Main Menu

ขับรถทำไมต้องเปิดไฟตัดหมอก

เริ่มโดย music, ตุลาคม 26, 2012, 10:34:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

เกลียดมาก ไอ้พวกมนุษย์เห็นแก่ตัวไม่นึกถึงคนอื่นเนี่ย   และยังมีไอ้พวกจอรถย้อนศรอีกนะ แม่งจอดอยู่ซ้ายมือเราแต่เสือกเปิดไฟสูงไว้  สงสัยมันเปิดหาศพพ่อมันมั๊ง  ทั้งที่รถจอดอยู่กับที่อ่ะนะ

inter cooler

เอ๊า!!ก็โชว์หน่อยไง สงสัยเป็นรุ่นท้อปรึเกือบท้อปเท่านั้นที่มี เวร+! ไม่ขับมอไซค์บ้างไม่รู้หรอกว่าเป็นไง :P
ผมก็ใช้ตัวรองท้อปนะ มีตัดหมอกด้วย แทบไม่เคยใช้ เว้นแต่ไปนาตอนมืด เข้าป่า ฝนหนักจริงๆ รึตามจุดประสงค์เขาคือหมอก ตอนลงจัดๆ
เคยใช้ไฟสูงในขณะมีหมอกจัดๆนี่ไปไม่ได้แน่นอน ไฟต่ำพอทน แต่ไฟหรี่ที่มุมต่ำๆน่ะสุดยอด แล้วไอ้ที่ไปมือบอนไปทำตัดหมอกให้มันสูงไม่มีประโยชน์แน่นอน
พวกนี้เข้าข่าย รถใหม่ คันใหญ่ ราคาแพง เครื่องแรง สมองน้อย อันนี้ก๊อปเขามาครับ เบื่อรถยังงี้เหมือนกัน
มีสาระไปวันๆ

ASENAL

music

ขอบคุณครับสำหรับหลากหลายความคิด มีอีกมั้ยครับ อยากทราบเหตุผล
แต่จากหลายๆเสียงแล้ว ผมว่ามันน่าจะติมฟิมล์ทึบมันเลยเหมือนไม่สว่างแต่ก็
ช่วยๆกันครับ รณรงค์กันหน่อยครับ

banjong