Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ กรกฎาคม 15, 2012, 09:18:27 หลังเที่ยง
คุยไรกัน.... งง  มีข่มขื่นด้วย 555+

สวัสดีครับ ท่านมะ

พอดีกำลังคุยกันอยู่เรื่องกิจกรรม บางอย่างของบังชายครับ แก่ชอบทำตอนกลางคืน
เพราะกลางวันแกไม่ค่อยว่าง
:'( :'(

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 15, 2012, 11:09:34 ก่อนเที่ยง
สวัสดีวันอาทิตย์ครับ
ปล.+1 บังชาย
ปล.2 +1 บังรักษ์ บังโหส ไว้ห้อง CHILL CHILL แล้วครับ

ขอบคุณ ครับ ท่านริท

Pโอ๋

pomchelsea

สวัสดีครับบังชาย บังรักษ์และสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่านคับ
+1 บังรักษ์

velocity1000cc

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 12:43:47 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับบังชาย บังรักษ์และสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่านคับ
+1 บังรักษ์

ลอก ท่าน ป้อมเชลซี ภูเก็ต  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 12:43:47 ก่อนเที่ยง
+1 บังรักษ์

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 04:02:58 ก่อนเที่ยง
+1 บังรักษ์

ลอก ท่าน ป้อมเชลซี ภูเก็ต  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ขอบคุณครับ พี่ป้อม พี่เปเล่ + 1 เช่นกันครับ

nai95

สวัสดีครับ ทุกท่านคงเรียกชื่อไม่ครบทุกท่าน +1บังชายรอชมผลงานผมด้วยครับ :( :( :(

krabi

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 07:14:07 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ทุกท่านคงเรียกชื่อไม่ครบทุกท่าน +1บังชายรอชมผลงานผมด้วยครับ :( :( :(

สวัสดีครับ พี่นัย รอชมผลงานอย่ครับ
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

สวัสครับ 
สมาชิกคาวา กระบี่ คืนนี้มิติ้ง บังรักษ์บอกคืนพาน้องใหม่มาเข้าทีมด้วย รวมตัวกัน 20.00 น. ปั้มปตท.ไสไทยครับ
มากันเยอะ ๆ ครับ
:( :D ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

id2524

thaworn

hos2524

คืนนี้มีมิตติ้ง อย่าลืมน๊ะครับ คอยดู สมาชิกใหม่ KR E6 สีแดงตัว ฝีมือการบิ้วของผมเอง
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

บังหมานอัฟลายเซ็นต์ให้แล้วครับ เหลือแต่ถ่ายรูปมาลงเป็นรูปประจำตัวครับ เดี่ยวให้บังรักษ์จัดการให้ จะได้เป็นมีรูปแบบเดียวกัน
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

jacky

AUDOM E6

วันจันทร์แล้วตื่นเต้นจัง
ขอบคุณครับโหดที่ช่วยลงลายเซ็นต์ให้ คืนนี้เจอกันครับ
บังหมาน /Kawasaki Krabi Team

velocity1000cc

อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 01:52:16 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับโหดที่ช่วยลงลายเซ็นต์ให้ คืนนี้เจอกันครับ

ดีใจด้วยครับ บังหมานที่มีลายเซ็นต์กลุ่มแล้ว  คาวากระบี่ ดูอบอุ่นกันดีครับ ทำไรทำเหมือน รูปแบบเดียวกัน อย่างนี้ซิครับที่เรียกว่าทีมงานกลุ่ม คาวากระบี่ สุดยอดไปเลย อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ :D :D :D :D :D

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

CHINWARIT

สวัสดีครับ.แวะมาทักทายครับ
ปล.บังชาย ฝากเรื่องถังปาด สักใบครับ เอาไว้ใส่ VISTOR ครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

อ้างจาก: jacky เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 01:43:05 หลังเที่ยง
วันนี้เเดดดีนะ...ครับ

สวัสดีครับ  พี่แจ็คกี้ แดดดีพอได้ครับไปพัทลุงมาแล้วยังครับ

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 05:47:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AUDOM E6 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 01:52:16 หลังเที่ยง

ดีใจด้วยครับ บังหมานที่มีลายเซ็นต์กลุ่มแล้ว  คาวากระบี่ ดูอบอุ่นกันดีครับ ทำไรทำเหมือน รูปแบบเดียวกัน อย่างนี้ซิครับที่เรียกว่าทีมงานกลุ่ม คาวากระบี่ สุดยอดไปเลย อิ อิ  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ :D :D :D :D :D

สวัสดีครับ พี่เปเล่ กะว่าจะรักกันตลอดไปครับไม่ใช่แค่กลุ่มคาวากระบี่น๊ะครับ เพื่อนสมาชิก 2T ทุกคนทุกคันเลย

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 09:56:20 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ.แวะมาทักทายครับ
ปล.บังชาย ฝากเรื่องถังปาด สักใบครับ เอาไว้ใส่ VISTOR ครับ

สวัสดีครับ ท่านริท  เบอร์โทรบังชายครับ 0810782807 ลองโทรถามแก่ดูครับช่วงนี้แก่ยุ่ง ๆ อยู่ไม่ค่อยได้เข้ามาในเวป

ขอบคุณทุกคนที่มาเยือนครับ + 1 ม้าให้ทุกคนที่มาเยือนสำหรับมิตรภาพที่มีให้กันครับ
ขอบคุณครับ

thaworn

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำสมาชิกใหม่ประจำทีม Kawasaki Krabi ครับ
บังหมานครับ

มิตติ้ง ประจำสัปดาห์ครับ 16/7/2555(ทุกคืนวันจันทร์)
รวมตัวปั้ม ปตท.ไสไทยครับ (ขอบคุณท่านเจ้าของปั้มที่กรุณาให้ใช้สถานที่เป็นจุดนัดพบครับ)

ณ.แหล่งแหล่งบันเทิงประจำกลุ่ม(ร้านการแฟหน้าโวคครับ) มาจุดนี้แล้วสบายใจของสวยงายเยอะ  ครับ

เสร็จจากร้านกาแฟรวมตัวกันอีกที ณ.จุดมิตติ้งประจำกลุ่ม สถานีปูดำครับ

เพื่อนสมาชิก Kawasaki Krabi Team ที่เข้าร่วมมิตติ้งครับ

พยายามสือถึงความรักของเพื่อนสมาชิกที่มีให้กันครับ (รบกวนพยายามเข้าใจตามนั้นน๊ะครับ)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เข้าร่วมมิตติ้งในครั้งนี้ครับ