Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

เอส ณ.โซนรั่ว

ไปกระบี่ เจอพี่น้อง 2T มาแวะทักทายที่สนามบอลด้วยครับ

CHINWARIT

สวัสดีครับแวะทักทาย บังชายบังรักษ์ และสมาชิก Kawasaki Krabi Team  ทุกท่านครับ
ปล.+1 ทุกท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

CHINWARIT

รบกวนฝากทีมงานบังชายด้วยครับเป็นรถผมเองเผื่อมีใครสนใจครับ ขอบคุณครับ ฝากผ่านช่างโม่งได้ครับบัง.
http://www.dealfish.co.th/product-1972622/
http://gimyong.com/talung/index.php/topic,167042.0.html
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

pomchelsea

สวัสดีครับบังชายบังรักษ์ และสมาชิก Kawasaki Krabi Team  ทุกท่านครับ

id2524

thaworn

รายงานตัวครับทุกท่าน  กลับมาแล้วคร๊าบ แขกเต็มบ้านเลย ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

thaworn

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 23, 2013, 09:40:11 ก่อนเที่ยง
ไปกระบี่ เจอพี่น้อง 2T มาแวะทักทายที่สนามบอลด้วยครับ

วันนั้นผมก็ไป ดูบอลเหมือนกันครับ ท่าน แต่ไม่ได้เอา 2T ไป แอบถ่ายรูปกองเชียร์ BECU หลายภาพเหมือนกัน  รูปที่ท่านถ่ายมาลง คือท่านดำครับ
เดินหาท่าน อยู่เหมือนกัน แต่ไม่กล้าถามว่าคนไหน มีสาวสวย อายเค้า 5555
??? ???

AUDOM E6

รายงานตัวคร๊าบ ผม หายไปนานช่วงนี้ ยุ่ง มัก ม๊าก ๆๆๆๆ  ครับ
สบายดีก้นทุกคนทุกท่านน๊ะคร๊าบ ....
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

krabi

pomchelsea

สวัสดีครับบังชายบังรักษ์ และสมาชิก Kawasaki Krabi Team  ทุกท่านครับ 

krabi

krabi

jack-pk

อัพร์ ไซร์ โปร์ อามร์ ก็ งันๆๆ เจ็บมาเยอะๆ

pomchelsea

เงียบเหงาจังหายไปใหนกันหมดคับบังชาย

thaworn

อ้างจาก: jack-pk เมื่อ เมษายน 28, 2013, 06:33:27 หลังเที่ยง
หยบ   มา      แล       :'(

เข้ามาเลย ครับท่าน ไม่ต้องหยบ ยินดีต้อนรับครับ

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ เมษายน 29, 2013, 01:55:43 ก่อนเที่ยง

เงียบเหงาจังหายไปใหนกันหมดคับบังชาย

สวัสดีครับพี่ป้อม ทีมคาวากระบี่ สบายดีกันทุกคนครับ พี่ป้อมและทีมภูเก็ต สบายดีกันน๊ะครับ

อ้างจาก: krabi เมื่อ เมษายน 27, 2013, 09:39:37 หลังเที่ยง
เงียบเหงาจังหายไปใหนกันหมด ;D ;D

บังชายถ้าไม่อยากให้เงียบ บังชายต้องเข้ามาบ่อย ๆ ครับ ลูกทีมจะได้มีกำลังใจ
เฝ้าบ้าน

thaworn

รายงานตัววันแรงงานครับ วันนี้หลายคนคงได้หยุดพักผ่อนกัน ผมและอีกหลายคนที่ทำงานอยู่
ขอค่าแรง 3 เท่าด้วยน๊ะคร๊าบ เจ้านาย.........5555
??? ??? ??? ???