Main Menu

รูปมิตติ้งที่แปดริ้ว

เริ่มโดย can-nim, พฤษภาคม 27, 2013, 10:12:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

+1มือกล้องครับ พึ่งเข้ามาชมได้ ภาพสวยครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 27, 2013, 11:25:06 หลังเที่ยง
รูปสวยครับพี่โต้ง

+1แรงม้าครับ

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ พฤษภาคม 28, 2013, 11:20:28 ก่อนเที่ยง
+1มือกล้องครับ พึ่งเข้ามาชมได้ ภาพสวยครับ

ขอบคุณครับ เช่นกันครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

nop007

ขออนุญาติลงต่อครับ

เก็บตกจบแล้วครับ เจอกันใหม่ครับ

สน โคราช

can-nim

can-nim

วิทย์_2T

aod_pongpitak

SIT_KRR-SSR

เสียดายพลาดได้งัยเรา +1 ภาพสวยๆๆๆครับที่นำมาฝาก
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ พฤษภาคม 28, 2013, 02:25:24 หลังเที่ยง
+1อีกคนครับ

อิอิ +1ให้ครับ พี่อ๊อดต้องเข้ามาตอบครบ 500 กระทู้ก่อนครับ

can-nim

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ พฤษภาคม 28, 2013, 02:32:11 หลังเที่ยง
เสียดายพลาดได้งัยเรา +1 ภาพสวยๆๆๆครับที่นำมาฝาก

เสียดายแทนครับพี่ +1 ให้เช่นกันครับ

Tong_2T_150

มาต่อกันด้วย พี่สน คนกันเอง

ลุงหน่อง จากบางปูตามมาติดๆ

อย่าดูคนข้างหน้าครับ เพราะมันไม่น่าดูเท่าข้างหลัง...อิๆ

เปลวเทียนละลายแท่ง เพื่อส่องแสงอันอำไพ

ฟ้าสลัวๆริมแม่น้ำบางปะกง บรรยากาศแบบนี้ไม่ร่ำสุราจะให้ทำไร

พี่ต๋องอินกับบรรยกาศมาก..อิๆ

ลุงหน่องกินไอติมแกล้มเหล้า

พี่ต๋องมากิน"กาแคว"แต่ไก่โห่ก่อนใครเพื่อน  ส่วนตากล้องยังกินไรไม่ลง..อิๆ

บางประกงน้ำคงขึ้นๆลงๆ ใจอนงค์ก็คงเลอะเลือนกะล่อน

เลนส์Canon 55-250 ของพี่ต๋อง เชลซีเยี่ยมจริงๆ (ให้ยืมหรอพี่ คิดว่าให้ฟรี..อิ)

ชื่อร้าน ดูกันชัดๆ

บรรยากาศหน้าร้านร่มรื่นดีจัง

ไม่ค่อยขี้เซาเลยนะลุง..อิๆ

ตื่นแล้วหรอลุงหน่อง

NPro มันแจ่มอย่างนี้นี่เอง

พี่นิด มาแต่เช้าเหมือนกัน

ลูกสาวเจ้าของร้านครับ

ลูกลำพู เคยเห็นกันมั้ย ผมอายุปูนนี้ก็เพิ่งเห็นครับ

คุณKphong รักทุกคน

พี่อ้อด อ้อด กับเงินยักยอก เย๊ยยยย เงินบริจาค

ร้านนี้บรรยากาศดีเนอะ ว่ามั้ย

คิกๆๆ

คุณวัฒนาและคุณหน่องZX (ชื่อเหมือนลุงหน่อง รถก็ยังเหมือนกัน...อิๆๆ)

พี่ตรี น้องชายพี่ธานีก็มา

ประทีปอย่ากินเยอะนะ เดี๋ยวอ้วน..อิๆ(แซวน๊า อย่างอลล่ะ)

ปลาช่อนลุยสวนยางพารา

โฉมหน้าสมาชิก2ล้อพลัดถิ่น กลมเกลียวและเหนียวแน่น
จากซ้ายไปขัว
คุณหน่อง - พี่แอร์ (Air force one) - Tong_2T_150 - ลุงหน่อง บางปู (BANGPOO88) - คุณวัฒนา - พี่ตรี(น้องพี่ธานี) - ปุ้ม(P Ontour) - ตั้ม ณ ระยอง - พี่ธานี - สจ.แคน (can-nim)หน้าพี่ธานี - พี่ต๋อง (Tong shelsea) - พี่สน คนโคราช - คุณพงษ์(Kphong) - ประทีป (PRATEEP) - พี่อ้อด อ้อด - สุดท้ายขวาสุด พี่นพ แห่ง8ริ้วครับ

อีกสักช็อต

พี่แจ็ค(ซ้าย) และพี่แอร์ (Air force one)ก็มาแจม  ขอบคุณทั้งสองท่านครับ

พี่แจ็คแห่ง8ริ้ว หล่อเข้ม

พี่ต๋อง เชลซี และ ตากล้องใส้แห้ง(เป๋าแบน แฟนทิ้ง)

ปุ้มปีนี้เกิดปีชง ต้องแก้เคล็ดด้วยวิธีนี้

ปิดท้ายด้วยรูปที่แอร์และพี่ต๋องครับ

หมดแม็กกาซีนแล้วครับ ขอบคุณที่สดับรับชม ติชมได้ตามอรรถภาพครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

P_Ontour

"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

can-nim

สน โคราช

+1,มือกล้องครับ ลูกสาวเจ้าของร้านน่ารักมากๆครับอิอิ

nop007

ภาพสวยๆ และความทรงที่ดีๆ มีมาให้ดูเรื่อยๆ ครับ โปรดติดตามต่อจากพี่สนครับ

สน โคราช

อ้างจาก: nop007 เมื่อ พฤษภาคม 29, 2013, 12:35:20 หลังเที่ยง
ภาพสวยๆ และความทรงที่ดีๆ มีมาให้ดูเรื่อยๆ ครับ โปรดติดตามต่อจากพี่สนครับ
555ของผมมี5รูปเองครับเพลินกับบรรยากาศก่เลยไม่ได้ถ่ายนะครับ