Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ton 2Tmysty

ทีมนี้ออกทริพกันบ่อยเลยคับ ดูรูปแล้วยังเคลิ้มไปกับบังชายด้วยเลย

thaworn

อ้างจาก: Ton 2Tmysty เมื่อ มิถุนายน 26, 2013, 06:34:02 ก่อนเที่ยง
ทีมนี้ออกทริพกันบ่อยเลยคับ ดูรูปแล้วยังเคลิ้มไปกับบังชายด้วยเลย

บังชายทำเนียน อยู่ เรื่อยเลย 555

tumming2009

:D :D :D :D :D :D ??? ??? ??? ??? ??? :D :D :D :D :D :D :

??? ??? ??? ??? ??? ??? :D :D :D :D :D ??? ??? ??? ??? ??? ???

pomchelsea

สวัสดดคับทีมงานกระบี่เที่ยวกันบ่อยๆอยากไปด้วยจัง
ภาพสวยคับ

Ton 2Tmysty

บังชายพาสาวๆมาเที่ยวหน้าแกล้งลืมไว้บ้างก็ได้เด้อ

tumming2009

:'( :'( :'( 55555เอะๆๆๆ เห็นบอก สิงหาคม นี้จะมีทริปแก้ตัว 555555555

คนที่ไม่ได้ไปก้อเตรียมตัวไห้พร้อมนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  :'( :'( :'( :'(

thaworn

thaworn

tumming2009

??? ยังอยุ่ดีครับพี่ยังไม่ได้ไปไหนทามงานครับพี่ ??? ??? ??? ??? ???

Winai

ว่างๆก็ขับมาเชียงใหม่บ้างก็ได้นะครับ

tumming2009

:'( :'(  จะไปเชียงราย ครับ  จะให้แวะป่าวครับ   :'( :'(

:'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

thaworn

อ้างจาก: Winai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2013, 08:22:12 หลังเที่ยง
ว่างๆก็ขับมาเชียงใหม่บ้างก็ได้นะครับ

วินัยสบา่ยดีม่าย  หาเพื่อนได้มั้ง แล้วยัง ถ้ายัง ก็แยกชิ้น ส่งมากระบี่โลด   5555

คิดถึงคร๊าบ...........

thaworn

ว่าง ๆ  มายไหร่ทำ

อย่างงัย ก็รัก คร๊าบ.... ??? ???

ko- tong

thaworn

tumming2009

Winai

อ้างจาก: tumming2009 เมื่อ กรกฎาคม 05, 2013, 02:44:59 ก่อนเที่ยง
:'( :'(  จะไปเชียงราย ครับ  จะให้แวะป่าวครับ   :'( :'(

:'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(   :'(
ยินดีมากครับ ขับเคอาร์มาเหรอครับดีเลยจะได้มีเพื่อน
ขับชมเมืองด้วยกัน

Winai

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2013, 04:26:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Winai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2013, 08:22:12 หลังเที่ยง

วินัยสบา่ยดีม่าย  หาเพื่อนได้มั้ง แล้วยัง ถ้ายัง ก็แยกชิ้น ส่งมากระบี่โลด   5555
สบายดีครับแต่ไม่ค่อยสบายใจเท่าไหร่สาวๆเยอะเกิน ดีนะครับเชียงใหม่มีสถานีรถไฟ
ไม่งั้นชนกันยับ  จะเอาชิ้นส่วนไหนหรอครับเดี๋ยวส่งไปให้รึว่าเอาทั้งคันมั้ยครับบังรัก ราคาไม่แพงคับผม

คิดถึงคร๊าบ...........

Winai

ใกล้ครบ100หน้าแล้วกระบี่คาวาซากิทีมฉลองใหญ่ที่ไหนคร๊าบ บุญสยองรึป่าว?