Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krabi

บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

krabi

krabi

krabi

krabi

สนใจติดต่อได้นะคับมีอีกหลายคันใหม่แกะกล่องทั้งนั้น ;D ;D

krabi

pomchelsea

สวัดดีครับ   บังรักษ์  บังชาย  และสาวกคาวาทุกๆท่าน

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 01:21:13 ก่อนเที่ยง
สวัดดีครับ   บังรักษ์  บังชาย  และสาวกคาวาทุกๆท่าน

สวัสดีครับพี่ป้อม สบายดีน๊ะครับ

+ 1 ม้าคืนพี่ป้อมครับ

pomchelsea

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 01:21:13 ก่อนเที่ยง

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ ตุลาคม 29, 2012, 12:09:37 หลังเที่ยง

สวัดดีชาวกระบี่ ทุกท่านคับ สวัดดีคับพี่ป้อมสวดดดหล่ออออออ
รักนะจุ๊บๆ

id2524

อ้างจาก: krabi เมื่อ ตุลาคม 27, 2012, 09:07:59 หลังเที่ยง

บังชาย ไปเอามาจากไหนหล่าวนิ

สวดยวดเลย สงสัยต้องไปดูตัวจริงซะเเล้ว จะทันมั้ยนิ อิอิ

AUDOM E6

รายงานตัวครับผม ช่วงนี้ยุ่งมาก ๆ
แต่ดู ๆ ไป ก็หายหน้าไปหลายคนเหมือนกันน๊ะครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

อ้างจาก: id2524 เมื่อ ตุลาคม 29, 2012, 06:34:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krabi เมื่อ ตุลาคม 27, 2012, 09:07:59 หลังเที่ยง

บังชาย ไปเอามาจากไหนหล่าวนิ

สวดยวดเลย สงสัยต้องไปดูตัวจริงซะเเล้ว จะทันมั้ยนิ อิอิ

ดูท่า ต้องรีบหน่อยครับ ท่านยุทธ บังชายแกมีลูกค้าอยู่ในมือเยอะครับ
สงสัยคงจะเร็ว ๆ นี้ ครับ

??? ???
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

krabi

มี leo sx คับท่านโต้ง ใหม่แกะกล่องคับสภาพ90%เลยคับท่าน

krabi

รายงานตัวคับ บังรักษ์ หายไปใหนนิ ;D ;D ;D

krabi