Main Menu

ระวังด้วยครับ ใครที่จะซื้อของจาก GP SHOP

เริ่มโดย b-13_u, เมษายน 29, 2013, 11:04:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b-13_u

พอดีผมไปเจอมา แต่ไม่รู้ว่าเคลียกันหรือยังนะ แต่ผมจำคนชื่อนี้ได้แหละ เห็นไปโกงอยู่หลายเว็ปครับ
http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9744.0

ถ้าเห็นว่าไม่สมควรก็ลบได้เลยนะครับ ผมแค่อยากมาเตือนไว้เท่านั่นเอง

สองzx korat

ฝากสมาชิกหน้าใหม่ๆแร้วกันครับ อิิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

paopiaw

ซื้อกะพ่อค้าคนนี้ หลายอย่างนะครับบ ก้อไม่มีปัญหาอะไร..

..ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะครับ  รู้จักในเวปนี่แหลล่ะ..
----- Club ใจง่าย ------  247

DEDOR

ขอบคุณมากครับ  จะได้ระวังตัวกันไว้ครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

chokmotor

เจ้านี้เคยโกง ในเวป โซนิคคลับ ด้วยครับ  ผมเคยเห็นอยู่
ชีวิตก็เหมือนวิชาเล่มหนา ยังต้องเรียนรู้อะไรอีกเยอะ

ฮัลโหล 085-4742137

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: paopiaw เมื่อ เมษายน 29, 2013, 11:38:52 ก่อนเที่ยง
ซื้อกะพ่อค้าคนนี้ หลายอย่างนะครับบ ก้อไม่มีปัญหาอะไร..

..ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะครับ  รู้จักในเวปนี่แหลล่ะ..

ผมตามดูคุณอยู่ครับ เช่น มือคลัช ิอิอ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

paopiaw

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ พฤษภาคม 10, 2013, 04:42:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ เมษายน 29, 2013, 11:38:52 ก่อนเที่ยง

ผมตามดูคุณอยู่ครับ เช่น มือคลัช ิอิอ

5555. จริงๆเล้ยย.  ตอนนี้จะเปลี่ยนครัช ใหม่แย้วครับบ.  อิอิสั่งอยู่
----- Club ใจง่าย ------  247

peterr ser L1

หลอกขายของแล้วยังมากวนตีนอีกนะ ได้จัย  8) 8) 8) 8)
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เคยสั่ง ซื้อ สวิทช์แฮนด์ NSR-R   งานไต้หวัน กับผม ..ครั้งนึง นิ 

แต่ ผม ไม่มี ของให้แก  ก็เ้ลย ยังไม่ทันได้ มี ธุรกรรม อะไร ต่อกัน

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

khomkhon

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

KenJi

อ้างจาก: chokmotor เมื่อ พฤษภาคม 01, 2013, 08:52:45 หลังเที่ยง
เจ้านี้เคยโกง ในเวป โซนิคคลับ ด้วยครับ  ผมเคยเห็นอยู่

ตามนี้แหละครับ ผมก็เคยเห็นเค้าทำวีรกรรมไว้กับเว็บโซนิค กับ 2TThailand ไว้อยู่แต่เว็บอื่นๆนอกจากนี้ผมไม่แน่ใจ เพราะว่าเคยมีกระทู้เตือนเกี่ยวกับ GP Shop มาถึงเว็บนี้ด้วย

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

D-500

ซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนรถยนต์เดิมๆ รถแรง รถยุโรบวางเครื่องแต่งซิ่ง
                     T.081-6666643
นาย ศุภชัย มีแสงนิล กสิกรไทย สาขาถนนโรจนะ 4522116144

pomchelsea

GP_SHOP

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ เมษายน 30, 2013, 11:51:32 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับ  จะได้ระวังตัวกันไว้ครับ

อ้างจาก: KenJi เมื่อ มิถุนายน 09, 2013, 04:56:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chokmotor เมื่อ พฤษภาคม 01, 2013, 08:52:45 หลังเที่ยง

ตามนี้แหละครับ ผมก็เคยเห็นเค้าทำวีรกรรมไว้กับเว็บโซนิค กับ 2TThailand ไว้อยู่แต่เว็บอื่นๆนอกจากนี้ผมไม่แน่ใจ เพราะว่าเคยมีกระทู้เตือนเกี่ยวกับ GP Shop มาถึงเว็บนี้ด้วย
^
^
^

ขอถามหน่อยนะคร๊าบ ก่อนคุณจะพูด คุณมีหลักฐานมัยคร๊าบว่าผมไป "โกงใครในเว็บ โซนิค" ขอหน้ากระทู้ และสลิป หรือบัญชีที่โอนเงินเข้าบัญชีผมหน่อยคร๊าบ ผมก็อยากจะรู้ว่าผมโกงใครเหมือนกัน ถ้าคุยไม่มีหลักฐาน หรือเจ้าตัวที่โดนผมโกง ถ้าคุณไม่รู้จริง คุณอย่างมาพูดดีกว่านะคร๊าบ เดียวคุณเองจะอายคนอื่นเค้าหา"เกรียน" ทำให้คนอื่นเค้าเสียหายป่าวๆ

คนซื้ออยากได้ของดี คนขายอยากขายของให้ ก็รู้ๆกันอยู่นะคร๊าบ
ผมก็บอกอยู่ตลอด ของที่ราคาแพงๆก็มาดูของที่บ้านก่อนดีกว่า ถูกใจไม่ถูกใจค่อยว่ากัน และคนที่มาดูของที่บ้านผม หลายต่อหลายคน ผมก็ไม่เห็นเค้ามีปัญหาอะรัยเลย รวมทั้งคนที่ซื้อของผมจากหน้าเว็บ ก็ไม่เคยมีปัญหา ของถึงมือทุกคน

อย่างคนที่มาไกลๆ ยกตัวอย่าง มาจากฉะเชิงเทรา มาซื้อแค่ ล้อ DID 1วง เค้ายังมาดูของถึงมือ
คนที่มารับปั้มลอย nissin มาจากปิ่นเกล้า ผมไปส่งของให้ที่ตลาดไท
คนที่มาซื้อล้อแม็คเซอร์ คันสีแดง มาจาก บางนา ก็มาดูของด้วยตัวเอง
คนที่ซื้อโครง เครื่อง ชุดโอนเซอร์ มาจากปิ่นเกล้า เค้าก็มารับของที่บ้านผม
และอีกหลายๆคน ทำมัยผมไม่เห็นมีใครมีปัญหาละคร๊าบ

ผมลงขายของ ถ้าของไม่ถูกใจคุณก็อย่าซื้อ ถ้าคุณสนใจจริงๆ คุณก็มาดูด้วยตัวเองนะคร๊าบ จะได้ไม่ต้องมามีปัญหากันที่หลัง เหมือนที่ผ่านมา บอกผมว่าเอาชัว มีคนจะเอาอีกตั้งหลายคน พอส่งของให้ไม่ถูกใจก็จะเอาคืน ผมก็รับคืน และก็มีคนมาซื้อของที่คุณส่งคืนผมมา ( มาซื้อถึงที่บ้าน ) ผมก็ไม่เห็นเค้าจะมีปัญหาอะรัยเลย

ลองคิดๆกันดูนะคร๊าบ คุณทุกคนที่เคยซื้อของกับผม ก็คิดดูเอาเองและกันนะคร๊าบ ของที่ผมให้ ได้ตามรูปที่ผมลงไว้หรือป่าว และเรื่องราคา คนที่ซื้อกับผมบ่อยๆก็น่าจะรู้ดี ผมลดให้ขนาดไหน ( ลดแบบบร้าๆให้ด้วยซ้ำ )

ฝากไว้แค่นี้นะคร๊าบ

GP_SHOP

อ้างจาก: b-13_u เมื่อ เมษายน 29, 2013, 11:04:48 ก่อนเที่ยง
พอดีผมไปเจอมา แต่ไม่รู้ว่าเคลียกันหรือยังนะ แต่ผมจำคนชื่อนี้ได้แหละ เห็นไปโกงอยู่หลายเว็ปครับ
http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9744.0

ถ้าเห็นว่าไม่สมควรก็ลบได้เลยนะครับ ผมแค่อยากมาเตือนไว้เท่านั่นเอง

พึงอ่านเจอ ที่คุณบอกว่าเห้นผมไปโกงอยู่หลายๆเว็บ คุณช่วยเอาหน้ากระทู้ของแต่ละเว็บที่ผมไปโกง หรือ คนที่ผมโกงมาแสดงตัวหน่อยได้มัยคร๊าบ หรือะรัยก็ได้ที่ผมไปโกงมา หรือ เลขบัญชี หรือ อะรัยก็ได้อะ ขอข้อมูลหน่อยคร๊าบ

อย่ามาพูดแค่ลมๆ แต่ไอ้คนที่ซื้อถังน้ำไปและไม่ถูกใจและส่งคืน แค่คนนี้คนเดียวคร๊าบที่ผมมีปัญหา

แต่ไอ้ที่คุยพูด ว่า ผมไปโกงมาหลายๆเว็บ คุณช่วยเอาหลักฐาน หรืออะรัยก็ได้ที่บอกว่าผมเป็นคนโกง
เดียวผมจะได้นัดเจอ หรือไปหาเลยก็ได้ ผมใจพออยู่และคร๊าบ จะถามจากปากเลย ผมไปโกงอะรัยคุณมา คุณช่วยหามาหน่อยนะคร๊าบ คนที่โดนผมโกง

ถ้าคุณไม่รู้จริง คุณอย่ามาดีแต่ปาก มาพูดว่าคนอื่นนะคร๊าบ

ช่วยหาให้ผมด้วยนะคร๊าบ ผมขอแค่
เว็บที่ผมโกง
กระทู้ที่ผมโกง
คนที่ผมโกง
ที่อยู่คนที่ผมโกง
เบอร์โทรคนที่ผมโกง
เลขบัญชีที่โอนเงินเข้ามาบัญชีผม
และสลิปที่โอนเงินเข้าบัญชีผม

ขอแค่เนียคร๊าบ ช่วยหาให้ผมหน่อย ถ้ามี คุณบอกผมมาเลยคุณอยู่ที่ไหน เดียวผมไปรับคุณ และผมจะพาไปถามจากปากคนที่คุณบอกวาผมโกงเค้าไปเลย ว่า ผมไปโกงอะรัยมาเมื่อไหล่

อย่าลืมนะคร๊าบหาให้ผมด้วย Ok

( อยากรู้จริงๆ กูไปโกงใคร ตอนไหน )

GP_SHOP

อ้างจาก: b-13_u เมื่อ เมษายน 29, 2013, 11:04:48 ก่อนเที่ยง

ตอบผมหน่อยสิคร๊าบ ผมรอคำตอบอยู่นะคร๊าบ คนตั้งกระทู้ ผมอยากรู้จริงๆคร๊าบ ช่วยตอบทีคร๊าบ ทุกคำถามที่ผมถามไป ???

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

กาฝาก

ตอนแรกผมว่าจะไม่พูดอะไรอ่ะนะครับ เพราะผมว่าการสื่อสารมันน่าจะคลาดเคลื่อน

และน่าจะคุยกันได้เพราะวงการคนใช้รถมอไซค์มันไม่ได้กว้างขวางแบบรถยนต์นได้

แต่เห็นคุณฟาดงวง ฟาดงาเต็มไปหมด และผมก็ไปไล่อ่านอย่างละเอียด

ผมยังไม่เห็นคุณตอบคำถามนี้เลยนะครับ

ถ้าถามผมว่าโกงไหม? ผมถือว่าโกงครับ เศษเหล็ก ก็บอกว่าเศษเหล็กครับ เพราะเศษเหล็กไม่ใช่อะไหล่รถ

ผมก็เคยเจอพ่อค้าแบบนี้ และพ่อค้าเฮงซวยพวกนี้แหละ ที่ทำให้ผมต้องวิ่งหาอะไหล่มาซ่อมรถที่โดนหลอกขายมา

จนผมกลายเป็นกึ่ง ๆ พ่อค้าขายอะไหล่ในเวปนี้ไปเลย ซึ่งผมเรียนตรง  ๆ ว่า ไอ่ประเภทพูดแบบขอให้ภาระพ้นตัวนั้น มันเป็นกริยาของเด็กเพิ่งโตเค้าทำกัน

ยิ่งเห็นคุณย่ำยี เงินที่หาด้วยน้ำพัก น้ำแรง ว่า  " เศษตัง " ผมยิ่งอึ้ง .... อึ้งในแนวคิดของคุณน่ะครับ

ถ้าคุณจะมีปัญหากับผู้ซื้อ จะด่าทอกันยังไง ก็เป็นธรรมดา่ของอารมณ์ที่มันจะขึ้นบ้างเวลาคุยกันไม่รู้เรื่อง

แต่คุณเล่นดูถูก เงิน ที่ลูกค้าหามาด้วยความยากลำบาก ว่า "เศษตัง " .... ผมการศึกษาไม่สูงครับ ไม่ได้ร่ำรวยมาจากไหนด้วย นิสัยก็ค่อนข้างเลวทรามด้วยซ้ำ

แต่ครอบครัวผม ไม่เคยสอนให้ดูถูกเงินแม้แต่สลึงเดียวเลย .... จริง ๆ