Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

ทำสีโครงอย่าเดียว หรือครับ แล้วแฟริ่งทั้งคันไม่ทำเหรอครับ แนะนำร้านพี่บ่าวโป๊ะหมอครับ

อยู่ที่แยกไฟแดงบ้านโป๊ะหมอ ที่ ต.บ้านพรุ แล้วเลี้ยวซ้ายไปทางทิศตะวันออก ก่อนข้ามทางรถไฟร้านอยู่ขวามือครับ

ราคาแฟริ่งทั้งคันประมาณ 5000 กว่าบาท โครงต้องเข้าไปคุยกับพี่บ่าวเค้าอีกทีครับ
อ้างจาก: khomkhon เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 10:17:49 หลังเที่ยง
ขออนุญาตเข้าห้องครับ สวัสดีครับพี่ๆสงขลา-หาดใหญ่ ผมน้องใหม่อยู่สตูล(ขับอยู่แต่สวน)เพิ่งได้serpico มาคัน ว่าจะทำสีโครง รบกวนพี่ๆแนะนำร้านทำโครงที่หาดใหญ่ หรือว่ามีพี่คนไหนในห้องเป็นช่างทำสีสวยๆแนะนำทีครับ ราคาประมาณกี่บาทด้าย สตูลหายากแรง ทำไม่เนียน
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

khomkhon

แฟริ่งเจ้าของเก่าทำมาไม่นานยังโอเคอยู่ แต่สีโครงต้องทำใหม่ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

nai95

อ้างจาก: khomkhon เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 11:28:04 หลังเที่ยง
แฟริ่งเจ้าของเก่าทำมาไม่นานยังโอเคอยู่ แต่สีโครงต้องทำใหม่ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

ยินดีต้อนรับครับ ผมนาย 95หรือ นัย

แนะนำนะครับ ใจเย็นๆ ค่อยหาร้านไปเรื่อยๆ ส่วนราคาน่าไม่เกิน3,000บาท

id2524

แจ้งสมาชิกโซนสงขลา/หาดใหญ่ เรื่อง 15/01/55  ทริปตรัง ไปแน่นอนครับ คุยกะทางตรังเรืียบร้อย ทางโน้นพร้อมแล้วครับ
เตรียมตัว เตรียมรถไว้ได้เลยครับ
ขอบคุณครับ แล้วเจอกันครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: id2524 เมื่อ ธันวาคม 30, 2011, 04:40:18 หลังเที่ยง
แจ้งสมาชิกโซนสงขลา/หาดใหญ่ เรื่อง 15/01/55  ทริปตรัง ไปแน่นอนครับ คุยกะทางตรังเรืียบร้อย ทางโน้นพร้อมแล้วครับ
เตรียมตัว เตรียมรถไว้ได้เลยครับ
ขอบคุณครับ แล้วเจอกันครับ

หาดใหญ่พร้อมครับคุณยุทธ  แอบตอบแทนเพื่อนๆ อิอิ

Pโอ๋

หนุกหน่านอย่างแร็งเสียดายเพื่อนเอกกะน้องๆไม่ไป
เมาชิปเป้ง
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 29, 2011, 08:29:01 ก่อนเที่ยง
วันศุกร์นี้ไปหาไรกินกันหว้าคุณครูไม่อยู่บ้าน
เพือนๆหว้าพรือมั้ง

nai95

ยังอยู่ :P ยังไม่ตาย  :D  ทำงานก่อนเดียวโดนไล่ออก :-X

เย็นนี้พบกัน  :-\

Pโอ๋

เอ้าเพิ่งทำงานเหรอนึกว่าทำตั้งแต่เมื่อคืน
ว้าดึกๆแล้วยังมีแห้วขายอีก

Pโอ๋

...ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
ขออวยชัยทุกๆท่านจงสุขขี
ให้ประสพพบแต่สิ่งดีดี
และจงมีชีวีที่ยืนนาน

...ให้เบิกบานฤทัยไม่มีทุกข์
มีแต่สุขทุกคืนวันนั้นฉ่ำหวาน
สุขภาพพลานามัยให้สราญ
ให้เบิกบานสมหมายตามใจปอง

...จึงขอมอบของขวัญวันปีใหม่
แด่คนไทยบ้านกลอนได้สนอง
ขอทุกอย่างที่ท่านได้หมายปอง
ด้วยไมตรีผองไทยร่วมใจกัน

...ให้ทุกที่ ทุกถิ่นแผ่นดินเกิด
ได้พริ้งเพริศงดงามอย่างสร้างสรรค์
โชคมากมีทวีทรัพย์นับอนันต์
ที่เฉิดฉันด้วยยศลาภกราบอัญเชิญ

...เทวดานางฟ้าจงมาโปรด
พรประเสริฐงดงามนามสรรเสริญ
แด่ทุกท่านทั้งหลายชายหญิงเทอญ
ให้เจริญก้าวหน้าค้าขายรวย

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2555 ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดๆ สมปรารถนา ทุกประการ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

hmee

หวัดดีปีใหม่คับลุงๆๆ โซนหาดใหญ่   ปีใหม่นี้ขอให้ลุงๆ มีแต่ความสุข  คิดอะไรก็ไห้ได้สมหวัง (เด็กรักเด็กหลง)  อิอิ

Pโอ๋

อ้างจาก: hmee เมื่อ มกราคม 01, 2012, 06:00:34 ก่อนเที่ยง
หวัดดีปีใหม่คับลุงๆๆ โซนหาดใหญ่   ปีใหม่นี้ขอให้ลุงๆ มีแต่ความสุข  คิดอะไรก็ไห้ได้สมหวัง (เด็กรักเด็กหลง)  อิอิ
ชอบๆโดนๆลุงๆที่นี่ร๊ากเด็กทั้งนั้น

mra68

สวัสดีปีใหม่ 2555  ขอทุกๆท่านมีความสุขและสมหวังตลอดปีนะครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ มกราคม 01, 2012, 08:04:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: hmee เมื่อ มกราคม 01, 2012, 06:00:34 ก่อนเที่ยง
ชอบๆโดนๆลุงๆที่นี่ร๊ากเด็กทั้งนั้น

"ร๊ากเด็กทั้งนั้น" หมายฟามว่าไง อิอิ

Pโอ๋

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ มกราคม 01, 2012, 03:50:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: somphop เมื่อ มกราคม 01, 2012, 08:04:52 ก่อนเที่ยง

"ร๊ากเด็กทั้งนั้น" หมายฟามว่าไง อิอิ
ก้อรักเด็กไงโดยเฉพาะเด็กขาวตัวเล็กๆบอกคำเดียวเป็กเลย

Pโอ๋

Phantom-SKA

id2524

อ้างจาก: alexz เมื่อ มกราคม 01, 2012, 10:56:15 หลังเที่ยง

31-12-2011

Hello,alexz, I'm Yut Krabi ,i'm go to Had Yai in 31-12-11,I see you in Had Yai but did not know. Just keep coming.

I would hope that some tourists, Krabi.