Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

krabi

รถคันนี้เป็น serpico ss นะครับแต่เครื่องและระบบไฟเป็นของ se ทั้งหมดครับ  :(

krabi

โชคหน้าแพงคอแม็คและอาร์มหลังเป็นของ nsr ทั้งหมดครับ ;D

pomchelsea

สวัสดีครับ บังรักษ์  และพี่น้อง2tกระบี่ทุกท่าน

AUDOM E6

รายงานตัวครับเพื่อนสมาชิก คาวา กระบี่ทุกท่าน ช่วงนี้งานยุ่งครับไม่ค่อยได้เข้ามา
ปีใหม่สบายดีกันทุกคนน๊ะครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

krabi

thaworn

krabi

krabi

โดนมัยคร๊าบ  สนจัยติดต่อ  บังชาย ด่วน[/font][/font]

pomchelsea

สวัสดีครับ บังรักษ์ บังชาย  และพี่น้อง2tกระบี่ทุกท่าน

krabi

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ มกราคม 07, 2013, 01:28:10 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ บังรักษ์ บังชาย  และพี่น้อง2tกระบี่ทุกท่าน

สวัสดีครับพี่ป้อม น่ารักจริงพี่ป้อมมาเยี่ยมเป็นประจำเลย ขอบคุณมากครับ

thaworn

สวัสดีครับ เพี่อนสมาชิกทุกท่าน

เมื่องคืนได้เข้าร่วมมิตติ้งนิดหน่อยครับ หลังจากไม่ได้เข้าร่วมมาหลายอาทิตย์เนื่องจากติดงาน เก็บภาพมาฝากเพื่อนสมาชิก คาวากระบี่ ทุกท่านที่ไม่ได้
เข้าร่วมมิตติ้งในครั้งนี้และเพื่อนสมาชิกทุกท่านได้ชมกันครับ
ดูกันเองแล้วกันว่ามีใครกันมั่ง  

AUDOM E6

AUDOM E6

อ้างจาก: thaworn เมื่อ ธันวาคม 16, 2012, 02:35:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krabi เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 08:11:55 หลังเที่ยง
หลังปีใหม่นี้ใครสนใจจะไปนครบ้างไปเที่ยวน้ำตกที่ลานสกา :( :(

อ้างจาก: krabi เมื่อ ธันวาคม 15, 2012, 08:18:27 หลังเที่ยง
ตอนขากลับเราจะกลับเส้นทางหาดใหญ่ พัทลุง ตรัง นะคับ :( :(

เอาละครับเพื่อนสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่าน เตรียมยื่นขอวีซ่ากันไว้เลยครับ
เตรียมรถเตรียมคนให้พร้อม ผมว่าไปกลับ มี 7-8 ร้อยกิโลครับ โหดแท้ทริปบังชาย

แล้วจะไปวันไหนกันดีครับ ผมขอเสนอ อาทิตย์ที่ 20 ครับ ใคร่ว่าวันไหนลองเสนอกันดูครับ ถ้าเป็นไปได้ผมขอตรง
วันอาทิตย์แล้วกันครับ

??? ???

ว่างัยครับทริปนี้ จะเกิดไม่ครับ วันนี้วันที่ 8 แล้ว เหลือเวลาอีก 12 วัน คืบหน้าอย่างไรบ้างแจ้งข่าวด้วยครับ
บังชาย

??? ???

vios3455

ว่าอิขายคันในลายเซ็นใครสนจัยมั้ง

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

Pโอ๋

Latthachai

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มกราคม 07, 2013, 09:13:42 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ เพี่อนสมาชิกทุกท่าน

เมื่องคืนได้เข้าร่วมมิตติ้งนิดหน่อยครับ หลังจากไม่ได้เข้าร่วมมาหลายอาทิตย์เนื่องจากติดงาน เก็บภาพมาฝากเพื่อนสมาชิก คาวากระบี่ ทุกท่านที่ไม่ได้
เข้าร่วมมิตติ้งในครั้งนี้และเพื่อนสมาชิกทุกท่านได้ชมกันครับ
ดูกันเองแล้วกันว่ามีใครกันมั่ง 

แวะมาเยี่ยมชมโซนกระบี่คับผม  บายดีกันหม้าย น่าอบอุ่นนะคับ รถสวยๆทั้งนั้นคับ  :D :D :D

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

pomchelsea

อบอุ่นจังทีมงานกระบี่คับ