Main Menu

อยากสมรม

เริ่มโดย pipo550, มิถุนายน 29, 2013, 12:21:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipo550

มีซากอากิล่า มีอะไหล่อะไรบ้างของอากิล่าที่นำมาแต่งดัดแปลง  คริสตัน ให้สวยให้แรงขึ้นได้บ้าง   ;D ;D

DEDOR

มาดันช่วย  รอสาวก ซู  มาแนะนำให้ครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

kapooklookzaa

แถวบ้านผมที่เค้าเล่นกัน เอาข้อ ก้าน ไฟ ของอากิล่ามาลงคิดสั้นครับ เสื้อเดิมเปิดแยงตามสูตรเค้า คาร์บูทีแซดอาร์ แค่นี้ก็แรงแล้วครับ ท่อเดิมเปลี่ยนใส่คอสูตร

แต่ต้องคนเคยทำนะครับ ไม่งั้นเน่าครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

pipo550

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ มิถุนายน 29, 2013, 05:53:22 หลังเที่ยง
แถวบ้านผมที่เค้าเล่นกัน เอาข้อ ก้าน ไฟ ของอากิล่ามาลงคิดสั้นครับ เสื้อเดิมเปิดแยงตามสูตรเค้า คาร์บูทีแซดอาร์ แค่นี้ก็แรงแล้วครับ ท่อเดิมเปลี่ยนใส่คอสูตร

แต่ต้องคนเคยทำนะครับ ไม่งั้นเน่าครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  รถเสร็จแล้วจะเเวะไปอุดหนุน ทูที ที่ร้านนะครับ  อิอิ