Main Menu

ขอความรู้...ลูก TZR ใส่เสื้อ TZM ได้ไหมครับ

เริ่มโดย Cheat Freeman, เมษายน 28, 2013, 07:44:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cheat Freeman

ขอความรู้..ครับ .ลูก TZR ใส่เสื้อ TZM ได้ไหมครับ ( Size.Std ) ได้ไม่ได้เพราะ ???

รถ TZM สภาพเดิมๆ ขอข้อมูลเป็นความรู้ ครับ

ขอบคุณครับ

:)

ธ.กรุงไทย บช.เลขที่ 616-0-240-498.ออมทรัพย์ สาขาสุโขทัย.พิเชษฐ์ คำบุศย์.   ID.line. เทวดาหรือซาตาน

Hunterzero

ลูกสูบไม่เหมือนกันครับ   ใส่ได้แค่อาจจะต้องทำอะไรเพิ่ม ผลเสียมีแต่ไม่เคยใส่เลยไม่รู้ว่ามันเสียในระยะยาวแค่ไหน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

yooth mtx

ไม่เคยทำนะครับ  แต่เท่าที่ดูภายนอกนะครับ ลูก TZR หัวลูกสูบจะโค้งนูน  แต่ของ TZM จะเรียบๆ แบนๆ ครับ  ถ้าจะเอาลูก TZR มาใส่ เสื้อ TZM คงต้องลดกำลังอัดลงให้เหมาะสมกันครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

Arm TZ

ลูกสูบ TZR กับ TZM ที่ข้างลูกสูบมีรอยเว้าลึกเข้าไปไม่เหมือนกัน มีผลกับเรื่องการเปิดปิดช่องพอร์ท ใส่แล้ววิ่งได้ไม่เต็มสมรรถนะครับ

aoaaued