Main Menu

เกย์ความร้อน TZM

เริ่มโดย mambo2000, พฤษภาคม 26, 2013, 04:48:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mambo2000

รบกวนสอบถามท่านสาวก TZM ครับ

ผมหาซื้อเกย์ความร้อน TZM ของแท้มือ1 ไม่ได้(ไม่มีของ) จึงลองซื้อของ KR ใส่ดู ปรากฏว่าเข็มไม่กระดิกเลยครับ ทั้งๆที่รูปร่างลักษณะเหมือนของ TZM ทุกอย่าง  ขอคำแนะนำจากท่านผู้รู้หน่อยครับผม หรืออาจจะมีรุ่นอื่นใช้แทนกันได้

ขอขอบคุณท่านสมาชิก และ เว็บ 2strokeclub.com

*นักการภารโรง*..TZ..

ใช้แทนกันได้ครับ  ไม่มีปัญหา.....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

ironkong

ใส่ได้ครับผมใส่อยู่ ลองตั้งเดินเบาไว้ซักสามพัน ติดเครื่องทิ้งไว้สักครู่ ถ้าเข็มไม่กระดิกก็ไปเช็คสายไฟได้เลยครับ
"BN002"

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: ironkong เมื่อ พฤษภาคม 27, 2013, 06:35:42 ก่อนเที่ยง
ใส่ได้ครับผมใส่อยู่ ลองตั้งเดินเบาไว้ซักสามพัน ติดเครื่องทิ้งไว้สักครู่ ถ้าเข็มไม่กระดิกก็ไปเช็คสายไฟได้เลยครับ

แม่นแล้วครับ.
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

yooth mtx

เกจย์ที่ไมล์ เสียป่ะครับ ....
   ลองทดสอบโดย เปิดสวิทซ์กุญแจ ตำแหน่งสาร์ต (แต่ไม่ต้องติดเครื่อง)  แล้วเอาสายที่เสียบกับตัวเซนเซอร์ที่ฝาสูบ จิ้มกับโครงรถเลย (อย่าจิ้มแช่นาน เด๋วพัง) ถ้าเข็มกวาดขึ้นสุด  แสดงว่าไมล์ไม่เสีย ครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

Vilator

ความรู้ใหม่ ว่ามันใช้ด้วยกันได้
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

aoaaued

Hunterzero

ด้วบๆของเค้าหักหมดแล้วต้องใช้ตะกั่วเชื่อมเอาเ็นความรู้เดี๋ญวไปลักถอดจากวิคเตอร์แถวๆเนี้ยตอนไปทริปดีกว่า

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...