Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

คิดว่าน่าจะเป็นวันอาทิตย์นี้ละครับ ไปรับน้องเอ็นโปรมาครับ :(

mra68

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 26, 2011, 09:33:17 ก่อนเที่ยง
ยาวปายๆๆๆๆๆๆ

ท่านนาย ตกลงได้ เอ็นโปรแดง ชิมิ รอชมเด้
มารอชม เอ็นโปรขาวแดง  เมื่อไรมา เอามาโชว์หน่อย

nai95

น่าจะต้องเก็บงานสักพักละครับรถจอดทิ้งไว้ 2 ปี ที่แน่ๆๆต้องเก็บสีบนถังน้ำมัน :D

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 27, 2011, 10:34:56 ก่อนเที่ยง
น่าจะต้องเก็บงานสักพักละครับรถจอดทิ้งไว้ 2 ปี ที่แน่ๆๆต้องเก็บสีบนถังน้ำมัน :D
จะทำเองหรือให้ช่างโม่ง เก็บงานให้ จะได้แอบไปชม

nai95

งานนี้คงทำเองครับ งบไม่มีแล้วครับ ที่สำคัญอยากเก็บรายละเอียดทุกอย่างเท่าทีจะทำได้ครับ :(

ตอนนี้เริ่มจะสั่งอาไหล่บ้างตัวมาเก็บไว้รอแล้วครับ ไม่แน่อาจมีการเปลี่ยนสีเป็นน้ำเงินก็ได้ ???

micronz

จะทำเรปซอลไม่เห้นด้วยครับ
เพราะสีแดง นั่นสวยแระหายากมากๆๆ   มันส่วนในแบบของมันอยู่แล้ว
อย่างพี่เอ ก็ขาวแดงครับ
แต่ถ้าชอบจิง อยากเปลี่ยนก็จัดไป

Pโอ๋

เพื่อนๆพี่ๆผมไปกรุงเทพนะครับกลับเดือนหน้าครับ
มีไร ส่ง Mail นะ. [email protected]

micronz

อ่าได้ครับเดี่ยวเก้บเมล์ไว้ให้ก่อนได้
รอมีตติ้งกันอีกที ครับ

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 27, 2011, 01:37:49 หลังเที่ยง
จะทำเรปซอลไม่เห้นด้วยครับ
เพราะสีแดง นั่นสวยแระหายากมากๆๆ   มันส่วนในแบบของมันอยู่แล้ว
อย่างพี่เอ ก็ขาวแดงครับ
แต่ถ้าชอบจิง อยากเปลี่ยนก็จัดไป
เชียร์ทำสีขาว-แดง  อีกเสียง

nai95

อยากทำสีเขียวทหารครับ หรือสีน้ำเงินเหมือนท่านเล็กชอบสีน้ำเงินมากๆๆ :(

micronz

เสียดาย ขาวแดง  ทำสีให้สดๆๆ เดิมๆๆ สวยมากมาย
แม็กสีขาว ด้วย

Phantom-SKA

ท่านนัยจะทำเขียวทหาร เอาลายพางด้วนมั๊ย อิอิ

zxpro

หวัดดีครับลุงไมค์+1ครับคิดถึงนะครับอิอิอิ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

micronz

หวัดดีครับพี่ ZX pro ปกติประจำการห้องไหนแระครับได้แวะไปทักทาย

nai95

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ กันยายน 28, 2011, 04:10:35 หลังเที่ยง
ท่านนัยจะทำเขียวทหาร เอาลายพางด้วนมั๊ย อิอิ
รุ่นนี้พรางไม่หมดครับ

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 28, 2011, 01:07:48 หลังเที่ยง
เสียดาย ขาวแดง  ทำสีให้สดๆๆ เดิมๆๆ สวยมากมาย
สงสัย ท่านไมค์ จะมารับคันแดงผมไปเลี้ยงเปล่า 555

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 28, 2011, 09:43:48 ก่อนเที่ยง
อยากทำสีเขียวทหารครับ หรือสีน้ำเงินเหมือนท่านเล็กชอบสีน้ำเงินมากๆๆ :(
ท่านนัย จะทำสีที่ใหน จะได้ตามไปดู 

micronz

อ้างจาก: mra68 เมื่อ กันยายน 29, 2011, 11:10:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 28, 2011, 01:07:48 หลังเที่ยง
สงสัย ท่านไมค์ จะมารับคันแดงผมไปเลี้ยงเปล่า 555

เอ็นโปร สองคัน จนแน่ๆๆครับ  555+ 
  ถ้าเอาขอ คาวา 2T  ดีฝ่า

bangnara

สวัสดีครับชาวหาดใหญ่ สบายดีมั้ย +1 ทุกท่านครับ

nai95

สวัสดีวันศุกร์ ที่แสนน่าเบื่อเพราะฝนตก :(