Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

สวัสดียามเช้าครับ                                                                          

hos2524

บังโหส/Kawasaki Krabi Team

krabi

มากันแต่เช้าเลย สงสัยเมื่อคืนนอนกันแต่หัวค่ำ
  คันนั้นหวัดดีด้วยคนกัน  ???
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

CHINWARIT

แวะมาทักทายเช้าวันเสาร์ครับ ชาวKawasaki Krabi Team
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

vios3455

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

yoshi

thaworn

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 09:21:57 ก่อนเที่ยง
ตอกบัตรเข้า
สวัสดีครับ หายหน้าไปเลยน๊ะครับ ช่วงนี้

thaworn

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 09:08:13 ก่อนเที่ยง
แวะมาทักทายเช้าวันเสาร์ครับ ชาวKawasaki Krabi Team
อ้างจาก: yoshi เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 10:30:57 ก่อนเที่ยง
แวะมาเที่ยวโซนนี้คับ

สวัสดีทุกคนครับ ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยม

thaworn

เริกงามยามดี  พรุ่งนี้(อาทิตย์ 10/6/2555) ชาว  Kawasaki Krabi Team จะไปเยือน ภูเก็ตกันครับ
7.30 น. รวมตัวที่ปั้ม ปตท.ไสไทย คืนนี้อย่าลืมเคลียเรื่อง วีซ่าให้เรียบร้อยน๊ะครับ

??? ???

ko- tong

TONG-SE

กับข้าวอาจจาไม่ค่อยทันน่ะครับ แต่พยายามจัดเต็มน่ะครับป๋ม
มีกระเพราไก่ใข่ดาว แระขนมจีนน้ำยา ใข่ต้ม ตามนั้นน่ะครับ ผิดพลาดยังไงก้อขอโทษกันด้วยน่ะครับพี่ๆทีมงานกระบี่ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

pomchelsea

รูปภาพ และ คลิป รวมๆอยูในลิ้งนี้แล้วนะครับ
มิตติ้ง ภูเก็ต & กระบี่
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=64819

ผิดพลาดยังไงก้อขอโทษกันด้วยน่ะครับทีมงานกระบี่ (จากประธานโต้ง )

thaworn

ทิปนี้ที่ภูเก็ต
     รวมตัวปั้ม ปตท.ไสไทย 7.30 น.ล้อหมุน 9.30 น.ล่าช้าเพาะน้องฝน

จอดพักรถ ปั้ม ปตท.พังงา  11.00 น. เจอน้องฝนตลอดทาง

13.00 น. ถึงภูเก็ตพี่ ๆ ทีมงานรอให้การต้อนรับ

นี้ พี่เค้าเตียมไว้ กระเพราไก่+ไข่ดาว+ขนมจีน+แกงเขียวหวานไก่ กำลังหิวพอดีเลย

ในที่สุดก็อย่างที่เห็นครับ โปรดสังเกตุโกโจ๊กกับบังชายครับ อร่อยออกหน้าออกตา ขอขอบพระคุณพี่ ๆ ทีมงานภูเก็ต          

หลังจากอิ่มหนำจากกระเพราไก่ไข่ดาว+ขนมจีนแกงเขียวหวานไก่แสนอร่อยก็ได้เวลาชมรถครับ โปรดสังเกตุล้อรถพี่ ๆ ทีมงานภูเก็ตครับแต่ละคัน สุด ๆ

พี่ ๆ ทีมงานภูเก็ตพามาถ่ายรูปครับสถานที่ มิรู้จัก รู้อย่างเดียวติดทะเล คลี่นแรงมาก ๆ

พี่ ๆ ทีมงานภูเก็ต ขับรถมาส่ง สพานสารสิน ถ่ายรูปร่วมกันอีกครั้ง ก่อนเดินทางกลับ เวลาปรมาณ 18.00 น.ขอบคุณมากมายอีกครั้งสำหรับการต้อนรับอย่างอบอุ่น กลับถึงกระบี่ประมาณ 3 ทุ่ม เจออุปสรรค์นิดหน่อยสำหรับพื้นถนน ทำให้ล้อตุ้งไปตาม ๆ กัน แต่ทุกคนกลับถึงบ้านอย่างปลอดภัย

ตากล่องจำเป็นครับ (บังรักษ์)

thaworn

อ้างจาก: CLASANOVA_SE เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 09:15:35 หลังเที่ยง
กับข้าวอาจจาไม่ค่อยทันน่ะครับ แต่พยายามจัดเต็มน่ะครับป๋ม
มีกระเพราไก่ใข่ดาว แระขนมจีนน้ำยา ใข่ต้ม ตามนั้นน่ะครับ ผิดพลาดยังไงก้อขอโทษกันด้วยน่ะครับพี่ๆทีมงานกระบี่ อิอิ

ถึงจะเป็นกระเพราไก่ ไข่ดาว+ขนมจีนน้ำยา แต่น้ำใจที่ได้รับมันมากมาย ขอขอบคุณ "พี่โต้ง"แหละทีมงาน ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
:D :D ???

Pโอ๋

krabi

ขอขอบคุณ ทีมงานภูเก็ต ที่ด้ายช่วยเหลือ เรื่องอาหารกลางวัน และด้ายพาทีมงานกระบี่ ไปชมหาดป่าตอง  ไว้ ณ โอกาสนี้  จากทีมงานบัง...ชาย..คับ และถ้ามีโอกาสผมจะไป เยี่ยม ทีม ภูเก็ต อีก คับ :'(

krabi

thaworn

CHINWARIT

แวะมาดูว่าบ้านนี้เขาทำอะไรกัน รูป :D :D :D
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE