Main Menu

เสื้อสูบอาถรรพ์

เริ่มโดย smile2uza002, เมษายน 11, 2013, 01:55:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

smile2uza002

ฮอนด้าบีทที่ร้าน เค้าไปลากอีโหน่ อีเหน่ไหนไม่รู้คับ สูบติด ล้อล๊อค (ดีกำครัซทัน)

พอปล่อยครัซ ก็ยังขี่ได้ต่อ เช็คกำลังอัดก็ ยังเยอะอยู่ (เช็คจากคันสตาร์ทกดลงยังแข็ง)

พอแกะเสื้อมา เสื้อก็เป๋นรอย ลูกก็เป็นรอย ประกอบกลับเข้าไปทั้งที่เป็นลอย สตาร์ท เอ้ยติดจริงด้วย

ขี่ได้ตามปกติ เสื้อสูบมันอาถรรพ์รึป่าวหรือว่ารถเล่นของ ช่วยตอบทีคับ

beersakon

รุ่นนี้ผมเคยใชครับ แรง อย่างทน

NovaScraper

อ้างจาก: beersakon เมื่อ เมษายน 11, 2013, 04:05:46 ก่อนเที่ยง
รุ่นนี้ผมเคยใชครับ แรง อย่างทน

สงสัยออกกำเนิดพร้อม 3310 ทนมากๆ (ไปทะเลแล้ว)

tookkb

สงใช้เทคโนโลยี่ล้ำยุด ที่ใช้ในการผลิต ถึงได้ทนถึก หมือน ซำซุงฮีโร่

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

Ten125

ปุ๊_ทาลิ

ลูกสูบ 2 จังหวะ ถ้าไม่สูบติด แต่แหวนยังทำงานได้ ยังไงก็สตาร์ทติดครับ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

DEDOR

ระวังอาการแบบเดิมๆมันจะกลับมาหลอนอีกนะครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ratree

อาการเหมือนเสื้อปลอกแล้วนะ เพราะเวลาร้อนปลอกมันก็บวมมาเบียดลูก พอเย็นก็ใช้ต่อได้อีก แต่หากติดหลายๆเทือก็เดี้ยงนะคะ  อิอิ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

THANACHOT

Hunterzero

เสื้อบีทเหล็กทั้งดุ้นครับ  - -

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Yoredeye

ตามที่ว่าคับ เหล็กทั้งลูก

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

Hunterzero

อ้างจาก: ratree เมื่อ เมษายน 11, 2013, 11:32:58 ก่อนเที่ยง
อาการเหมือนเสื้อปลอกแล้วนะ เพราะเวลาร้อนปลอกมันก็บวมมาเบียดลูก พอเย็นก็ใช้ต่อได้อีก แต่หากติดหลายๆเทือก็เดี้ยงนะคะ  อิอิ
ถ้าเอาตามทฏษฎี นี้ ก็อาจจะมีคำตอบเดียวคือลูกบวมไปแล้ว พอร้อนๆก็ติด พอเย็นก็ขี่ได้

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

nutt57

ASENAL

NovaScraper

สุดยอดจริงๆ เป็นทุกคันป่าวเนี่ย

อิอิ เดี๋ยวลองเอาโนวา ไปลากให้พังบ้าง

ถ้าเย็นแล้วตาร์ทไม่ติด จะได้หาเสื้อใหม่ กลับ STD

เครื่องก็หลวมมากๆๆ แล้ว รอบลึกดี

nuttakit

>:( >:( >:(
อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ เมษายน 11, 2013, 04:40:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: beersakon เมื่อ เมษายน 11, 2013, 04:05:46 ก่อนเที่ยง

สงสัยออกกำเนิดพร้อม 3310 ทนมากๆ (ไปทะเลแล้ว)
>:( >:( >:( >:( ;)

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

NovaScraper

อ้างจาก: nuttakit เมื่อ เมษายน 14, 2013, 01:38:01 ก่อนเที่ยง
>:( >:( >:(
อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ เมษายน 11, 2013, 04:40:24 ก่อนเที่ยง

>:( >:( >:( >:( ;)

ท่านนี้เข้ามาหัวเราะ อิอิ
;) >:( ;) >:(

ZAAKA

เสื้อแอลที่เปนฮอย
ถอดมาเปลี่ยนใส่อิกคันตอนนิยังใช้ได้ดีบิดไป๑๔๕ได้ >:( :(

pond smile-s

ทนจิงๆคับ บีทมันเป็นเสื้อเหล็กนะคับ