้วหล่าว ทำท่าฝนตกหลายวัน

hmee

ไปไหนกันหมดอะคับเงียบจัง  ทำไหรกันยูโพส  กันมามั้งคับ 555

micronz

อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2011, 09:22:37 ก่อนเที่ยง
ไปไหนกันหมดอะคับเงียบจัง  ทำไหรกันยูโพส  กันมามั้งคับ 555
อยู่ครับคุณ หมี   ช่วงนี้ คงวุ่นเรื่องเตรียมตัวรับ น้ำ กันครับ
เลยหายๆๆๆ   สบายดีนะครับคุณ หมี   พิกัดที่อยุ่ น้ำมาแจ้งให้ืทราบบ้าง นะครับ รู้สีกว่าเป้นทางน้ำเข้ามาหาดใหญ่ใช่มะครับ

hmee

ฝนตกหนักคับ  สะบ้ายอย    นังตา    กรงปินัง    ท่วมบ้างแล้วคับ

micronz

อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2011, 01:21:21 หลังเที่ยง
ฝนตกหนักคับ  สะบ้ายอย    นังตา    กรงปินัง    ท่วมบ้างแล้วคับ
ขอบคุณครับรักษาสุขภาพด้วย รถ ก็ไว้ที่สูง ๆๆหน่อย
แต่รถคาร์บุ นี่หายห่วงหน่อย เอ้นโปรผมจมน้ำมา 2 ครั้งแร้ว   แต่พวกตลับลูกปืนไรนี่สนิมกินซะกันครับ

hmee

CHINWARIT

*สวัสดีตอนสายๆครับทุกๆท่าน*
*ไปดู dash มา1คัน ผิดหวังครับ ใครมีชี้เป้าด้วยครับ โดยเฉพาะ sp1 ขอบคุณทุกท่านครับ*
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

kapooklookzaa

แวะมาทักทายครับ ช่วงนี้เครียดเรื่องงานนิดหน่อย เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเลย

เดี๋ยวอีกสักแปปจะเอารูปล้อแม๊กมาให้ดูครับ ว่าสวยไหมเมื่อเสร็จแล้ว

ช่วยแนะนำด้วยนะครับหากตรงใหนไม่ดี
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Pโอ๋

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2011, 10:54:56 หลังเที่ยง
แวะมาทักทายครับ ช่วงนี้เครียดเรื่องงานนิดหน่อย เลยไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเลย

เดี๋ยวอีกสักแปปจะเอารูปล้อแม๊กมาให้ดูครับ ว่าสวยไหมเมื่อเสร็จแล้ว

ช่วยแนะนำด้วยนะครับหากตรงใหนไม่ดี
แม็คไรหว่าอยากดูแล้วนิ

micronz

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2011, 10:54:56 หลังเที่ยง

หายหัวไปเลย นัดมีตติ้งก็ไม่มา 55+
   พี่ก็งานอัดบรรลัย  หลังจากว่างมา   แต่ใกล้ส่งงานเก่าแร้ว พอมีจังหวะ โล่ง จะโฉบไปดูที่ร้านล่ะ

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

ได้มาก็ไม่เหมือนกัน แต่ทำไงได้อยากหายากดีนัก ลงมันเลยละกัน

HRC แท้ๆครับพี่น้อง

ของเก่าเก็บ ดุมล้อหลัง แด็ชแท้ 800บาท หน้าของใหม่ 1400 บาท แพงโครต

ดูกล่องซะก่อน ปี 1997 ฮอนด้าใช้กล่องใส่อะไหล่แบบนี้ พึ่งจะมาขายได้ตอนปี 2553 คำนวณเองนะว่ากี่ปี

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

maxdrs

ผมผ่านแยกศรีตรังเห็นคันนี้บ่อยคับ ร้านซ่อมตรงข้ามร้านข้าวแกง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

อันนี้เซอร์ส้มสะท้อนแสงครับ ถ่ายคู่กะน้อง แบบว่าล้อแม็กเสียครับ ถอดออกซ่อมก่อน ใส่ซี่ลวดไปพลางๆ

แม็กแด็ชนี้ผิดหวังครับเบ้าลูกปืนเสียทั้งนั้นซ่อมเสร็จแล้วต้องวิ่งแถวบ้านสัก2-3เดือนถ้าไม่มีอะไรเสียอีกคงได้ใส่ออกทริปแน่นอน

ส้มสะท้อนแสงแสบตาไหมครับ

แอบถ่ายเคอาร์ E10 ตัวสุดท้าย จะเดินเข้าไปคุยด้วยเจ้าของหน้าบึงไม่รับแขก เลยแอบถ่ายมันซะ มาจอดกินข้าวข้างร้านเลย สภาพนี้ให้ 95%

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:15:40 ก่อนเที่ยง
ผมผ่านแยกศรีตรังเห็นคันนี้บ่อยคับ ร้านซ่อมตรงข้ามร้านข้าวแกง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ

ใช่แล้วครับ KR E10 คันเขียว-ดำป้าย นครศรีธรรมราช เครื่อง+ท่อ สภาพ 98% ได้ยินตอนบิดออกจากร้านข้าว