Main Menu

แนะนำตัวกันหน่อยคับพี่น้อง

เริ่มโดย kr teento, ธันวาคม 21, 2009, 11:08:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kr teento

กระผมมีชื่อว่า โต้ง อายุ3x บ้านอยู่สาทรซอย1 ขับkrมาทั้งหมด5คัน ถึงมีรถใหม่3คัน แต่ก็ขับใม่มันเท่าkr

ตอนนี้ก็ยังใช้อยู่ตามความเหมาะสมของงาน ส่วนใหญ่จะใช้กับงานไกลๆ สภาพรถกลางๆแต่เข้ามาในนี้

คงต้องโมดิฟายกันใหม่กลัวขายหน้าเพื่อนๆหวังว่าสักวันคงได้พบปะพูดคุยกันบ้างนะคับ

ฝากตัวด้วยเด้อคับเด้อ ;D

tangdpu

ยินดีต้อนรับคับผม ผมตั้ง อยู่งามวงวานจ๊ะ nsr150 คับผม

chao_kr150sp

ไม่ต้องกลัวขายหน้าหรอกครับ ที่นี่เปิดรับทุกอย่าง