Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ มกราคม 17, 2013, 11:55:59 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายคับ บายดีกันทุกคนน่ะ

สวัสดีครับ ท่านม๊ะ วันนี้มาถึงกระบี่เลยน๊ะครับ

อ้างจาก: jack-pk เมื่อ มกราคม 17, 2013, 05:28:53 หลังเที่ยง
ยาวไปก๊าพพี่น้อง............. :'(

ยินดีต้อนรับครับท่านแจ๊ค

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มกราคม 17, 2013, 08:54:14 หลังเที่ยง
ซ้อนท้ายประธานวัตร แห่งเมืองสุพรรณมา เอาม้า มาฝากบังรักษ์ และสาวก kawasaki กระบี่

สวัสดีครับพี่เสือ ช่วงนี้มีออกทริปที่ไหนกันมั้งครับ

thaworn

AUDOM E6

รายงานตัวก่อนออกทริปครับผม 
วันอาทิตย์ เวลานัดหมายเป็นอย่างงัยบางครับบังชาย
รบกวนแจ้งด้วยครับ ท่าน............
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

krabi

รายงานตัวตอนดึกๆคราบพี่น้อง ;D ;D ;D
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

วันอาทิตย์เจอกันที่ปั้ม ปตท ไสไทคราบเวลา 07.30  จะออกจากปั้มเวลา 08.00 คราบห้ามเลตนะคราบ :( :(

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ มกราคม 19, 2013, 12:09:29 ก่อนเที่ยง
วันอาทิตย์เจอกันที่ปั้ม ปตท ไสไทคราบเวลา 07.30  จะออกจากปั้มเวลา 08.00 คราบห้ามเลตนะคราบ :( :(

บังชาย  80.30 น. ได้ไม่ครับ ขอเวลาเก็บขี่ยางก่อน เดี่ยวไม่มีตังค์ เติมน้ำมันครับ

thaworn

ทริป  นคร น้ำตกไม้ปักครับ
ตอนแรกทริปนี้ มีต้องผ่าน 4 จังหวัด คือ นคร สงขลา พัทลุง ตรัง แต่มาคุยกันคิดว่ามันจะติดค่ำขี่รถลำบากเลยเอาแค่ น้ำตกไม้ปักแล้วกันครับ

7.30 น. เริ่มรวมกลุ่ม ปั้มปตท.ไสไทยครับ
สมาชิกครบทีมเริ่มเดินทางเวลา 8.15 น.

จอดพักรถตลาดทุ่งใหญ่

จอดพักรถพักคน ปั้มเอสโซ่ถนนสายเอเชีย

จอดคอยสมาชิกแยกจันดี แวนกันจนบางคนตามไม่ทัน

แวะเข้าเยี่ยมบ้านเพื่อนสมาชิกที่อยู่ นคร แต่ตามหญิงมาอยู่ กระบี่ ครับ(โกโจ๊ก)

น้ำตกไม้ปักครับ เค้าพูดกันว่าบริเวณนี้อากาศดีที่สุดในประเทศไทย รูปเยอะหน่อยจะได้ดูกันหลายมุม

สมาชิกท่านใดอยู่มุมไหน ลองหากันดูครับ

ko- tong

hos2524

รายงานตัวครับเพื่อนสมาชิกทุกคน ???
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

บังชายกลับมาถึงกี่โมงละพอดีตามไม่ทันเลยกลับทางเดิม :(
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

รายงานตัวด้วยคนครับ เป็นพันพรือกันมั่งหลังหลบมาจากเที่ยว นคร
เห็นเงียบกันไปเลย เหอว่าถูกยึดวีซ่ากันหมดแล้ว 

AUDOM E6

บังชายวันก่อนตามไม่ทัน อีกอย่างไม่รู้จักเส้นทางด้วย
เลยชวนกันหลบทางเดิม บังชายหลบถึงบ้านตอนไหนแล้ว

vios3455

มารายตัว ครับ ยังมีชีวิตกลับมา อิอิ เป็นทริปแรก สนุกมากๆๆ  ขอบคุณบังชายบังรักที่ทำไห้เกิดขึ้น

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

pomchelsea

แวะมาทักทายคับบังรักษ์   บายดีกันทุกคนน่ะ

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ มกราคม 23, 2013, 01:57:33 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายคับบังรักษ์   บายดีกันทุกคนน่ะ

สวัสดีครับพี่ป้อม สบายดีกันทุกคนทุกท่านครับ แล้วพี่ป้อมและพี่ทีมงานภูเก็ตเป็นงัยกันมั่งครับ

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

thaworn

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ มกราคม 23, 2013, 05:33:58 หลังเที่ยง
ไปภูเกตกันหลาวพรือบังรัก

ได้เลยครับ  วันไหนว่ากันมา (แต่ทิ้งช่วงหน่อยก็ดีน๊ะครับ) เดี๋ยววีซ่าขาด
:P :P

AUDOM E6

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ มกราคม 23, 2013, 05:33:58 หลังเที่ยง
ไปภูเก็ตกันหลาวพรือบังรัก

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มกราคม 24, 2013, 08:16:36 ก่อนเที่ยง
ไปภูเกตกันหลาวพรือบังรัก

ได้เลยครับ  วันไหนว่ากันมา (แต่ทิ้งช่วงหน่อยก็ดีน๊ะครับ) เดี๋ยววีซ่าขาด
:P :P

ทิ้งช่วงหน่อยเหมือนบักรักษ์ว่าก็ดีครับ

velocity1000cc

สวัสดีพี่น้้องชาวคาวากระบี่ทุกท่าน ตอนนี้ลงมางานศพแม่ยาย ที่ ทับสะแก ประจวบ คิคถึงทุกท่านครับ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

krabi

รายงานตัวคราบสบายดีกันทุกคนไม่คราบ :( :(