Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BigChang

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 05, 2013, 07:56:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: BigChang เมื่อ มกราคม 05, 2013, 12:58:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 04, 2013, 07:58:08 หลังเที่ยง
ประกาศ...ครับ..ประกาศ... หลังตรุสจีน คือวันอาทิตย์ ที่ 17/2/2556...ชาวยามาฮ่า จะเปิดทริป ทำบุญ 9 วัด ที่จังหวัด อยุธยา ครับ  จึงแจ้งมาให้ทราบและเตรียมตัวให้พร้อมนะครับ..ส่วนเรื่องรายละเอียด ในการไหว้พระ ว่าวัดไหนบ้าง จะแจ้งให้ทราบอีกที่นะครับ...ตอนนี้ขอศึกษาเส้นทางและวัดก่อนนะครับทุกๆท่าน ท่านใดที่ทราบข่าวแล้ว กระจายข่าวด้วยนะครับ....
ดูที่แผลกับรถก่อนนะ  ??? ??? ??? ??? ???
ไม่ให้ดู หายไม่หาย ก็ต้องไป เพราะบังคับ ให้ไปทำบุญ..ไม่ได้บังคับไปตีหม้อสะหน่อย....
มันจะได้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตของพวกเรา.....ใครไม่ไปผม(โป้ง)ด้วย ขอบอก....
ใจร้ายอะ ตัวเธอ  :-X :-X :-X :-X :-X
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

สุดยอด

นักบิดชนบท

ไม่ทราบว่ามีทำบุญล้างปากบ้างไหมครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

สุดยอด

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มกราคม 05, 2013, 11:34:49 ก่อนเที่ยง
ไม่ทราบว่ามีทำบุญล้างปากบ้างไหมครับ

อุ๊ย  ปากผมไม่เสียนะครับไม่เน่าไม่เหม็นด้วยผมขอผ่านเรื่องการทำบุญล้างปากนะครับ  อิอิอิ   >:( >:( >:(

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

chan chon

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: chan chon เมื่อ มกราคม 05, 2013, 12:59:11 หลังเที่ยง
ลุงนัทชอบทำบุญปล่อยน้ำ
[/quoดte]

555555.. สมน้ำหน้า5555555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

สุดยอด

คันนี้เป็น VR ตัวที่ว่าสเตย์พักเท้าติดกับโครง ที่ว่ากันยากหาโคตรยากหรือป่าว

@@TaJung@@

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 04, 2013, 09:30:23 หลังเที่ยง
หุหุ  สงสัยต้องหาคนมาดามใจ แถวเนี้ยละแล้วห้ามบอกว่ามีห้องกลุ่มนี้ในเฟสหรือในเว็บเด็ดขาดเห็นทีละก็ งานเข้า

งง ทำไมต้องห้ามบอกว่ามีเฟสกลุ่มด้วย  ใครจะด่ารึ...เฟสยามาฮ่าก็มีตั้งนานแล้วนิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

ม่ายช่าย  คำใจผิดเด้อ  หมายถึงถ้ามีแฟนแล้วมาเห็นเราพิมแชทเล่นกันแบบเนี้ยเดี๋ญวแฟนมัดจะรับไม่ได้ไงครับ อิอิ
แต่ตอนนี้ยังไม่มี 55555555+

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

ใครที่รับไม่ได้ก็เลิกไปซะ  ถ้าแยกไม่ออกว่าเขาพูดจริงหรือพูดเล่น....(แรงนิดนึง)ขนาดเป็นแฟนยังแยกไม่ออก  เวลาได้มาเป็นศรีภรรเมีย คงจะมีทุกข์ก็พฤติกรรมนี้...
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

Hunterzero

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 05, 2013, 03:24:38 หลังเที่ยง
ใครที่รับไม่ได้ก็เลิกไปซะ  ถ้าแยกไม่ออกว่าเขาพูดจริงหรือพูดเล่น....(แรงนิดนึง)ขนาดเป็นแฟนยังแยกไม่ออก  เวลาได้มาเป็นศรีภรรเมีย คงจะมีทุกข์ก็พฤติกรรมนี้...
+1ไปเลย ความจริงครับแบบเนี้ย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

Vilator

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 05, 2013, 03:24:38 หลังเที่ยง
ผมเด็กใหม่เข้ามาดูดความรู้
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

chan chon

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 05, 2013, 04:10:35 หลังเที่ยง
อยางจารเค้าไม่เรียวว่าเด็กแล้วมั้งงงงง

@@TaJung@@

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 05, 2013, 04:10:35 หลังเที่ยง
ดีนะไม่ดูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด   ไอติม....คิคิคิ

เหนื่อนจัง  เดินเข้ามาดูหลายรอบแล้ว..
ไม่มีวัยรุ่นเข้ามาสักคน......
ขอเสียงวัยรุ่นหน่อยสิ....

@@TaJung@@

gomol

ผม....วัยสะรุ่นระยะที่....4..............คร๊าบบบบบบ