Main Menu

บางครั้งก็คันนิ้ว อยากแซวคนขาย

เริ่มโดย กาฝาก, ตุลาคม 08, 2012, 12:13:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาฝาก

ไอ่ประเภท ขุดซากมายัดหัวเทียนให้สตาร์ทติด แล้ว ขายราคาแบบ ..........

หรือซากอะไหล่ แล้วก็บอกสภาพดี ฯลฯ

บางทีผมอยากแซวเหมือนกันนะ .... แต่ไม่อยากมีโจทย์ ก็เลยเงียบ ๆ ดีกว่า

แต่ถ้าไม่ได้บ่นบ้าง อะไรบ้าง บางทีมันก็อึดอัดน่ะ  ;)

ปล. ถึงไม่มีตังซื้อ แต่ก็มีสิทธิ์บ่นใช่ป่ะ  >:(

โอ้ zx150 นครสวรรค์

ถ้าผมลงขายแล้วสภาพไม่เข้าตาก็ติตักเตือนได้นะครับ
089-7062425 โอ้

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 12:13:07 หลังเที่ยง
ไอ่ประเภท ขุดซากมายัดหัวเทียนให้สตาร์ทติด แล้ว ขายราคาแบบ ..........

หรือซากอะไหล่ แล้วก็บอกสภาพดี ฯลฯ

บางทีผมอยากแซวเหมือนกันนะ .... แต่ไม่อยากมีโจทย์ ก็เลยเงียบ ๆ ดีกว่า

แต่ถ้าไม่ได้บ่นบ้าง อะไรบ้าง บางทีมันก็อึดอัดน่ะ  ;)

ปล. ถึงไม่มีตังซื้อ แต่ก็มีสิทธิ์บ่นใช่ป่ะ  >:(

55555 มีสิทธิ์บ่นครับพี่

ผมก็เคยมีความรู้สึกแบบพี่ในบางครั้งแต่ก็เหมือนพี่ที่ผมไม่คิดที่จะพิมพ์ลงไป เพราะ อะไรรู้ไหมครับ
ปล.อันนี้บอกก่อนน่ะความคิดเห็นส่วนตัวของผมไม่ได้พาดพิงกับใครทั้งสิ้นคือ
ถ้าเราไม่ชอบหรือดูแล้วมันไม่ใช่ก็อย่าได้ไปอ่านหรือไปดูเลยครับ ผ่านไปเลยครับ จะได้ไม่ต้องมีปัญหา อย่างที่พี่ว่ามา เพราะเว็ปนี้มีสมาชิกมากหลายคนหลายนิสัยครับ
และเขาทุกท่านก็มีสิทธิ์ที่จะซื้อหรือขายกันอย่างถูกต้อง แต่มันอยู่ที่จิตใต้สำนึกของแต่ละบุคล ก็เท่านั้นครับพี่

แต่เวลาที่ผมไปเป็นพ่อค้าหรือขายสินค้าของผมเอง

------- ผมจะยึดติดกับคำนี้ที่ว่า -------

***** ผมมาขายของ แต่ ไม่ได้คิดที่จะมาหลอกขาย ***** 
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

bangpoo 88

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 01:57:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 12:13:07 หลังเที่ยง

ผมก็เคยมีความรู้สึกแบบพี่ในบางครั้งแต่ก็เหมือนพี่ที่ผมไม่คิดที่จะพิมพ์ลงไป เพราะ อะไรรู้ไหมครับ
ปล.อันนี้บอกก่อนน่ะความคิดเห็นส่วนตัวของผมไม่ได้พาดพิงกับใครทั้งสิ้นคือ
ถ้าเราไม่ชอบหรือดูแล้วมันไม่ใช่ก็อย่าได้ไปอ่านหรือไปดูเลยครับ ผ่านไปเลยครับ จะได้ไม่ต้องมีปัญหา อย่างที่พี่ว่ามา เพราะเว็ปนี้มีสมาชิกมากหลายคนหลายนิสัยครับ
และเขาทุกท่านก็มีสิทธิ์ที่จะซื้อหรือขายกันอย่างถูกต้อง แต่มันอยู่ที่จิตใต้สำนึกของแต่ละบุคล ก็เท่านั้นครับพี่

แต่เวลาที่ผมไปเป็นพ่อค้าหรือขายสินค้าของผมเอง

------- ผมจะยึดติดกับคำนี้ที่ว่า -------

***** ผมมาขายของ แต่ ไม่ได้คิดที่จะมาหลอกขาย ***** 
+1000 โลด..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

seilencer_TZR

แอบแซงเพราะแรงน้อย

ถ้าขายแพงก็ไม่ต้องซื้อเขาไม่ได้บังคับให้เราซื้อ แต่ไอ้คนขายก็ นะ หน้าด้าน!!!!!!! อ่ะ

l Just2Eng l

125cc.Only

ตั้งกระทู้เจ๋งอ่ะ
ชอบ
อยากบวกให้ซักล้าน

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

@@TaJung@@

ราคา กับ สภาพ  เอ่อ.....ตั้งราคามาได้ไง  ผมคิดแบบนี้อ่ะเห็นมีขายกันเยอะ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TUMNS15RR

ผมผิดไปแล้วครับ ต่อไปจะไม่ทำอีกแล้ว :)

ปํอง สปาร์ค

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 01:57:12 หลังเที่ยง

แต่ถ้าไม่ได้บ่นบ้าง อะไรบ้าง บางทีมันก็อึดอัดน่ะ  ;)

ปล. ถึงไม่มีตังซื้อ แต่ก็มีสิทธิ์บ่นใช่ป่ะ  >:(

กระทู้ดีมากๆครับ ผมก็คนนึงครับ ที่มีความคิดแบบนี้ แต่คนที่จะซื้อก็ต้องใช่ดุลพินิจกันครับ อย่างเช่นของที่ผมลงขาย ผมถึงเน้นว่ามาดูของก่อนให้สบายใจแล้วค่อยว่ากันไป ส่วนใหญ่ผมก็ซื้อมาจากเน็ต หรือว่าถอดออกมาจากรถน่ะครับ แต่ก็เจอมาเยอะครับ  เน้นสบายใจดีกว่า มารับของเอง ดูเอง สบายใจกว่า สบายใจทั้ง 2 ฝ่าย ครับ ขอบคุณครับ
ทำไงใด้ ก็เกิดมาเพื่อรถมอไซค์  /ป๋อง สายขี่ 100%

โอนตังค์ที่ กสิกรไทย 047-2-69240-2 อภิชัย รุ่งเรือง 093-2969399
จัดส่งของที่ 33/761 ม.8 ต.พิมลราช บางบัวทอง นนทบุรี 11110

กาฝาก

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 04:58:49 หลังเที่ยง
ผมผิดไปแล้วครับ ต่อไปจะไม่ทำอีกแล้ว :)

ดีมาก ไปหารถมาระเบิดเอาเลขมาแทงหวย บัดเด่วนี้  ;)

TUMNS15RR

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 05:36:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 04:58:49 หลังเที่ยง

ดีมาก ไปหารถมาระเบิดเอาเลขมาแทงหวย บัดเด่วนี้  ;)
อักหลายวันนะพี่ กว่าหวยจะออก

ปลาท้องป่อง

ผมก็คันๆ มือเหมือนกับพี่เลยครับ พ่อค้าดีๆก็มีนะ เเต่พวก...ก็เยอะ

...ขายของไม่ลงรูปพอโทรไปก็พูดกวนๆ (เอาก็เอา ไม่เอาก็ไม่ง้อประมาณนั้น) ...เเพคของไม่ดีส่งมาของเสียหายบ้างมีตำหนิจากการขนส่งบ้าง
...โทรไปคุยเเล้วตอบว่ายังไม่เช็ค ให้หลัง5นาทีโทรไปใหม่บอกขายเเล้ว(เราก็บอกเเล้วว่าจองก่อนนะ เเค่อยากรู้สภาพ ...คาบู โดนประจำ)
ล่าสุดผมสั่งโชคหน้ามาเเพคโ-ตรห่วยเลย คุยกันว่าเเกนสวย มาถึงตามดเพียบที่สำคัญเเกนคดอีก(ไม่รู้ว่าเกิดจากการขนส่งรึเปล่า)
เเถมน็อตจับบังโคลนขาดคาเลย อยากถามสักคำว่าขายอะไหล่หรือขายขยะให้ตรูฟร๊ะเนี่ย ไอ้เรื่องราคาก็ไม่ได้ต่อสักคำนะ
คิดๆเเล้วก็นะ ไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน คงได้เเต่ทำใจ

ขอระบายนะครับ
เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

Konrakroad

อะไหล่มือสองเจอประจำรูปสวยแต่พอเจอของจริงที่ส่งมาให้ขยะดีๆนี่เอง โคตรเซ็ง

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

aoaaued

ครับ!  ก็ดีเหมือนกันนะ มีคนออกมาบ่นซะบ้าง คนขายมี่จ้องจะหาแต่กำไรลูกเดียวจะได้รู้จักความยุติธรรมซะบ้าง จะได้เห็นใจคนซื้อ  จะเก่า จะหใหม่ ก็ขอให้ราคามันมีความยุติธรรม ก็คงรับกันได้ครับ

auddy

อ้างจาก: Konrakroad เมื่อ ตุลาคม 09, 2012, 05:37:28 หลังเที่ยง
อะไหล่มือสองเจอประจำรูปสวยแต่พอเจอของจริงที่ส่งมาให้ขยะดีๆนี่เอง โคตรเซ็ง
ผมก็เจอเหมือนกันครับแบบนี้แต่ไม่เป็นไรก็เพื่อนกันทั้งนั้น

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

mee@korat

ผมก็เคยเจอ ถามแล้วบอกสินค้าดีใช้งานได้ พอโอนเงินแล้วบอกของมีปัญหา เซ็งก่อนขายไม่ดูก่อนวะ

อยู่่โคราช รัก 2 จังหวะ 080-729-0977 
สุขใดจะเท่า ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง

กาฝาก

พวกพ่อค้าที่มีปัญหา น่าจะแวะมาอ่านกระทู้นี้เนอะ คนบ่นกันอุบเลย  :-[

นึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก  ;)

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

มีงบ 25000 รับ SE สภาพจบๆเครื่องเดิม สีเดิม โทรมาเลย
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"