Main Menu

มีใครอยู่ ลำปางบ้างครับ

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, ธันวาคม 02, 2010, 10:48:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JoJo Halha

พี่น้องชาวลำปางทำไรอยู่ครับ :'(
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

งานคับ..ช่วยนี้ต้องรีบเคลียรื  จะต้องย้ายงานใหม่  อิอิอิอิ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

mushashi

อ้างจาก: G-Gamez ณ โซนรั่ว เมื่อ มกราคม 17, 2013, 06:21:35 หลังเที่ยง
งานคับ..ช่วยนี้ต้องรีบเคลียรื  จะต้องย้ายงานใหม่  อิอิอิอิ

สงสัยจะย้ายตามสาวๆๆๆเป็นแน่ อิอิอิิอิ
สบายดีบ่อ้าย

mushashi

ou222

:(ชวงนี้ลำปางหนาวมากไหมคับผมอยู่กรุงเทพอากาศเย็นกำลังดี

mushashi

อ้างจาก: ou222 เมื่อ มกราคม 18, 2013, 07:04:15 หลังเที่ยง
:(ชวงนี้ลำปางหนาวมากไหมคับผมอยู่กรุงเทพอากาศเย็นกำลังดี
ลำปางที่ว่าหนาวยังไม่เท่าลำพัง
หนาวกายยังพอทน  แต่ที่สุดจะอดทนคือหนาวใจ
อิอิอิอิ
ลำปางอากาศเย็นๆๆครับ

JO WANGPONG

หวัดดีครับชาวลำปางทุกๆท่าน ไม่ได้เข้ามาหลายวันช่วงนี้งานเยอะมากครับ

krai2509

พี่โจครับเตรียมตัวเตรียมรถขึ้นเชียงใหม่ได้เลยครับน่าจะเร็วๆนี้แหละครับ...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

JO WANGPONG

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มกราคม 19, 2013, 11:37:58 หลังเที่ยง
พี่โจครับเตรียมตัวเตรียมรถขึ้นเชียงใหม่ได้เลยครับน่าจะเร็วๆนี้แหละครับ...

ได้ครับท่านไกร

mushashi

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ มกราคม 19, 2013, 11:55:13 หลังเที่ยง
โจไปผมก็ไปครับ
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มกราคม 20, 2013, 07:42:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มกราคม 19, 2013, 11:37:58 หลังเที่ยง

ได้ครับท่านไกร

จัดไปอย่าให้เสีย(ได้เสีย )

dj_jerd

สวัสดีพี่น้องลำปางทุกท่านครับ....งานยุ่งเลยไม่ได้กลับบ้านที่ลำปางสักที :) :)

JO WANGPONG

mushashi

ten big c

เทน Big-c เชียงใหม่ดอนจั่น 080-0550646

JO WANGPONG

mushashi

อากาศหนาวสงสัยนอนกันยังไม่ตื่นนะนี้

JO WANGPONG

G-Gamez ณ โซนรั่ว

เสื้อใกล้จะเส็ดแล้วนะคับ   ผู้ใดยังไม่ส่งชื่อมาให้ผมกรุณาแจ้งด้วยคับ

ส่วนพี่คนไหนที่ขอเงินคืนกรุณาส่งให้ผมอีกรอบคับ 

แล้วใครไปสิงห์บุรี 26 นี้เจอกัน

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

FON-KANG-R-RAY-

หวัดดีชาวลำปางจัดไปคนละดอกครับ
/ฝน พิษณุโลก