Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krabi

สวัสดีครับ
สมาชิกคาวากระบี่ เมื่อคืนสมาชิกเบาบางไปหน่อยครับ วันจันทร์หน้าค่อยว่ากันใหม่
:( :(
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

เมื่อเช้าไปส่งลูกที่โรงเรียนมาครับบังรักษ์

pomchelsea

สวัสดีครับบังชาย บังรักษ์และสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่าน

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 12, 2012, 12:17:11 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับบังชาย บังรักษ์และสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่าน

สวัสดีครับ พี่ป้อม สบายดีน๊ะครับ

krabi

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ กรกฎาคม 12, 2012, 12:17:11 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับ พี่ป้อม

krabi

CHINWARIT

สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ และสมาชิก คาวา กระบี่ครับ
ปล.บังชายถังปาด VICTOR ถ้าทำราคาเท่าไหรครับ อยากได้ไว้สักใบครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 12, 2012, 11:55:18 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ บังชาย บังรักษ์ และสมาชิก คาวา กระบี่ครับ
ปล.บังชายถังปาด VICTOR ถ้าทำราคาเท่าไหรครับ อยากได้ไว้สักใบครับ

สวัสดี ครับ ท่านริท สบายดีน๊ะครับ + 1 ม้า สำหรับท่านริทที่มาเยี่ยมครับ เรื่องถังปาด VICTOR ต้องให้บังชายเค้ามาตอบครับ เดียวจะแจ้ง
ท่างบังชายทราบว่าท่านริทสนใจครับ
??? ???

maxdrs

อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 13, 2012, 08:18:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กรกฎาคม 12, 2012, 11:55:18 หลังเที่ยง

สวัสดี ครับ ท่านริท สบายดีน๊ะครับ + 1 ม้า สำหรับท่านริทที่มาเยี่ยมครับ เรื่องถังปาด VICTOR ต้องให้บังชายเค้ามาตอบครับ เดียวจะแจ้ง
ท่างบังชายทราบว่าท่านริทสนใจครับ
??? ???
น่าสนใจจัง ไว้มีโอกาศจะจัดใสเคอาร์บ้างจัง อิอิ...........
ปล.+ม้าไว้ที่ห้องตานีแล้วเน้อ...
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ กรกฎาคม 13, 2012, 08:41:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ กรกฎาคม 13, 2012, 08:18:00 ก่อนเที่ยง

??? ???
น่าสนใจจัง ไว้มีโอกาศจะจัดใสเคอาร์บ้างจัง อิอิ...........
ปล.+ม้าไว้ที่ห้องตานีแล้วเน้อ...

ขอบคุณครับท่านมะ
???

yoshi

หวัดดีบังรักษ์ และพี่น้องโซนกระบี่คร้าบ

Pโอ๋

hos2524

สวัสดีครับ แขกผู้มาเยือน และเพื่อนสมาชิกคาวากระบี่ทุกท่านครับ
:(
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

hos2524

อ้างจาก: krabi เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 05:12:11 หลังเที่ยง
เมื่อเช้าไปส่งลูกที่โรงเรียนมาครับบังรักษ์

ไปส่งลูกที่โรงเรียน หรือไปรับนักเรียนกันแน่ครับ บังชาย
:'( :'( :( :(

yoshi

hos2524

yoshi

CHINWARIT

??? ???
ขอบคุณในน้ำใจ +1 บังรักษ์ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าอีกครั้ง
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

ser-333

หวัดดีทุกท่านในโซนคาวา กระบี่ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน  และเพื่อนสมาชิกที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ