Main Menu

Chill Chill Hatyai Club

เริ่มโดย Pโอ๋, พฤษภาคม 26, 2012, 12:09:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

เปิดดูครั้งแรกเห็นน้องเอก นึกว่าขุนพันธ์สะอีก ;)

nai95

ผ่านไปได้ดีอีกเรื่องแล้วโอ๋ ;) มีบาดแผลเล็กน้อย >:(

Pโอ๋

เอาหน่าบังเราต้องยอมตัดนิ้วเพื่อให้เหลือมือ
เดียวนิ้วมันงอกขึ้นมาเองเหละ
นิ้วหรือหางจิงจกหว่า
ง้ันกลยุทธ์ผมจะเรียกว่า"จิงจกสะบัดหาง"นะบัง

kairo198

ว่าแต่ว่าเรื่องทริปครัปไปถึงไหนแล้ว

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

Pโอ๋

คงเดิมครับนัต พฤ ที่22 ครับ

nai95

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ สิงหาคม 16, 2013, 11:40:06 หลังเที่ยง
คงเดิมครับนัต พฤ ที่22 ครับ

ออกเดินทางเวลา 07.30 น.ครับ  ใช่เวลาเดินทางประมาณ 2 ชั่วโมง
10.00 น. ถึงจุดหมาย เล่นน้ำเล ตกปลา กินอาหารทะเล กันครับที่เลตูล
กลับถึงหาดใหญ่ ประมาณ 17.00 น.

Pโอ๋

ออกเดินทางเเว้วน๊าคร๊าป

joker

;D ;Dหนุกม้ายคับทริปตูล  ลงรูปดูหน่อยก๊าาาบ

Pโอ๋

ก้อโอนะครับ
รถท่านน่าจะแร็งได้ใจนะครับ

joker

:Dแรงอยู่คับ วิกเตอร์ คับ ของน้องคับ ปล่อยไปแล้วคับ

joker

:Dของผมต้องย้ำใหม่ ถ้วยแม่เหล็กหลวมคับ

Pโอ๋

ของท่านแต่ละคันโหดสะม่ะมีอ่ะ

joker

:D :D :D :)หวัดดีคับทักทายคับทุกท่าน วันนี้กันตังมีฝนคับ ต
ุมเดียวเปียกคับ ;D

Pโอ๋

หาดใหญ่ก้อตกมิใช่น้อยครับ

nai95

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ สิงหาคม 27, 2013, 08:43:53 หลังเที่ยง
หาดใหญ่ก้อตกมิใช่น้อยครับ
ดูแลรักษารถให้ดี ระวังเป็นหวัดนะครับ

joker

:D :Dหวัดดีคร๊าบ รถเสร็จสมบูรณ์แล้วคับ

nai95

ยินดีด้วยครับท่าน joker ของผมยังไม่เรียบร้อยสักที :(

joker

:D :Dอยากดูรูปคับ อยากดูรูปคับ(ทริป ทริป) :-[

nai95

พอดีกล้องที่ถ่ายไว้มีปัญหาครับ :) ภาพหายหมด กำลังดำเนินการกู้ ;)ครับ

joker

:D :Dรายงานตัวคับหวัดดีทุกคนคับ