Main Menu

รูปมิตติ้งที่แปดริ้ว

เริ่มโดย can-nim, พฤษภาคม 27, 2013, 10:12:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

can-nim

can-nim

can-nim

nop007

น้องเขาบอกว่าแค่ยืนเป็นกำลังใจให้ก็พอครับ อิอิ
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 27, 2013, 10:36:53 ก่อนเที่ยง
อาหารเช้ารอต้อนรับ

น้องก็รอต้อนรับค่ะ

พี่นพช่วยน้องเขาหน่อยครับ ดูอยู่ได้

พี่อ็อด ตลอดเลย

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ พฤษภาคม 27, 2013, 10:49:13 ก่อนเที่ยง
กล้องพี่แคนยี่ห้ออะไรครับ ทำไมถ่ายพี่โต้งออกมาหล่อจังอิอิ
>:(

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 27, 2013, 11:18:07 ก่อนเที่ยง
ไม่น่าเป็นที่กล้องนะครับ คนเขาหล่ออยู่แล้ว อิอิ
ใช่ครับ หลักฐานเห็นกันอยู่ทนโท่ขนาดนี้ :(

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

can-nim

can-nim

can-nim

can-nim

เท่มาก

ฝากให้พี่ธานีด้วยครับหล่อมาก

ผมอายุขนาดนี้จะหล่อเท่าพี่เขาไหมน้อ

can-nim

มิตติ้งนี้จะอยู่ในความทรงจำผมตลอดไปครับ

ลงรูปต่อได้เลยครับของผมหมดแล้ว อิอิ

chaiyabutr

can-nim

PRATEEP

+1 ช่างภาพทุกท่านภาพสวยสวดยอดเลย :D :D :D

can-nim

can-nim

ขอแสดงความเสียดายกับคนที่ไม่ได้ไปด้วยนะครับ

(พี่ฮูกละคนหนึ่ง อิอิ)

Tong_2T_150

ขออนุญาตแตะมือลงรูปต่อครับ
ก๊วนนี้เป็นหน่วยกล้าตาย มาสำรวจพื้นที่จริงก่อนวันนึง อิๆ

เดี๋ยวจะมาต่อให้ใหม่ครับ  เหนื่อย+เมา+เพลีย มาหลายวันขอนอนก่อน

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

รูปสวยครับพี่โต้ง

+1แรงม้าครับ