Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

บังชายได้ข่าว ทำล่อโตอยู่ เอามาอวดหน่อย เผื่อเกิดกิเลส

kairo198

อยากไปเทียวกระบี่  มีคนตอนรับหรือป่าว อยากยืมรถเที่ยวเล่นแถวกระบี่ได้ไม่หน๋อ

อยากรู้จักด้วยครับ  อยากได้เบอร์ติดต่อด้วยครับ

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

wat Victor

แวะมาเยี่ยมเยือนพี่น้องกระบี่.........สวัสดีทุกท่านนะครับ

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

thaworn

อ้างจาก: kairo198 เมื่อ เมษายน 02, 2013, 07:15:00 หลังเที่ยง
อยากไปเทียวกระบี่  มีคนตอนรับหรือป่าว อยากยืมรถเที่ยวเล่นแถวกระบี่ได้ไม่หน๋อ

อยากรู้จักด้วยครับ  อยากได้เบอร์ติดต่อด้วยครับ

สวัสดีครับพี่วัฒ มาวันไหนติดต่อมาครับ  ยินดีต้อนรับครับ

thaworn

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

thaworn

บังชายคืนวันอาทิตย์ ขอดูตัวเป็น ๆ หน่อยครับ

thaworn

thaworn

บังชาย เซอร์ล้อโตสีเหลือบ ยังอยู่เหลยม่าย

krabi

krabi

หวัดดีตอนดึกๆครับสาวกคาวาทุกท่าน ;D ;D

krabi

krabi

บังรักษ์คืนนี้ผมได้เอารูปser se แท้คันใหม่มาให้ดูด้วยครับ :(

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ เมษายน 13, 2013, 12:27:35 ก่อนเที่ยง
วันนี้บังรักษ์หายไปใหน

ยังอยู่ครับบังชายไ 
ได้ข่าวสงกานต์จะไปแว่นไหนกันหรือครับครับบังชาย

kapooklookzaa

สวัสดีทีมคาวาดระบี่ทุกท่านครับ ใครไปงานภูเก็ตไบค์วีคบ้างครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

เอส ณ.โซนรั่ว

หวัดดีชาวกระบี่ 20-22 จะไปเยือนกระบี่ Fc เจอกันที่สนามกีฬากลางนะครับ

บีบีซียู ยกพลไปเยือน กระบี่ เอฟซี วันที่ 21 เมษายน 56 เวลา 18.00 น.

thaworn

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 18, 2013, 10:18:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวกระบี่ 20-22 จะไปเยือนกระบี่ Fc เจอกันที่สนามกีฬากลางนะครับ

บีบีซียู ยกพลไปเยือน กระบี่ เอฟซี วันที่ 21 เมษายน 56 เวลา 18.00 น.

สวัสดี ครับพี่ วันอาทิตย์พอดีเลย ตรงกับวันมิตติ้งพอดี ดูบอลเสร็จกินกาแฟกันด้วยกันสัวรอบมัยคร๊าบ
แล้วเจอกันที่สนามบอลคร๊าบ

เอส ณ.โซนรั่ว

แล้วเจอกันครับ บอลจบ คงเข้า ร.ร พร้อม รถบัสก่อนครับ แล้วค่อยออกมาอีกที

krabi

krabi