Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

thaworn

และแล้ว มิตติ้ง ก็เกิดขึ้น
เริ่มจากร้านกาแฟหน้าโวค  กินกาแฟและบริหารสายตา กับของขาว ๆ (มีเยอะ)

เสร็จแล้วมาต่อกันที่ จุดมิตติ้ง ประจำกลุ่ม ณ.สถานีปูดำ

มากันแล้วดูรถกันหน่อยครับ

สมาชิกที่เข้าร่วมมิตติ้งครับ

สมาชิกใหม่ แต่ใจรักครับ

แยกย้ายกันกลับบ้าน ประมาณ 23.00น.ครับ โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ

??? ???   :( :(

ให้ทุกคนที่เข้าร่วมมิตติ้งครับ
:D :D :D++++++

thaworn

ใครมีรูปมิตติ้งมุมไหนอีก ช่วยกันเอามาลงหน่อยครับ

thaworn

สัญญาลักษณ์ทีมครับ

เสื้อทีมครับ

เสื้อทีมเพื่อนสมาชิกสามารถรับได้ที่บังชายครับ มีค่าใช้จ่ายในการดำเนินการตัวละ 200 บาทครับ

??? ???

maxdrs

แวะมาดูเสื้อทีมคับ สวยนิ รถก็งามๆ.......
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

jacky

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 10:32:04 ก่อนเที่ยง

เสื้อทีมเพื่อนสมาชิกสามารถรับได้ที่บังชายครับ มีค่าใช้จ่ายในการดำเนินการตัวละ 200 บาทครับ

??? ???

น่าจัดจัง

thaworn

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 11:28:08 ก่อนเที่ยง
แวะมาดูเสื้อทีมคับ สวยนิ รถก็งามๆ.......

ขอบคุณครับพี่
อ้างจาก: jacky เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 12:51:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 10:32:04 ก่อนเที่ยง

??? ???

น่าจัดจัง

พอได้รู้ว่าเป็นทีมเดียวกันครับพี่แจ็คกี้

jacky

pomchelsea

thaworn

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 01:19:16 ก่อนเที่ยง
แวะทักทายสวัสดีทุกๆๆท่านคับ

สวัสดีครับ ทีมภูเก็ตอยู่กันดึกเลยน๊ะครับ
:D :D

Pโอ๋

อยู่หาดใหญ่แต่อยากได้เสื้อTeam Krabi ได้ป่าวคับ

thaworn

อ้างจาก: P"โอ๋ เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 07:45:21 ก่อนเที่ยง
อยู่หาดใหญ่แต่อยากได้เสื้อTeam Krabi ได้ป่าวคับ

ได้เลยครับ พี่โอ๋ PM ชื่อที่อยู่มา เดียวส่งให้ ฟรี ๆ ตัวหนี่งครับ(เผื่อพี่โอสะสมเหมื่อนเสื้อทีมฟุตบอล)
??? ???

thaworn

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก Kawasaki Krabi Team

สรุปแล้วจะให้ผมเฝ้าบ้านคนเดียวตลอดว่างั้น วัยรุ่นเซงเลย
:P :P

ment2007

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 08:04:54 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก Kawasaki Krabi Team

สรุปแล้วจะให้ผมเฝ้าบ้านคนเดียวตลอดว่างั้น วัยรุ่นเซงเลย
หวัดดีคับ บังๆๆๆทั่งหลาย ทีมงานคาวากระบี่

รถสวยเพ่

krabi

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 11:33:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 08:04:54 ก่อนเที่ยง

หวัดดีคับ บังๆๆๆทั่งหลาย ทีมงานคาวากระบี่

รถสวยเพ่

สวัสดีครับพี่เม่น สบายดีน๊ะครับ
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

สวัสดีครับ สมาชิก ทีมคาวา ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาครับ งานเข้าครับ
??? ???

krabi

บังรักษ์อย่าเพิ่งน้อยใจครับ เดียวหาสาวมาเฝ้าบ้านเป็นเพื่อนครับ

thaworn

อ้างจาก: krabi เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 04:14:38 หลังเที่ยง

บังรักษ์อย่าเพิ่งน้อยใจครับ เดียวหาสาวมาเฝ้าบ้านเป็นเพื่อนครับ

สวัสดีครับบังชาย ไม่อยากได้สาวครับ อยากได้เพื่อน
::) ::)

thaworn

hos2524

แวะเข้ามาดูบังรักษ์ ได้ข่าว เฝ้าบ้านคนเดียว ไม่ต้องงอนครับเดี๋ยวพาอาบน้ำครับ
:'( :'(
บังโหส/Kawasaki Krabi Team