Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon bangbon

Wo_Mahachai

ฝาก หน่อยนะคับ RXS115

ทำสีถังหน่อยถึงจะแหล่ม :Dอะดีดของผมแบบนี้เลยเดิมมมมม

tachoo

โอ้ โฮ เนียรเลยนะเพ่ สวยจังนิ

น้องงงง ของพี่ๆๆๆ ชูก็พอใจและ :-[

กันสบัดมีเหลืออออ อะเป่าื อยากได้มั้ง :-[

ของพี่ก็ธรรมดาสะ อยากได้แบบนี้มังอะ :D

รถตัวเองไม่เสร็จรถเพื่อนแนววิบากเสร็จแล้วส่งตีท่อแอบเห็นช่างตีท่อขี่ช่างตี่ท่อหน้าตาแบบนี้เอง

ท่อใบนี้ก็ผีมือช่างคนน

tachoo

เดี๋ยวรอเอาของผมไปตีบ้างใกล้ความจริงแล้ว

sek_rxk

อ้างจาก: tachoo เมื่อ พฤษภาคม 03, 2011, 11:37:54 หลังเที่ยง
เดี๋ยวรอเอาของผมไปตีบ้างใกล้ความจริงแล้ว

พี่ครับ พี่หนึ่งที่เอาโช้คหน้า jr ของผมไป เขาทำรถเส็ดยังครับ  เอามาโชว์หน่อยครับ

air

air .

โชค jr ตาหนึ่งประกอบแล้วจะบอกให้ถ่ายรูปมาโชคาบ >:(

tachoo

โอ้โฮชิงถ่ายรูปไปก่อนซะแล้ว เสร็จวันนี้เหรอ5-5-54 เคอาร์สีเขียวเสร็จยังคับพี่

tachoo

ความคืบหน้าเกือบล่าสุดของ MTX ครับ