Main Menu

ผมจะไปเที่ยว ชล บุรี เกาะล้าน แนะนำหน่อยจ้า

เริ่มโดย tzr133, พฤษภาคม 01, 2013, 11:26:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tzr133

ไปกะเพื่อนๆ ครับ รบกวนคนพื้นที่ แนะนำร้านอาหาร อร่อยๆ ไม่แพง  ที่คนพื้นที่ นิยม ขอบคุนมากครับๆ

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

เด็กชาย_โหน่ง_

อ้างจาก: tzr133 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2013, 11:26:37 ก่อนเที่ยง
ไปกะเพื่อนๆ ครับ รบกวนคนพื้นที่ แนะนำร้านอาหาร อร่อยๆ ไม่แพง  ที่คนพื้นที่ นิยม ขอบคุนมากครับๆ

พึ่งเห็น โทษที เด๋วเย็นๆ จะมาเขียนให้อ่าน นะครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

brawsky

ธุรกิจ sbobet นั้นสามารถสร้างรายได้ในกับประเทศที่เป็นเจ้าของ sbobet อย่างมหาศาล

DirectX

เมื่อก่อน มันสวยมาก แต่ทุกวันนี้มันโดนตัดต้นไม้ จนเหลือน้อยแล้ว ขยะก็มากเหม็นด้วยแถวข้างทางที่ไปยังหาดต่างๆ เดี๋ยวนี้ ชายหาดทรายก็ไม่เป็นหาดเหมือนปีก่อนๆ มันเต็มไปด้วยเก้าอี้นอน จวนแทบจะไม่มีทางเดิน ร้านอาหารที่ อร่อยๆ จะอยู่ข้างๆวัด ถ้าท่านมองเห็น ทหารปูน ถือปืนเล็งมาทางท่าน ก็คือร้านนั้นแหละครับ ทางเข้าร้านอยู่ตรงสามแยก ต้นมะขามใหญ่ๆ

นึกๆแล้วผมยังจำได้ดีเลยทีเดียว กำลังเล่นน้ำทะเลอยู่อย่างเพลินๆ จู่ๆก็เห็นหัวกุ้งเผาลอยมาใกล้ๆแล้วก็ซองปลาทาโร่โอ้โหทะเลแสนงามเอย

aoaaued