Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 11:26:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 10:17:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 09:21:39 หลังเที่ยง
:Dซื้อไว้ตะ  คุนอู๋

โทรไปแล้ว.. ขายตั้งแต่ลงกระทู้ไม่ทันเสร็จที หมื่นห้า... กำ ช้าไป
โอมม เอาแต่ คาวา นี่หว่า อิอิ
-----------------------------------------
  เอ้นโปรยังดิ้นได้ อีกเหรออืม ได้ข่าว อะไหล่ที่หายๆๆ 0 เหมือนนำกลับ เข้ามาแระ
อาจะเป้นเพราะค่ายได้กลิ่น ว่า มีคนเล่นอยู่ ที่แรก พ่อจะเชือด npro ซะแร้ว

แหม่พี่..มันก็ต้องมีบ้าง ในฐานะคนเคยครอบคองเอนโปรมาแล้วสองคัน..อิอิ  รำลึกหน่อย

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 11:29:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 07:07:37 ก่อนเที่ยง

รถสวยครับคุณ หมี อยู่อำเภอไรนะครับ 

ตอบแทนลุงหมี.. เบตง ยะลาครับ

CHINWARIT

วันนี้ตอนเช้าผ่านแถว มอ. ครับ เห็นรถคุณ kapooklookzaa ทั้งser ทั้งdash งามจริง เช็ดล้างใหญ่เลยครับ
ล้อแม็กไปไหนแล้วละครับ กลับมาล้อก้านซะแล้ว เดี่ยวรอบหน้าจะแวะไปชมใกล้ครับ
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

maxdrs

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2011, 01:50:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 11:26:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 10:17:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 09:21:39 หลังเที่ยง
:Dซื้อไว้ตะ  คุนอู๋

โทรไปแล้ว.. ขายตั้งแต่ลงกระทู้ไม่ทันเสร็จที หมื่นห้า... กำ ช้าไป
โอมม เอาแต่ คาวา นี่หว่า อิอิ
-----------------------------------------
  เอ้นโปรยังดิ้นได้ อีกเหรออืม ได้ข่าว อะไหล่ที่หายๆๆ 0 เหมือนนำกลับ เข้ามาแระ
อาจะเป้นเพราะค่ายได้กลิ่น ว่า มีคนเล่นอยู่ ที่แรก พ่อจะเชือด npro ซะแร้ว

แหม่พี่..มันก็ต้องมีบ้าง ในฐานะคนเคยครอบคองเอนโปรมาแล้วสองคัน..อิอิ  รำลึกหน่อย

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 11:29:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2011, 07:07:37 ก่อนเที่ยง

รถสวยครับคุณ หมี อยู่อำเภอไรนะครับ 

ตอบแทนลุงหมี.. เบตง ยะลาครับ

เซอร์ลุงหมีนี่สวยจริงๆเรยยย
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

micronz

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2011, 09:30:31 ก่อนเที่ยง
วันนี้ตอนเช้าผ่านแถว มอ. ครับ เห็นรถคุณ kapooklookzaa ทั้งser ทั้งdash งามจริง เช็ดล้างใหญ่เลยครับ
ล้อแม็กไปไหนแล้วละครับ กลับมาล้อก้านซะแล้ว เดี่ยวรอบหน้าจะแวะไปชมใกล้ครับ
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :
เป้นไงบ้างพี่ ไอ้หนุ่ม รถ ABC

CHINWARIT

lสวัสดีตอนดึกๆครับท่าน ไมครอน เรื่องรถ เมื่อวานได้ล้อมาแล้วครับ เป็นล้อ sp1 จากในเวปครับ เดียวขอหาเวลาก่อนไม่ว่างเลยครับ ตั้งแต่เปลี่ยนงานใหม่
*ปล.หาดใหญ่ 2T RIDER CLUB จงเจริญ*
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 

โอม

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 12:41:52 ก่อนเที่ยง
lสวัสดีตอนดึกๆครับท่าน ไมครอน เรื่องรถ เมื่อวานได้ล้อมาแล้วครับ เป็นล้อ sp1 จากในเวปครับ เดียวขอหาเวลาก่อนไม่ว่างเลยครับ ตั้งแต่เปลี่ยนงานใหม่
*ปล.หาดใหญ่ 2T RIDER CLUB จงเจริญ*

สวัสดีพี่ริท หายไปนายเลยนะลุง เอิ๊กๆๆ สั่งล้อ SP1 ไปทำโปรเจคอะไรหล่าวครับทีนี้

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 01:12:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 12:41:52 ก่อนเที่ยง

สวัสดีพี่ริท หายไปนายเลยนะลุง เอิ๊กๆๆ สั่งล้อ SP1 ไปทำโปรเจคอะไรหล่าวครับทีนี้
2 จังหวะ ขายเรี่ยมแระครับ พึ่งได้รถ ABC 150 มาจากกรุงเทพครับ (รถทวงหนี้ไงเดี๋ยวไม่เก็ท มุข รถ abc)

CHINWARIT

สวัสดีครับ ก่อนหน้านี้ มีปัญหาส่วนตัว รุมสุมพอสมควรครับ ตอนนี้เริ่มจะดีขึ้นแล้วครับ 2จังหวะเหมือนท่าน ไมครอนว่าละครับ ขายเกลี้ยง5555
เสียดายใจแทบขาด 3คันขายหมดครับ สั่งsp1มาใส่รถ abc นั้นและครับ รถเพื่อนสนิทครับขอมาใช่ถูกๆ แต่เป็นล้อsonic มันเล็กเกินไปครับ เลยจัดsp1 มา
**ชี้เป้า2จังหวะถูกๆดีๆได้ครับ ต้องการ 2 คัน ให้แนวร่วมด้วยครับ**เช่น dash sp1 ls kr victer ได้หมดละครับ แต่แนวร่วมขอ kr เท่านั้น
                                       :( :( :(

micronz

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 09:35:07 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ก่อนหน้านี้ มีปัญหาส่วนตัว รุมสุมพอสมควรครับ ตอนนี้เริ่มจะดีขึ้นแล้วครับ 2จังหวะเหมือนท่าน ไมครอนว่าละครับ ขายเกลี้ยง5555
เสียดายใจแทบขาด 3คันขายหมดครับ สั่งsp1มาใส่รถ abc นั้นและครับ รถเพื่อนสนิทครับขอมาใช่ถูกๆ แต่เป็นล้อsonic มันเล็กเกินไปครับ เลยจัดsp1 มา
**ชี้เป้า2จังหวะถูกๆดีๆได้ครับ ต้องการ 2 คัน ให้แนวร่วมด้วยครับ**เช่น dash sp1 ls kr victer ได้หมดละครับ แต่แนวร่วมขอ kr เท่านั้น
                                       :( :( :(
ผมว่าสงสัยหวางนี้จะได้รถน้ำท่วมมากันเยอะล่ะจากภาคกลาง ราคาชิวๆๆ ปั้นต่อ
  รถ ABC ใช้ขับทวงหนี้ ดีนักแล พี่ริท อิอิ

CHINWARIT

เจอพวกขับทวงหนี้ บอกรถน้ำท่วมเยอะเลย เขาเอามาทางใต้เกือบ10คัน ใครหาระวังดูกันดีๆนะครับ สำหรับ abc
ท่านไมครอน ใครมี dash sp1 ขายบ้างใหม่ครับ ไปจีบแถวๆวัดฉือฉางมา เขาบอกไม่ขายครับ

nai95

อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 02:08:31 หลังเที่ยง
หวัดดี  ทุกท่านคับ
สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนของเบตง ว่างๆจะไปทักทายกัน

hs9lcx

อ้างจาก: promjan เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2011, 08:17:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hs9lcx เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2011, 12:22:45 หลังเที่ยง
ดีครับพี่น้องชาวหาดใหญ่ ผมก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกันครับ แต่ยังไม่มีรถ เข้ามาหาข้อมูลครับ ว่าจะถอยมาขับเล่นสักครั้ง เร็วๆนี้แหละ แล้วเจอกันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ
หวัดดีพีหลวง หารถมา 2 ปีแล้วยังไม่เจอเนื้อคู่อีกหรือครับ เห็นหายเงียบไปนานนึกว่าจะลืม 2 จังหวะซะแล้ว เดียวว่างๆจะพาสมาชิกบ้านปริกเข้าไปมีตติ้งด้วย

หวัดดีไอ้หลาน ยังไม่ลืม 2 จังหวะ หาไปเรื่อยๆ ตอนนี้ได้มาแล้ว ที่เหลือปั่นต่อ ได้มาเดิมๆจริงๆ

micronz

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 10:04:25 หลังเที่ยง
เจอพวกขับทวงหนี้ บอกรถน้ำท่วมเยอะเลย เขาเอามาทางใต้เกือบ10คัน ใครหาระวังดูกันดีๆนะครับ สำหรับ abc
ท่านไมครอน ใครมี dash sp1 ขายบ้างใหม่ครับ ไปจีบแถวๆวัดฉือฉางมา เขาบอกไม่ขายครับ
อืม แดช นี่คนจะเอาเยอะนะ แวีนซื  ใหม่ๆๆ ยังจะเอาเลยวัยรุ่นครับ แต่ถ้ามีจะรีบบอกละกัน ครับ โนว่าแดช
  อิอิ

hmee

maxdrs

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2011, 07:39:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2011, 02:08:31 หลังเที่ยง
หวัดดี  ทุกท่านคับ
สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนของเบตง ว่างๆจะไปทักทายกัน

หายหน้าหายตาไปนานเลย ลุงนาย +1คับ

[/url] 

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง