Main Menu

Kawasaki Krabi Team (คาวาซากิ กระบี่ ทีม)

เริ่มโดย thaworn, พฤษภาคม 08, 2012, 03:06:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vios3455

ตอกบัตรคนที่สอง  แล้วกัน หวัดดี บังรัก บังชาย  และทุกคนที่มาบอร์ดนี้ 
ไปภูเกตวันไหน   บอกล่วงหน้าด้วย จะได้เคลียร์ที่บ้าน เผื่อผ่าน

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

pnk.krabi

หวัดดีบังรักษ์และทุกๆคน ที่คนแรกเพราะคนที่บ้านป่าว (สงสัยเมื่อคืนไม่ได้นอนชัวร์) 5555+++

thaworn

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 08:29:10 ก่อนเที่ยง
หวัดดีบังรักษ์และทุกๆคน ที่คนแรกเพราะคนที่บ้านป่าว (สงสัยเมื่อคืนไม่ได้นอนชัวร์) 5555+++
บ้านไหนละครับ :'( :'( :-*

thaworn

อ้างจาก: vios3455 เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 08:09:42 ก่อนเที่ยง
ตอกบัตรคนที่สอง  แล้วกัน หวัดดี บังรัก บังชาย  และทุกคนที่มาบอร์ดนี้ 
ไปภูเกตวันไหน   บอกล่วงหน้าด้วย จะได้เคลียร์ที่บ้าน เผื่อผ่าน
สวัสดีครับ
เรื่องไปภูเก็ตต้องรอบังชายยืนยันอีกทีครับ เรื่องเคลียร์ทางบ้านต้องศึกษากับโกโจ๊กดูเห็นว่าคืนมิตติ้งกลับไปจัดหนักแล้วขอวีซ่าไว้เลย  555++

thaworn

ขอตัวไปทำงานก่อนครับ (ออกไปในเมืองซื้อของ) ??? ???

ko- tong

:Dสวัสดีครับ พี่น้องคาวา  ตอนนี้อากาศทางกระบี่เป็นไง บ้างฝนตกป่าว

vios3455

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 10:23:55 ก่อนเที่ยง
  :Dสวัสดีครับ พี่น้องคาวา  ตอนนี้อากาศทางกระบี่เป็นไง บ้างฝนตกป่าว

ช่วงสองวันนี้ไม่หนักเท่าไหร่ครับ แต่ก่อนหน้านั้น ทั้งลม ทั้งฝนคราบบบบบบพี่น้องงงง >:( >:( >:( >:( >:( >:(

นาย ณรงค์ สำเส็น 
382 ม1. ต.อ่าวนาง อ.เมือง กระบี่ 81000

hos2524

บังโหส/Kawasaki Krabi Team

thaworn

อ้างจาก: hos2524 เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 12:11:30 หลังเที่ยง
เข้ามารายงานสตัวครับสาวกคาวา ???
สงสัย ฝนจะแล้งแล้วบังโหสเข้าเวปตอนกลางวัน เห็นส่วนมากเข้ามาตอนกลางคืน

thaworn

thaworn

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 10:23:55 ก่อนเที่ยง

แย่ครับ ทั้งลม ทั้งฝน ต้นยางจะหมดสวนอยู่แล้วครับ  แล้วทางพี่เป็นงัยมั้งครับ

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

ko- tong

ทางหาดใหญ่มีแต่แดด ปลายเดือนหน้าอากาศไม่รู้เป็นไงบ้าง พอดีมีโคลงการพาคลอบครัวเที่ยวกระบี่คับ

thaworn

thaworn

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 09:27:06 หลังเที่ยง
ทางหาดใหญ่มีแต่แดด ปลายเดือนหน้าอากาศไม่รู้เป็นไงบ้าง พอดีมีโคลงการพาคลอบครัวเที่ยวกระบี่คับ
ครับผม ปลายเดือนหน้าเดี่ยวจะแจ้งสภาพอากาศที่กระบี่ให้ทราบครับ เผื่อจะได้วางแผนได้ถูก

thaworn

วันนี้ตอกบัตร 5.53 นาที (จะไปซื้อของตลาดสด)เลยแวะเข้าออฟฟิตเข้าเวปก่อน

ko- tong

ขอบคุณคับ
อ้างจาก: thaworn เมื่อ พฤษภาคม 31, 2012, 05:55:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤษภาคม 30, 2012, 09:27:06 หลังเที่ยง
ครับผม ปลายเดือนหน้าเดี่ยวจะแจ้งสภาพอากาศที่กระบี่ให้ทราบครับ เผื่อจะได้วางแผนได้ถูก

thaworn

เงียบจัง วันนี้หายไปไหนกันหมด :P :P

thaworn

เพื่อน ๆ ชาว Kawasaki Krabi Team
รับสัญญาลักษ์ ประจำกลุ่มได้ที่บังชายครับ

???  ???

thaworn

วันนี้ไม่มีใคร่อยู่เฝ้าบ้านเป็นเพื่อนเลย ไปเที่ยวมั่งดีกว่า เจอกันพรุ่งนี้ครับ ??? ???