Main Menu

สอบถามเรื่องหรีด nsr 150rr

เริ่มโดย bangpuu, พฤษภาคม 15, 2013, 08:11:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpuu

อยากถามว่าหรีดแด็ชกับเอ็นเท่ากันไหม

ถ้าเอ็นจะใส่หรีดวีฟอซ ต้องใช้ของวิบากรุ่นไหนครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

p_oot

อ้างจาก: bangpuu เมื่อ พฤษภาคม 15, 2013, 08:11:01 หลังเที่ยง
อยากถามว่าหรีดแด็ชกับเอ็นเท่ากันไหม

ถ้าเอ็นจะใส่หรีดวีฟอซ ต้องใช้ของวิบากรุ่นไหนครับ
หรีีดแดชกับเอ็นไม่เท่ากันครับ  แดชหรีด 4  เอ็นหรีด6  เอ็นใหญ่กว่าครับ
ส่วนหรีดวีฟอร์ซที่จะเอามาใส่เอ็นนั้นเป็นของรถวิบากค่ายฮอนด้า  รุ่น ซีอา 125 ส่วนปีไม่แน่ใจ  รบกวนท่านอื่นแนะนำครับ

bangpuu

แล้วหรีด4 กับ6 ต่างกันยังไงครับ อยากรู้ครับ