Main Menu

รบกวนผู้รู้หน่อยคับ

เริ่มโดย aot-aot, พฤษภาคม 07, 2013, 03:15:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aot-aot

คอล์ย nsr    npro    kr   ค่าไฟที่ออกมา ตัวไหนดีที่สุด ไฟแรงที่สุดคับ  และแต่ละตัวมันมีข้อดี ข้อเสียอย่างไรบ้างมั้ยคับ พอดีอยากได้ลองมาใส่ แดชกับนูโว คับ อยากได้ไฟแรงๆๆๆ
0875325546 โอ๊ต          ติดต่อสอบถาม  ต่อรองได้คับ
line :  aot_aot1983           ทีมงานเมืองสาคร

ช่องทางการชำระเงิน

เลขบัญชี  7120241230  เสกสิทธิ์  เจริญลาภ  ธ.กรุงไทย  ออมทรัพย์  โอนแล้วแจ้งด้วยนะคับ

DEDOR

เท่าที่ลองจับดู  ก็หงายเงิ๊บ  กันทั้งนั้นเลยครับ    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ  ดันให้และกันครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Hunterzero

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤษภาคม 07, 2013, 05:51:33 หลังเที่ยง
เท่าที่ลองจับดู  ก็หงายเงิ๊บ  กันทั้งนั้นเลยครับ    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ  ดันให้และกันครับ
อันนั้นมันโดนไฟกระโดดใส่แล้วพี่แต่ผมยังไม่เคยนะระวังตัวตลอด 555+  กลัวเป็นหมัน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

DOHC

ไฟ AC   n-pro แรงสุด ครับ อื่นๆ ไม่ทราบคับ