Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

กราบขอโทษ ทุกๆท่านในทีมวันอาทิตย์ที่มาเยือน ภูเก็ตกันครับ ร่างกายไม่ไหวจิงๆ
ขอโทษบังชายและสมาชิกทุกท่านด้วยครับ ได้แต่ส่งกับข้าวแระสเบียง คงไม่ว่ากันน่ะครับ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 08:15:29 หลังเที่ยง
แวะมาดูว่าบ้านนี้เขาทำอะไรกัน รูป :D :D :D

ขอบคุณครับ                                  
        ???

thaworn

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 08:52:18 หลังเที่ยง
กราบขอโทษ ทุกๆท่านในทีมวันอาทิตย์ที่มาเยือน ภูเก็ตกันครับ ร่างกายไม่ไหวจิงๆ
ขอโทษบังชายและสมาชิกทุกท่านด้วยครับ ได้แต่ส่งกับข้าวแระสเบียง คงไม่ว่ากันน่ะครับ

ก่อนอื่นต้องขออนุญาติตอบแทนบังชายก่อนครับ เพราะบังชายหลังจากกลับมาจากภูเก็ตรู้สึกว่ามีรถเข้ามาให้แกปลุกอีกหลายคันครับ เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาในเวป
ครับผม  ทางทีมงาน Kawasaki Krabi ก็ต้องกราบขอโทษพี่ โต้ง และพี่ ๆ  ทีมงานภูเก็ตด้วยครับ  กว่าจะระบุวันเวลาที่แน่นอนได้
ก็เหลือเพียงวันเดียวก่อนจะออกเดินทาง เพาะมัวแต่กังวลเรื่องน้องฝนอยู่ครับ   
       ถึงยังงัยก็ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ  โอกาสหน้าเจอกันครับพี่โต้ง

:D ???

krabi

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ มิถุนายน 11, 2012, 08:52:18 หลังเที่ยง

ไม่เป็นไรครับพี่โต้ง ทางทีมผมก็ต้องขอโทษด้วยที่ระบุ วัน เวลา ออกเดินทาง ล่าช้า โอกาสหน้าเจอกันครับพี่โต้ง
                                                           ??? ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

hos2524

ทริปภูเก็ต สนุกมาก ๆ  ครับ ขอบคุณทีมงานกระบี่ ที่ทำให้มีทริป ขอบคุณ พี่โต้ง และทีมงานภูเก็ตที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
                                         :D  :D  ???
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

thaworn

แวะเข้าบ้านก่อน เดียวไปเที่ยวต่อ

krabi

สวัสดี ตอนเช้า เพื่อน ๆ สมาชิก Krabi Kawasaki Team
ช่วงนี้ งานเยอะ ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายต้องขอโทษ เพื่อนสมาชิก ด้วยครับ
ว่าง ๆค่อยไปกินน้ำชากัน
        ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

thaworn

สวัสดีครับบังชาย วันนี้บังชายมาแปลง เข้าเว็ปแต่เช้าเลย
ว่าแต่บังชาย มั่วแต่ยุ่งเรื่องงานหรือเรื่องอะไรกันแน่ครับ
เพื่อน ๆ ทีมงานเข้าใจครับ ระวังคนที่บ้านให้ดี ....555 (ครอบครัวร้าวฉานคืองานของเรา
)

hos2524

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 08:47:35 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับบังชาย วันนี้บังชายมาแปลง เข้าเว็ปแต่เช้าเลย
ว่าแต่บังชาย มั่วแต่ยุ่งเรื่องงานหรือเรื่องอะไรกันแน่ครับ
เพื่อน ๆ ทีมงานเข้าใจครับ ระวังคนที่บ้านให้ดี ....555 (ครอบครัวร้าวฉานคืองานของเรา
)

สวัสดีครับ บังรัก บังชาย  วันนี้เข้ามาตอกบัตรครับ
บังรัก ดูท่าบังชายคงมั่วแต่ยุ่งอย่างอื่นมากกว่า ไม่ใช่เรื่องงานหรอก ...5555 หนับหนุน หนับหนุน

:P :P
บังโหส/Kawasaki Krabi Team

vios3455

มาเสียดายที่ไม่ได้ไปภูเกต  กะจะไปมิตติ้ง จันทร์ที่ผ่านมา  ที่บ้านผ่าน แต่ไม่มีครัยไป  เอิ้กกกก >:( >:( >:( >:(

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

thaworn

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 02:35:40 หลังเที่ยง
มาเสียดายที่ไม่ได้ไปภูเกต  กะจะไปมิตติ้ง จันทร์ที่ผ่านมา  ที่บ้านผ่าน แต่ไม่มีครัยไป  เอิ้กกกก >:( >:( >:( >:(

พอดีจันทร์ที่ผ่านมา รถหลายคันมีปัญหาจากการเดินทางกลับจากภูเก็ต (ตกหลุมล้อคดไปหลายคัน) ก็เลยคุยกันว่างดมิตติ้งครับ ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้แจ้งผ่านเวป
เรื่องทริป บังชายแก่มีให้หนีเมียกันเรื่อย ๆ เตรียมตัวไว้เลยครับ เดียวได้ไปกันแน่

:'(  ???  ???

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

สวัดดีคับบังชาย....และทีมงานกระบี่ทุกท่านคับ
รักนะจุ๊บๆ

thaworn

กล้องพี่เอครับ

[/quote]

หล่อกันทุกคันคับ..ทริปนี้ เดี๋ยววิดีโอค่อยมา COPY นะคับ
รักนะจุ๊บๆ

thaworn

อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 04:57:23 หลังเที่ยง
หล่อกันทุกคันคับ..ทริปนี้ เดี๋ยววิดีโอค่อยมา COPY นะคับ

ขอบคุณมากครับ
???

thaworn

เจอ กันพรุ่งนี้ครับ เดี๋ยว ต้อง จะไปดูบอล กระบี่ FC VS ราชบุรี FC
  :(  :(

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 05:03:38 หลังเที่ยง
เจอ กันพรุ่งนี้ครับ เดี๋ยว ต้อง จะไปดูบอล กระบี่ FC VS ราชบุรี FC
  :(  :(
คับผม เชียร์เผื่อด้วยนะคับ
รักนะจุ๊บๆ

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

thaworn

อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 05:05:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 13, 2012, 05:03:38 หลังเที่ยง
 :(  :(
คับผม เชียร์เผื่อด้วยนะคับ
สวัสดียามเช้า ครับ มีผลดิวิชั่น 1 ไทย + ตารางคะแนน มาฝากครับ คนไทย ใช้ของไทย ดูบอลไทยครับ (บอลนอกเค้าทะเลาะกันไม่ให้เราดู)

ผลบอลดิวิชั่น 1 วันพุธที่ 13 มิถุนายน 2555 ครับ

ราชนาวีสโมสร      2 - 0      เอฟซี ภูเก็ต
นครราชสีมา เอฟซี      1 - 0      สุพรรณบุรี เอฟซี
ปตท.ระยอง      0 - 0      แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด
กระบี่ เอฟซี              1 - 0      ราชบุรี เอฟซี
ราชประชา ไทยเเลนด์ เอฟซี  3 - 0      ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี
จันทบุรี เอฟซี      0 - 7      บางกอก เอฟซี

ตารางคะแนน ครับ

1.ราชบุรี มิตรผล       31  คะแนน    ประตูได้เสีย + 22
2.แบ็งค็อก ยูไนเต็ด   26  คะแนน    ประตูได้เสีย + 11
3.กระบี่ FC            26  คะแนน    ประตูได้เสีย + 10