Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxdrs

แวะมาตอกบัตรคับ สวัสดีคาวากะบี่และ+ม้าท่านละตัวคับ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

id2524

krabi

วัดดีคับสาวกคาวากระบี่ทุกท่าน ;D
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

krabi

บังรักษ์ บังโหด บังหมาน หายไปใหนหมด :D

krabi

krabi

ขอขอบคุณทุกท่านนะคับที่เข้ามาทักทายทีมงานกระบี่คับ :D :D

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 10:35:45 ก่อนเที่ยง
บังรักษ์ บังโหด บังหมาน หายไปใหนหมด :D

รายงานตัวครับ บังชาย วันนี้มาแต่เช้าเลยน๊ะครับ  ว่าแต่เห็นรูปทริปเกาะลันตาแล้วยังครับ ดูได้ที่หน้า 50,51 น๊ะครับ

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 08:51:09 ก่อนเที่ยง
แวะมาตอกบัตรคับ สวัสดีคาวากะบี่และ+ม้าท่านละตัวคับ

ขอบคุณครับท่านมะ + 1 ม้า คืนครับ

AUDOM E6

สวัสดีครับบังชาย ตั้งแต่กลับมาจากเกาะลันตา เพิ่งจะเห็นบังชายนี้แหละ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

ko- tong

nakares

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

Pโอ๋

pomchelsea

วัดดีคับ บังชาย บังรักษ์ และสาวกคาวากระบี่ทุกท่าน

maxdrs

ช่วยเปิดประตูบ้าน ต้อนรับแทนทีมงานคาวากะบี่ อิอิ.......
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

thaworn

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 05:21:42 ก่อนเที่ยง
เข้ามาทักทายพี่น้องคาวาคับ

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 10:31:34 หลังเที่ยง
ติดมาอีกคนครับ อิอิอิ

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ สิงหาคม 29, 2012, 11:01:32 หลังเที่ยง
ไหนๆก็ไหน
ไปไหนปายกัล

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 12:09:55 ก่อนเที่ยง
วัดดีคับ บังชาย บังรักษ์ และสาวกคาวากระบี่ทุกท่าน

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 08:26:54 ก่อนเที่ยง
ช่วยเปิดประตูบ้าน ต้อนรับแทนทีมงานคาวากะบี่ อิอิ.......

สวัสดีครับทุกท่าน ขอบคุณมาเลยที่แวะมา  พอดีเจ้าบ้านมั่วแต่ติดธุระกันหมด
เชิญตามสะบายครับ คนกันเองทั้งนั้น

+ 1 ม้า สำหรับพี่โอ,โกตอง,ท่านนเรศ,ท่านริท,พี่ป้อม,ท่านมะ   ขอบคุณที่แวะมาครับ

nakares

สวัดดีครับ บังรักษ บังชาย บังโหส และสาวกคาวาทุกๆท่าน

hos2524

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 01:27:14 หลังเที่ยง
สวัดดีครับ บังรักษ บังชาย บังโหส และสาวกคาวาทุกๆท่าน

สวัสดีครับ คุณนเรศ ครับ ยินดีต้อนรับครับ
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

ฝนหยุดแล้ว ได้เวลามิตติ้งอีกแล้วมัยครับ 
บังโหส/Kawasaki Krabi Team