Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 06:52:15 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ  เข้ามาทักทายครับผม
ครับผมหวัดดีเช่นกันครับ  เอ้นโปรแว็นซ์ แถวไหนกันมั่งแระครับ
  ข่าวๆดีๆๆ อะไหล่กลับเข้า 0 ได้เกือบ ครบแร้ว ครับ   
แต่มือดี คว้าไปตุนเยอะกัน ลูก A กะก้านเอ็นโปร

โอม

hmee

nana

หางหายไปหลายวัน เมื่อไรจะนัดกินน้ำชากัน หล่าว พี่แม็ก

suppawat

วันนี้ผมได้ค่ารถคืนมาแล้วครับ อยากโม้ครับ อิอิ

CHINWARIT

ไอยะ..777 ยั้งงี้ก็รวยละซิครับ  สวยทั้งรถ สวยทั้งเลข  :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

เสาร์นี้แหละเดี่ยวโทรตามเพื่อนๆๆกันอีกที ครับผม
เสาร์ที่แร้วประชุมเก้บคะแนน นะครับประจำเดือน ของสมาคมสถาปนิกทักษิณ 
-----------------------------
  เสาร์นี้โทรตามให้ครัฟ   นนท์

micronz

อ้างจาก: suppawat เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 07:24:01 หลังเที่ยง

วันนี้ผมได้ค่ารถคืนมาแล้วครับ อยากโม้ครับ อิอิ
เสาร์นี้ว่างไม้ล่ะท่าน

kowyum

มาทักทายท่านไมค์และชาวหาดใหญ่สงขลา...+1 ทุกๆลุงคับผม..

KOWYUM Narathiwat School

micronz

อ้างจาก: kowyum เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 11:23:25 หลังเที่ยง
มาทักทายท่านไมค์และชาวหาดใหญ่สงขลา...+1 ทุกๆลุงคับผม..
ขอบคุณครับ ลุง อิอิ  ก็เข้าไปปั่นกระทู้ ที่ นราธิวาสอยุ่กัน ครับ
ช่วงนี้บายดีนะครับ ไม่รู้ ไข้ตู้ม เพลาๆๆ ยังที่นรา

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

bangnara

hmee

โอม

อ้างจาก: suppawat เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 07:24:01 หลังเที่ยง

สามตัวตรงๆเต็มๆ .. แต่ว่าซื้อหมดไปกี่บาทครับ ล่ำซำๆ เลยทีนี้

suppawat

ช่วยด้วยครับผมใส่ยางแล้วไม่ขึ้นขอบครับไม่รู้จะทำยังไงดีครับ อ้อ ยางเป็น Pilot 100/90-18 ครับ ช่างงัดจนล้อแม็กลายเลยครับก็ยังไม่ขึ้นครับ
จึงโทรถามคุณติคนขายเค้าบอกว่าแม็กตัวห้าก้านจะใส่ยากครับแต่วันนี้ร้านรถยนตร์ สามร้านแล้วครับยังใส่ไม่ได้เลยครับ
แล้วร้านรถเครื่องทั้งวันเลยครับก็ยังไม่ขึ้นครับชี้แนะด้วยครับทำยังไงดีครับ

micronz

อ้างจาก: suppawat เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 08:32:50 หลังเที่ยง
ช่วยด้วยครับผมใส่ยางแล้วไม่ขึ้นขอบครับไม่รู้จะทำยังไงดีครับ อ้อ ยางเป็น Pilot 100/90-18 ครับ ช่างงัดจนล้อแม็กลายเลยครับก็ยังไม่ขึ้นครับ
จึงโทรถามคุณติคนขายเค้าบอกว่าแม็กตัวห้าก้านจะใส่ยากครับแต่วันนี้ร้านรถยนตร์ สามร้านแล้วครับยังใส่ไม่ได้เลยครับ
แล้วร้านรถเครื่องทั้งวันเลยครับก็ยังไม่ขึ้นครับชี้แนะด้วยครับทำยังไงดีครับ
กรรม สงสัยต้องหายางใน มาลงก่อนล่ะครับ งานนี้
แม้ก จุ้บเลสที่เห้นๆๆ ชอบลง เป้น 3 ก้าน เคอารื น่ะก็แม็กยางในแหละ
-------------------------------
 แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นแม็กจุ้บเลส ตรง ๆๆๆก็ ต้อง TZM   Nโปร CBR   ZX 150   ล่ะครับถึงจะชัวร์
นอกนั้นงานเกย์ กันหน่อย

maxdrs

ประธานไมค์มาตอบเอง จัดไปอย่าให้เสีย
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

โอม

ตามลุงไมค์แหละครับ ไม่ขึ้นขอบ ลองไปร้านรถใหญ่ๆ ที่มีปั๊มลมกำลังอัดสูงๆดูครับ ดีดดังปั๊กๆๆ ..แบบของผม

ปล.อย่าง้อยางในครับ อิอิ

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 11:07:57 หลังเที่ยง
ตามลุงไมค์แหละครับ ไม่ขึ้นขอบ ลองไปร้านรถใหญ่ๆ ที่มีปั๊มลมกำลังอัดสูงๆดูครับ ดีดดังปั๊กๆๆ ..แบบของผม

ปล.อย่าง้อยางในครับ อิอิ
รู้สึกว่าใช้แม่แรงอะไร บางอย่าง น่ะเห้นว่า เออๆๆใช่ ร้านที่ไปติดเค้ามีอ่ะ ปะครับ