Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 15, 2012, 04:31:59 หลังเที่ยง
วันนี้สมาชิกไปไหนกันหมด เงียบจัง อิอิ

รายงานดัวครับพี่โย ไปเที่ยวตรังกันมัยครับ
??? ???

thaworn

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 09:05:02 ก่อนเที่ยง
บ๊ะ ขอวีซ่ากันจัง อิจฉาเด้ 555+

ของผมปิดรับขอวีซ่ามาหลายเดือนเเล้ว เอิ้กๆๆๆๆ

ณ ตอนนี้ให้เพื่อนมาหาที่บ้าน อย่างเดียว อิอิ
ทีมคาวา คืนนี้ว่างกันมั้ย จัดซัก 1 Single หน้าบ้านผมครับ เหนือคลอง อิอิ

ท่านอื่นต้องรอถามดูครับ บังต้องขอตัวเพราะตัดยางได้ ไว้โอกาสหน้าครับ เดียวเจอกันหน้าบ้านยุทธ(ที่สำคัญทำดีเมียไว้ไปตรังต่อช้าวครับ)

thaworn

พรุ่งนี้ Kawasaki Krabi team เจอกันที่ ปั้ม ปตท.ไสไทย เวลา 8.30 น.และไปรวมกับ All Star Team ที่ปั้มเอสโซ่หน้า Big C
เพื่อเดินทางไปรวมงานกับทีมงานพี่เม้น ที่ตรัง

???  ???

id2524

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 01:15:17 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ Kawasaki Krabi team เจอกันที่ ปั้ม ปตท.ไสไทย เวลา 8.30 น.และไปรวมกับ All Star Team ที่ปั้มเอสโซ่หน้า Big C
เพื่อเดินทางไปรวมงานกับทีมงานพี่เม้น ที่ตรัง

???  ???

:D :D :D :Dกำหนดการณ์ออกแล้ว :D :D :D :D

jacky

ทีมตรังจะรอรับทีมกระบี่ หน้าประตูทางเข้า'' มหาวิทยาลัยราชมงคล. ''....ครับ

CHINWARIT

สุดยอดจริงๆครับ (คาวาซากิ กระบี่ ทีม) นิ  :D :D :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

Pโอ๋

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

id2524

เอาคลิ๊บมาฝาก แต่ละคันเร็วเกิ้นนนน ถ่ายไม่ทันเลยอะ

Go to Trung

Winai

นี่คือหนึ่งอาชีพที่เกิดขึ้นระหว่างออกทริป ขายดีมากๆสังเกตุดูอาหารที่ขายเกือบไม่เหลือซาก

yoshi

ทีมนี้แจ่มจิงๆจัดทริปเก่งมากๆๆสมาชิกเหนียวแน่น

thaworn

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 02:58:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 01:15:17 หลังเที่ยง

???  ???

:D :D :D :Dกำหนดการณ์ออกแล้ว :D :D :D :D
อ้างจาก: Winai เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 10:03:35 ก่อนเที่ยง
นี่คือหนึ่งอาชีพที่เกิดขึ้นระหว่างออกทริป ขายดีมากๆสังเกตุดูอาหารที่ขายเกือบไม่เหลือซาก

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 10:05:51 ก่อนเที่ยง
ทีมนี้แจ่มจิงๆจัดทริปเก่งมากๆๆสมาชิกเหนียวแน่น

สวัสดีครับ ทุกคน ขอบคุณที่แวะมาครับ

ment2007

ทีมกระบี่ กลับปลอดภัยนะคับ  ???

เค ปาดถังน้ำออกท่อ ถึงดวงดาวไม่ ;D

thaworn

ทริปนี้ ไปตรังครับ ไปดูรถแข่งทางเรียบสนามราชมงคล (อำนวยความสะดวกโดยทีมงานพี่เม้นครับ)
    Kawasaki krabi Team 8.30 น รวมตัว ที่ปั้ม ปตท.ไสไทย (เหมือนเดิมครับ)

10.30 น.จอดพักรถปั้มน้ำมันบางจากควนกุนร่วมกับ All stat Team รวมรถ 17 คัน/size]

11.30 น.ทีมงานพี่เม้นรอรับทางเข้างาน (ราชมงคลตรัง)

ณ.สนามราชมงคล

ทีมงานพี่เม้นเตรีมไว้ให้การต้อนรับเพื่อนสมาชิกที่มารวมงาน

ได้เวลากินครับ

อิ่มท้องแล้วได้เวลาคุยกันครับ

อิ่มท้องแล้วคุยกันแล้วได้เวลาชมรถครับ

ดูการแข่งขันหน่อยครับมัวแต่ดูกันเองจนเรื่องการแข่งขันไปเลย

ชมการแข่งขันเสร็จเดินทางกลับเวลา 17.30 น. ถึงกระบี่ เวลา 19.30 น.เจอปัญหานิดหน่อย KR เขียว ปาดถัง หม้อน้ำแห้ง ที่เหนือคลอง จอดรถทิ้งไว้บ้านเพื่อสมาชิก กลับถึงบ้านปลอดภัยทุกคน (แต่มัยทุกคันครับ)ขอบคุณพี่เม้นและทีมงานตรังที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นโอกาสหน้าทีมกระบี่ขอเป็นเจ้าบ้านบ้างครับ
??? ???

thaworn

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 10:35:57 ก่อนเที่ยง
ทีมกระบี่ กลับปลอดภัยนะคับ  ???

เค ปาดถังน้ำออกท่อ ถึงดวงดาวไม่ ;D

ถึงแต่ตัวครับ รถจอดทิ้งไว้เหนือคลองหม้อน้ำแห้ง ขอบคุณมากครับ

???

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

TONG-SE

ขายรถคันในลายเซ็นครับ ใครสนใจ 086-7414442 โต้งครับ แต่งมาเยอะครับขาย 75,000฿
ฝากบอกบังชายด้วยครับ พอดีจาขยับไปเล่น ดูตี้ แบบตาป๊อบแระ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

velocity1000cc

สวัสดีดีครับชาวกระบี่สายคาวาทุกท่าน เดินทางกลับถึงบ้านปลอดภัยกันทุกท่านนะครับ  วันหน้าถ้ามีโอกาส เรียนเชิญขึ้นมาเที่ยว นครรังสิต บางนะครับจะต้อนรับแขกVIP.อย่างเต็มที่เลย ท่านบังชาย ท่านรักษ์ และเพื่อนๆในกลุ่มคาวากระบี่ ทุกท่าน ในนาม "ชมรมรถ2จังหวะแห่งประเทศไทย " ซุ้มบางเตย&ทีมงานร้านนาย.ก  หวังเป็นอย่างยิ่ง อยากให้ คาวากระบี่ มาสัมผัสพี่น้องทางโซนภาคกลางบ้าง จากที่กระผม ได้มาสัมผัส พี่น้องทางโซนใต้ และได้มีโอกาสเจอกันทั้งสองจังหวัด ตรัง+กระบี่ จะอยู่ในความทรงจำที่ดีตลอดไปครับ
+1แรงใจให้กับพี่น้องชาวคาวา กระบี่ทุกท่าน ครับ  เปเล่  ณ  นครรังสิต   ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ :D :D :D :D :D

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

ment2007

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ มิถุนายน 18, 2012, 07:57:33 หลังเที่ยง
ขายรถคันในลายเซ็นครับ ใครสนใจ 086-7414442 โต้งครับ แต่งมาเยอะครับขาย 75,000฿
ฝากบอกบังชายด้วยครับ พอดีจาขยับไปเล่น ดูตี้ แบบตาป๊อบแระ อิอิ
ขายทำไม โต้ง CC ไม่พอเหรอ
เก็บไว้ขับที่ยว ขับเล่นกินลม หาบรรยากาศ สองข้างทาง ดีหว่า
.........................
"อำนาจซื้อได้ไม่ทุกสิ่ง สำหรับใจคนจร"
.....................
ผมเองก็เคยอยู่ใน Big Bike  มาอยู่ตรงนี้ บายใจ
.............
คิดถึง เพื่อน เสมอ.(แต่เวลาไม่ว่าง)....ภูเก็ต -พังงา-กระบี่ -สงขลา-คอน ฯลฯ...

Pโอ๋

ชอบจัง
"อำนาจซื้อได้ไม่ทุกสิ่ง สำหรับใจคนจร"