Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

krabi

วัดดีพี่น้องชาวคาวาทุกท่านคับ ;D ;D
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

velocity1000cc

อ้างจาก: krabi เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 07:37:14 หลังเที่ยง
วัดดีพี่น้องชาวคาวาทุกท่านคับ ;D ;D

สวัสดีครับบังชาย สบายดีไหมครับ นคร รังสิตบุรี ฝนตกแทบทุกวัน เซ็งห่าน ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

thaworn

Pโอ๋

thaworn

สวัสดี ครับบังหมาน
ได้ข่าวจะใส่โปรอาร์ม+โช๊คหัวกลับ+อัฟ ล้อโต เหรอครับ
รีบหน่อยครับ อยากดู
:D :D

maxdrs

สวัสดีชาวคาวากะบี่ทุกท่านคับ แวะมาเยี่ยม และ+1ทุกท่าน ยกเว้นบังรักษ์ 5555+ (+ให้แล้วที่ห้องตานี อิอิ)
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

hos2524

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:28:55 ก่อนเที่ยง
สวัสดีชาวคาวากะบี่ทุกท่านคับ แวะมาเยี่ยม และ+1ทุกท่าน ยกเว้นบังรักษ์ 5555+ (+ให้แล้วที่ห้องตานี อิอิ)

สวัสดีครับท่านมะ ขอบคุณสำหร้บม้าครับ บังรักษ์มีเยอะแล้วครับ
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:26:39 ก่อนเที่ยง
ได้ข่าวจะใส่โปรอาร์ม+โช๊คหัวกลับ+อัฟ ล้อโต เหรอครับ

บังหมานเคยคุยกับผมเหมือนกันครับบังรักษ์ต้องรอชม ไม่รู้ว่าจะผ่าน ครม.หรือเปล่าครับ 5555+++
  :o :o:D

krabikitchen

กำหนดการ ทริปเครื่องแกงนคร(ท่าศาลา)
เรียนเชิญสมาชิก 2 stroke และท่านที่ชอบการขับขี่ ขับรถเที่ยว
ที่นคร ไป- กลับ เช้าวันอาทิตย์ ที่ 29 กรกฎาคม 2555
ใช้เส้นทาง กระบี่-เขาพนม-ทุ่งใหญ่-ช้างกลาง-ลานสกา-ว.ค-นาเหรง-ชุมโลง
แวะจุดอากาศดีที่สุดในประเทศไทย - น้ำตก กะโรม-คีรีวง-น้ำตกพรหมโลก-น้ำตกอ้ายเขียว
เตรียมเสื้อผ้าสำหรับเล่นน้ำ และกล้องถ่ายรูป
06:00 รวมพลที่ทางเข้าวัดถ้ำเสือ 06:20 ล้อหมุน
งานนี้เน้นขับรถนะครับ เส้นทางเดี๋ยวให้ท่านยุทธลงให้

AUDOM E6

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:26:39 ก่อนเที่ยง

คิด ๆ อยู่ครับ แต่ต้องรอ ผ่าน ครม.เหมือนบังโหส บอกก่อนครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

AUDOM E6

อ้างจาก: krabikitchen เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 01:03:31 หลังเที่ยง
กำหนดการ ทริปเครื่องแกงนคร(ท่าศาลา)
เรียนเชิญสมาชิก 2 stroke และท่านที่ชอบการขับขี่ ขับรถเที่ยว
ที่นคร ไป- กลับ เช้าวันอาทิตย์ ที่ 29 กรกฎาคม 2555
ใช้เส้นทาง กระบี่-เขาพนม-ทุ่งใหญ่-ช้างกลาง-ลานสกา-ว.ค-นาเหรง-ชุมโลง
แวะจุดอากาศดีที่สุดในประเทศไทย - น้ำตก กะโรม-คีรีวง-น้ำตกพรหมโลก-น้ำตกอ้ายเขียว
เตรียมเสื้อผ้าสำหรับเล่นน้ำ และกล้องถ่ายรูป
06:00 รวมพลที่ทางเข้าวัดถ้ำเสือ 06:20 ล้อหมุน
งานนี้เน้นขับรถนะครับ เส้นทางเดี๋ยวให้ท่านยุทธลงให้

ใคร่จะไปเที่ยวนครมัง
8) 8)

CHINWARIT

แวะมาเยี่ยมครับผม.สวัสดี บังชาย  บังรักษ์ และทุกๆท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

pomchelsea

วัดดีบังชาย  บังรักษ์ พี่น้องชาวคาวาทุกท่านคับ

AUDOM E6

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:07:17 หลังเที่ยง
แวะมาเยี่ยมครับผม.สวัสดี บังชาย  บังรักษ์ และทุกๆท่านครับ

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 12:29:18 ก่อนเที่ยง
วัดดีบังชาย  บังรักษ์ พี่น้องชาวคาวาทุกท่านคับ

สวัสดีแขกผู้มาเยือนทุกท่านครับ  ผมบังหมาน 1 ในสมาชิกคาวากระบี่ครับ

AUDOM E6

Pโอ๋

hos2524

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 06:46:12 ก่อนเที่ยง
เย่ ที่ 1 ในทีม

สวัสดีครับบังหมาน มาแต่เช้าเลยน๊ะครับ
งั้นผมขอ Q 2 ในทีมแล้วกัน

อ้างจาก: Pโอ๋ เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 07:46:52 ก่อนเที่ยง
ผมที่หนึ่งของ Chill Chill HATYAI

สวัสดีครับพี่โอ๋  วันนี้เป็นแขกคนแรกเลยครับ
ขอบคุณครับที่เข้ามาทักทาย

hos2524

บังรักษ์บังชายหายไปไหนครับ สงสัยช่วงนี้งานยุ่งกัน
:'( :'( :-* :-*