Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้า ในวันศุกร์แห่งชาติ...

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มกราคม 04, 2013, 01:22:08 ก่อนเที่ยง
เอาชุดลูกสูบ3XVที่ต่างประเทศเค้าใช้กัน ว่ากล่องเป็นแบบไหน

ช่างค้นหามาจริงๆ นะท่าน..

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 03, 2013, 10:58:16 หลังเที่ยง
เลียแข้งเลียขาใครไม่เป็นอ่า คนหัวแข็งแต่หัวใจอ่อนแอ ต้องการคนดูแล ฮิฮิ้ว

ถ้าประโยคนี้ กลั่นมาจากใจมัด  ถือว่าลึกซึ้งกับชีวิตมากๆ..
มิหน่า ลุงเอ็ม ถึงมอบทั้งกายและใจให้น้องมัดคนเดียว..555555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

นักบิดชนบท

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:11:30 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้า ในวันศุกร์แห่งชาติ...

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มกราคม 04, 2013, 01:22:08 ก่อนเที่ยง
เอาชุดลูกสูบ3XVที่ต่างประเทศเค้าใช้กัน ว่ากล่องเป็นแบบไหน

ช่างค้นหามาจริงๆ นะท่าน..

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 03, 2013, 10:58:16 หลังเที่ยง
เลียแข้งเลียขาใครไม่เป็นอ่า คนหัวแข็งแต่หัวใจอ่อนแอ ต้องการคนดูแล ฮิฮิ้ว

ถ้าประโยคนี้ กลั่นมาจากใจมัด  ถือว่าลึกซึ้งกับชีวิตมากๆ..
มิหน่า ลุงเอ็ม ถึงมอบทั้งกายและใจให้น้องมัดคนเดียว..555555+
:D :D :D :( :( :(จริงตามลุงแดงว่า ฮิฮิ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

ประกาศ...ครับ..ประกาศ... หลังตรุสจีน คือวันอาทิตย์ ที่ 17/2/2556...ชาวยามาฮ่า จะเปิดทริป ทำบุญ 9 วัด ที่จังหวัด อยุธยา ครับ  จึงแจ้งมาให้ทราบและเตรียมตัวให้พร้อมนะครับ..ส่วนเรื่องรายละเอียด ในการไหว้พระ ว่าวัดไหนบ้าง จะแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ...ตอนนี้ขอศึกษาเส้นทางและวัดก่อนนะครับทุกๆท่าน ท่านใดที่ทราบข่าวแล้ว กระจายข่าวด้วยนะครับ....

poy

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:58:08 หลังเที่ยง
ประกาศ...ครับ..ประกาศ... หลังตรุสจีน คือวันอาทิตย์ ที่ 17/2/2556...ชาวยามาฮ่า จะเปิดทริป ทำบุญ 9 วัด ที่จังหวัด อยุธยา ครับ  จึงแจ้งมาให้ทราบและเตรียมตัวให้พร้อมนะครับ..ส่วนเรื่องรายละเอียด ในการไหว้พระ ว่าวัดไหนบ้าง จะแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ...ตอนนี้ขอศึกษาเส้นทางและวัดก่อนนะครับทุกๆท่าน ท่านใดที่ทราบข่าวแล้ว กระจายข่าวด้วยนะครับ....
ถ้าปิดท้ายด้วย วัดช้างให้ ผมไปด้วยแถมพ่วงน้องๆไปอีกซัก3 อิอิอิ

gomol

Hunterzero

หุหุ  สงสัยต้องหาคนมาดามใจ แถวเนี้ยละแล้วห้ามบอกว่ามีห้องกลุ่มนี้ในเฟสหรือในเว็บเด็ดขาดเห็นทีละก็ งานเข้า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 04, 2013, 09:30:23 หลังเที่ยง
หุหุ  สงสัยต้องหาคนมาดามใจ แถวเนี้ยละแล้วห้ามบอกว่ามีห้องกลุ่มนี้ในเฟสหรือในเว็บเด็ดขาดเห็นทีละก็ งานเข้า

ไม่ต้องห่วงครับหลานมัดเพราะใครเค้ารู้กันหมดแล้วว่ามัดไม่ชอบผู้หญิง 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

ผมชอบผู้หญิงคร้าบ ไม่ได้ชอบผู้ชายโถ่ๆ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 04, 2013, 11:43:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 04, 2013, 09:30:23 หลังเที่ยง

ไม่ต้องห่วงครับหลานมัดเพราะใครเค้ารู้กันหมดแล้วว่ามัดไม่ชอบผู้หญิง 555
55555+

black9916

ผมขับ TZR ครับ ชื่อ Black อยู่บางแสนครับ

อ้างจาก: black9916 เมื่อ มกราคม 05, 2013, 12:22:43 ก่อนเที่ยง
ผมขับ TZR ครับ ชื่อ Black อยู่บางแสนครับ
ยินดีทีได้รู้จักครับท่าน....

นักบิดชนบท

black9916

กำลังชุบชีวิต TZR  ของผมอยู่ครับหลังจากจอดทิ้งไว้นาน 2 ปีครับ
ทำแนว cafe  ครับ
ตัวเครื่องกำลังทำคลอดอยู่ครับ  ท้องแรกครับเสร็จแล้วจะเอารูปมาฝากครับ

BigChang

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:58:08 หลังเที่ยง
ดูที่แผลกับรถก่อนนะ  ??? ??? ??? ??? ???
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: black9916 เมื่อ มกราคม 05, 2013, 12:54:59 ก่อนเที่ยง
ผมกำลังแต่งรถ TZRR 150 ใหม่ครับทำแนว Cafe ครับตอนนี้กำลังโมอยู่ครับ
พอดีมีคนมาทักว่าท่าเอาไปขับโดนจับยึดรถแน่  ทั้งที่รถผมมีทะเบียนครบไฟหน้าไฟเลี้ยวกระจกก็มี
ท่อก็ไม่ได้แต่งอะไรทำไมถึงจะถูกจับครับ  ใครที่เคยทำแนว Cafe ข่วยตอบผมทีครับ
เพราะตอนนี้ผมกลับเป็นแบบเดิมไม่ได้แล้วเพราะผมตัดจุดที่ไม่ได้ใช้งานออกหมดแล้วครับ

ไม่โดนจับหรอก ถ้าของครบ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

poy

Mtz

หวัดดีตอนเช้าครับ อากาศหนาวได้ใจ อิอิอิิ  ชอบๆๆๆ

อ้างจาก: BigChang เมื่อ มกราคม 05, 2013, 12:58:03 ก่อนเที่ยง
ดูที่แผลกับรถก่อนนะ  ??? ??? ??? ??? ???
ไม่ให้ดู หายไม่หาย ก็ต้องไป เพราะบังคับ ให้ไปทำบุญ..ไม่ได้บังคับไปตีหม้อสะหน่อย....
มันจะได้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตของพวกเรา.....ใครไม่ไปผม(โป้ง)ด้วย ขอบอก....