Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: FIREMAN เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2012, 04:51:40 หลังเที่ยง
สงสัยรถใหม่ของบังชายจะเเรง งงง จริงๆ
ขณะจอดอยู่เฉย  (ยํ้าว่าเฉย ๆ)ไมล์ยังดีดไป 160 เลย
เเล้วถ้าวิ่งมันจะขนาดไหน   AR..MICRO...MAGNUM :o :D >:(

สงสัยมันคงแรงจริง ๆ ครับ พี่อั่น คงจะพอ ๆ กำเจ้าของแหละ

pomchelsea

สวัสดีครับ +1 บังชาย  บังรักษ์  บังหมาน  บังโทส และ  เพื่อนสมาชิก คาวากระบี่ทุกคน
:D

kapooklookzaa

กำหนดการณ์เร็วขึ้นหน่อยได้ไหมครับพี่ยุทธ เพราะทางหาดใหญ่เดินทางไกลครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

thaworn

thaworn

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 11:29:39 ก่อนเที่ยง
กำหนดการณ์เร็วขึ้นหน่อยได้ไหมครับพี่ยุทธ เพราะทางหาดใหญ่เดินทางไกลครับ

ท่านยุทธตอบด่วนเลยครับ

id2524

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 11:29:39 ก่อนเที่ยง

เด๋วขอประชุมก่อนนะ ท่านโม่ง แล้วจะไปเเจ้งที่กระทู้นะครับ อิอิ

kapooklookzaa

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

pomchelsea

สวัสดีครับบังชาย  บังรักษ์  บังหมาน  บังโทส และ  เพื่อนสมาชิก คาวากระบี่ทุกคน

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 02:24:38 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับบังชาย  บังรักษ์  บังหมาน  บังโทส และ  เพื่อนสมาชิก คาวากระบี่ทุกคน

สวัสดีครับ ปี่ป้อม

thaworn

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

วันนี้ไม่เห็นบังรักษ์เลยคงติดงานมั้ง :(

krabi

ช่วงนี้ที่ทำงานได้ข่าวมีนักศึกษาฝึกงานมาฝึกงานมากบักรักษ์คงไม่ว่างแน่เลย :(

AUDOM E6

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 10:26:21 ก่อนเที่ยง
ช่วงนี้ที่ทำงานได้ข่าวมีนักศึกษาฝึกงานมาฝึกงานมากบักรักษ์คงไม่ว่างแน่เลย :(
บังชายไปว่าบังรักษ์พันนั้นได้พรือ บังรักษ์ แก่รักลูกรักเมีย ช่ายม่ายบังรักษ์
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

ว่าแต่คืนก่อน บังชาย ออกจากงานบิ๊กไบค์ พาบังรักษ์ไปไหนต่อครับ
ได้เห็นบังรักษ์หลบมาบ่น ว่ามีแต่ขาว ๆ อะไรขาวละครับบังชาย
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

id2524

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 04:08:38 หลังเที่ยง
ว่าแต่คืนก่อน บังชาย ออกจากงานบิ๊กไบค์ พาบังรักษ์ไปไหนต่อครับ
ได้เห็นบังรักษ์หลบมาบ่น ว่ามีแต่ขาว ๆ อะไรขาวละครับบังชาย

ผมยืนยัน ว่าขาวจริงครับ บังหมานเอ้อออ 555+

thaworn

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 04:08:38 หลังเที่ยง

ครับที่บอกว่าขาว มันคือ กาแฟส่ายนมครับบังหมานสายนมเยอะไหหน่อยครับเลยขาว หวานมากด้วย
เดี่ยวว่าง ๆ จะพาบังหมานไปลองชิมดูครับ

thaworn

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 10:12:12 หลังเที่ยง

ผมยืนยัน ว่าขาวจริงครับ บังหมานเอ้อออ 555+

สวัสดีครับยุทธ

hos2524

รายงานตัวครับ สมาชิก คาวากระบี่ทุกท่าน
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

วันที่ 2 นี้จัดเต็มเลยช่ายม่าย บังชาย
บังโหส/Kawasaki Krabi Team